MamaSamia2025
JF-Expert Member
- Mar 29, 2012
- 21,067
- 43,443
Acha upotoshaji. Ars unapata Lodge nzuri kwa 15k hadi 25k. Za kuanzia 20k zina breakfast. Msosi ni bei rahisi. Ninachoona pia umepigika sana kama unalia kula msosi wa 4k
Atapauka mpaka akijikuna anamwaga vumbindo arusha hiyo mzee😂
watu wa dar mnadharau sana mikoani
utapauka hutoamini
Guest ya elfu saba ipo ila choo njeeAcha upotoshaji. Ars unapata Lodge nzuri kwa 15k hadi 25k. Za kuanzia 20k zina breakfast. Msosi ni bei rahisi. Ninachoona pia umepigika sana kama unalia kula msosi wa 4k
Wewe unitakHujanishtua umekuja lini ka Mwachiluwi katoto kashemeji au unaogopa unasura mbaya
Hivi Mrina ni Tsh ngapi siku hizi?Guest ya elfu saba ipo ila choo njee
Hellow
Nimekuja zangu arusha kufanya kazi nimekuja na ka hubair wangu na pesa za kuunga unga natafuta gest ya 7000 nimekosa nimepata ya 30k nikakubali natafuta chakula kuanzia 2000 nakutana na bei ajabu yaani jaamaa yangu chakula 4000 nimenunua sijashiba tangu jana nakula si shibi nitarudi dar nimekonda dar kule maokoto mengi sna
Sasa mbona pesa zako zinakuita Uswazin? Hupawezi aje tena?Mh uswaz sipawez
Mbona chimbo ziko nyingi, chuga si pa kiboya man
MarahabaHellow
Nimekuja zangu arusha kufanya kazi nimekuja na ka hubair wangu na pesa za kuunga unga natafuta gest ya 7000 nimekosa nimepata ya 30k nikakubali natafuta chakula kuanzia 2000 nakutana na bei ajabu yaani jaamaa yangu chakula 4000 nimenunua sijashiba tangu jana nakula si shibi nitarudi dar nimekonda dar kule maokoto mengi sna
Sijawahi kwendaga hakunaga wageni wetu waliobook mrina naisikiagaHivi Mrina ni Tsh ngapi siku hizi?
Huko Mrina kwa walioshindikana atapata hata kwa elf 3 🤣🤣Hivi Mrina ni Tsh ngapi siku hizi?
Na mimi nataka kuwa mgeni wenuSijawahi kwendaga hakunaga wageni wetu waliobook mrina naisikiaga
Wali wenyewe kaenda kula Tarakea bar
Dogo anataka alale down Town na apate lodge nzuri ya elf 10 kweli??Kwa upande wa lodge Nilifikia mitaa ya Sakina Karibu na Tripple A... kuna lodge nzuri ya 15k inaridhisha
Karibu my dear nitakupa discountNa mm nataka kuwa mgeni wenu
Nitabook Melia 🤣🤣🤣
Qhagahhaha dah sawa ila sitorudi tenaAtapauka mpk akijikuna anamwaga vumbi
Wanadhani mkoani kuna michele na unga wa bure.
Na wamasai wanagawa nyama za ng'ombe bure
Kwetu, Dar nakaa ushuwani mkuu na sijazoea uswaziSasa mbona pesa zako zinakuita Uswazin? Hupawezi aje tena?