Mwachiluwi
JF-Expert Member
- Mar 10, 2022
- 33,977
- 67,599
- Thread starter
- #61
Ahahahah ngoja nishibe mkuu af nijeTatizo unapesa unadhani ukiwa na pesa unakosa kushiba angaika kwanza kijana
Ahahahah ngoja nishibe mkuu af nijeTatizo unapesa unadhani ukiwa na pesa unakosa kushiba angaika kwanza kijana
Ya Kaloleni labda ,,,, ya Makao Mapya hapatiHuko Mrina kwa walioshindikana atapata hata kwa elf 3 [emoji1787][emoji1787]
Hahaha..............dogo itakuwa anafanya kazi ya kulipwa elfu 7 kwa siku, kitambo nilimwambia aje huku tulime akazinguaMimi naona huyu ni mwendawazimu nilivyokuwa namuona anapambania mkataba wa dpw upitishwe nilizani ni mtu wa mana ni jambo la kushangaza tajiri wa dpw anatafuta gest ya 7000 badala ya kufikia hotelini
Naumwa mwaya babe wangu sana tuNjoo nikuone bas
Ndiyo maana unakosa demu, kama hujui kufungua Pochi Wanawake wote wazuri utaishia kuwaona Mtandaoni tu 😅😅Ahahahah uyo.dem wa kumpa 50k mimi? Sitoi pesa atak abak na k lake
Nipe location nafungua pmNaumwa mwaya babe wangu sana tu
Hekuna mwanamke mbaya kakudanganya nani?Ndiyo maana unakosa demu, kama hujui kufungua Pochi Wanawake wote wazuri utaishia kuwaona Mtandaoni tu 😅😅
Makao mapya zipo za 20,000 nzuri sana selfHellow
Nimekuja zangu arusha kufanya kazi nimekuja na ka hubair wangu na pesa za kuunga unga natafuta gest ya 7000 nimekosa nimepata ya 30k nikakubali natafuta chakula kuanzia 2000 nakutana na bei ajabu yaani jaamaa yangu chakula 4000 nimenunua sijashiba tangu jana nakula si shibi nitarudi dar nimekonda dar kule maokoto mengi sna
Yanini naumwa hiviNipe location nafungua pm
Njoo au nije nikuoneYanini naumwa hivi
UkaishijeChuga nliingia hoteli ya watu wa kanisani Free WiFi ila hauwez kuchek warumi wala kubet
Asante nMakao mapya zipo za 20,000 nzuri sana self
Kama hadi umri huo umeshindwa kuwatofautisha mademu wakali na wakaida basi bado hujakua.Hekuna mwanamke mbaya kakudanganya nani?
Watu wazima auKama hadi umri huo umeshindwa kuwatofautisha mademu wakali na wakaida basi bado hujakua.
Usikute unamiliki Mwanamke ambaye hata huwezi kuongozana naye barabarani [emoji119]
Ahahahah ww mzee tulia uko kwako nina pis kaliKama hadi umri huo umeshindwa kuwatofautisha mademu wakali na wakaida basi bado hujakua.
Usikute unamiliki Mwanamke ambaye hata huwezi kuongozana naye barabarani 🙌
Kahama very cheap boss nimekuja wiki moja iliopita niliinjoyNa huku kahama sipaelewi hizi bei za chakula
RB naambiwa 2500?? Siriusly
Kahama ni Mji wa uchimbaji madini, kwahiyo maisha yamekuwa ghali kidogoNa huku kahama sipaelewi hizi bei za chakula
RB naambiwa 2500?? Siriusly
Njoo Moshi Chap Utarudi Huko Ukishiba, Majengo Hapa Ugali, Mnavu, Paja La Kuku Tshs 3000/=Hellow
Nimekuja zangu arusha kufanya kazi nimekuja na ka hubair wangu na pesa za kuunga unga natafuta gest ya 7000 nimekosa nimepata ya 30k nikakubali natafuta chakula kuanzia 2000 nakutana na bei ajabu yaani jaamaa yangu chakula 4000 nimenunua sijashiba tangu jana nakula si shibi nitarudi dar nimekonda dar kule maokoto mengi sna