JipuKubwa
JF-Expert Member
- Jun 1, 2013
- 2,342
- 2,390
Mwaka juzi nilifika Arusha usiku,tafuta sana guest zimejaa,nikabahatisha hapo karibu na uwanja wa sheikh Amri Abeid guest mbovu kinoma choo na bafu vipo nje...mashuka yananuka.Asubuhi natafuta supu kuuliza bei 4,000/=.Mchana nakaondoka zangu kuelekea boda ya Holili Rombo.Pale Holili kuna supu ya kuku wa kienyeji imenda shule sana.Bila kiwasahau wachoma nyama hapo Himo bar ya Mombasa.Hellow
Nimekuja zangu Arusha kufanya kazi nimekuja na ka hubair wangu na pesa za kuunga unga natafuta gest ya 7,000 nimekosa nimepata ya 30k nikakubali, natafuta chakula kuanzia 2,000 nakutana na bei ajabu yaani jaamaa yangu chakula 4000 nimenunua sijashiba tangu jana nakula sishibi nitarudi Dar nimekonda, Dar kule maokoto mengi sina.