Grahams
JF-Expert Member
- Mar 19, 2016
- 21,319
- 65,213
Miaka 18 hadi 40 lakini the best one huanzia 18 hadi 28 hapo unavunja mifupa kama meno ipo 🤪Watu wazima au
Miaka 18 hadi 40 lakini the best one huanzia 18 hadi 28 hapo unavunja mifupa kama meno ipo 🤪Watu wazima au
Nenda Unga LTD Kuna gest za 15000 quality ya Kati, chakula Bei poaHellow
Nimekuja zangu arusha kufanya kazi nimekuja na ka hubair wangu na pesa za kuunga unga natafuta gest ya 7000 nimekosa nimepata ya 30k nikakubali natafuta chakula kuanzia 2000 nakutana na bei ajabu yaani jaamaa yangu chakula 4000 nimenunua sijashiba tangu jana nakula si shibi nitarudi dar nimekonda dar kule maokoto mengi sna
Ahahahah nitakuja mku7Njoo Moshi Chap Utarudi Huko Ukishiba, Majengo Hapa Ugali, Mnavu, Paja La Kuku Tshs 3000/=
Umesema huwezi kutoa elfu 50 kwa demu eti mwisho elfu 12, sasa utawezaje kumiliki Pisi kali kwa elfu 12Ahahahah ww mzee tulia uko kwako nina pis kali
Ata sipajui mkuu ila nikaribu na taracareUpo maeneo Gani nikupe address za maeneo unaweza pata vitu kwa bei standard kidogo
ThanksNenda Unga LTD Kuna gest za 15000 quality ya Kati, chakula Bei poa
Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
Ahahahah ninyi watunze ss tutawala kimasiharaUmesema huwezi kutoa elfu 50 kwa demu eti mwisho elfu 12, sasa utawezaje kumiliki Pisi kali kwa elfu 12
Kwanza hujui Pisi kali lazima iwe inanukia unyunyu, unajua bei ya unyunyu mzuri ni 75,000 hadi 350,000 huko sasa kwa elfu 12 yako unataka huyo Pisi kali yako ipake Samli sio 🤪
Tarakea🤔🤔🤔hyo ni Arusha kweli! Mbona kama hyo ni RomboAta sipajui mkuu ila nikaribu na taracare
Ni.bar au pub niseme ivyoTarakea🤔🤔🤔hyo ni Arusha kweli! Mbona kama hyo ni Rombo
Anhaaaa eb ulizia mitaaa usaidike huko Kuna maisha ya juu, middle class na Sisi hapakuchi panakuchaNi.bar au pub niseme ivyo
Hizo masihara uwale hao wengine, siku ukiona umekula kimasihara Mwanamke wangu ujue lazima nikushushe Busha tu 😅Ahahahah ninyi watunze ss tutawala kimasihara
Ndio kwa herufi kubwa...upate kahaba lenye gundu ndo utajua hujuiHivi ni kweli zinaa inaondoa baraka?
Ngoja nimjueHizo masihara uwale hao wengine, siku ukiona umekula kimasihara Mwanamke wangu ujue lazima nikushushe Busha tu 😅
SaleiAnhaaaa eb ulizia mitaaa usaidike huko Kuna maisha ya juu, middle class na Sisi hapakuchi panakucha
Hv nitumie mbinu gn kugundua huyu ana baraka kwangu na huyu ana gundu?Ndio kwa herufi kubwa...upate kahaba lenye gundu ndo utajua hujui
Khaaa!..Gesti ya 7000?ndio zilizopo Dar nini?sasa hio si unakutana na mbung'o kitandani?🤣🤣Hellow
Nimekuja zangu arusha kufanya kazi nimekuja na ka hubair wangu na pesa za kuunga unga natafuta gest ya 7000 nimekosa nimepata ya 30k nikakubali natafuta chakula kuanzia 2000 nakutana na bei ajabu yaani jaamaa yangu chakula 4000 nimenunua sijashiba tangu jana nakula si shibi nitarudi dar nimekonda dar kule maokoto mengi sna
Ewe nachamsha kijiweKhaaa!..Gesti ya 7000?ndio zilizopo Dar nini?sasa hio si unakutana na mbung'o kitandani?🤣🤣
Yani hapo ndo ugumu upo..ila ukimshirikisha Mungu atakuepushia mtu mbayaHv nitumie mbinu gn kugundua huyu ana baraka kwangu na huyu ana gundu?