Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

mmh na kweli mi naamini wengi wako kibiashara zaid,cha maana fuata imani ulozaliwa nayo kama manabii wa uongo tulio ambiwa akili mukichwa msisubiri yesu aje awatajie majina tunao humuhumu duniani.hao wakina kusek... na wengine wanatoa mafundisho mazuri tuyasikilize kama hutaki kumuongezea mavog nyumbani kwake unasepa
uwezi amini kiwatengu mi nililazimishwa niwe muumini wa[the pool of sloam] eti kisa sina mchumba nitapata mchumba nikachoka kabisa watu wana malengo yao msiwaone hivi

aisee Mungu anakupenda sana.
 
huyo jamaa mi simkubali kabisa, kuna siku jirani yangu ambaye ni muumini wake alinipitia nikaenda naye kwa huyo jamaa. cha kushangaza wakati wa kutoa sadaka alianza kuita wenye elfu kumi wakaenda mbele akawapa baraka zao, wenye elfu tano wakaenda mbele akawapa baraka zao. wengine wenye hela ndogo akatoa baraka za jumla. Mimi nikabaki nashangaa, nikajisemea kimoyo moyo hakunaga Mungu wa hivyo. Nikaapa sintakanyaga hapo tena. Nitafia ROMA.
 
Nilizaliwa mkatoliki na ntafia kwenye ukatoliki. I wanna know less about these other mushrooming churches. Kinachoendelea humo anakijua huyo anayejiita nabii, mtume, askofu.

Tatizo dini aloleta mzungu ndo mnaona ya maaana!

Kwa hiyo MZUNGU MUNGU kasoro Z?
 
Huo ni utaratibu wake. Usitake unachokifanya wewe na wenzako wafanye kama wewe. Hata wewe unaweza kuanzisha kanisa lako ukaweka utaratibu wa kusali usiku wa manane tu na hakuna atakaehoji..

Watu wenye mtazamo kama wako ndio wanaouchafua ukristu.
 
huyo jamaa mi simkubali kabisa, kuna siku jirani yangu ambaye ni muumini wake alinipitia nikaenda naye kwa huyo jamaa. cha kushangaza wakati wa kutoa sadaka alianza kuita wenye elfu kumi wakaenda mbele akawapa baraka zao, wenye elfu tano wakaenda mbele akawapa baraka zao. wengine wenye hela ndogo akatoa baraka za jumla. Mimi nikabaki nashangaa, nikajisemea kimoyo moyo hakunaga Mungu wa hivyo. Nikaapa sintakanyaga hapo tena. Nitafia ROMA.

Ukikubali kuolewa na Mchawi lazima ujuwe kupika nyama za watu!
 
huyo jamaa mi simkubali kabisa, kuna siku jirani yangu ambaye ni muumini wake alinipitia nikaenda naye kwa huyo jamaa. cha kushangaza wakati wa kutoa sadaka alianza kuita wenye elfu kumi wakaenda mbele akawapa baraka zao, wenye elfu tano wakaenda mbele akawapa baraka zao. wengine wenye hela ndogo akatoa baraka za jumla. Mimi nikabaki nashangaa, nikajisemea kimoyo moyo hakunaga Mungu wa hivyo. Nikaapa sintakanyaga hapo tena. Nitafia ROMA.

CC; Kyenju
 
Last edited by a moderator:
huyo jamaa mi simkubali kabisa, kuna siku jirani yangu ambaye ni muumini wake alinipitia nikaenda naye kwa huyo jamaa. cha kushangaza wakati wa kutoa sadaka alianza kuita wenye elfu kumi wakaenda mbele akawapa baraka zao, wenye elfu tano wakaenda mbele akawapa baraka zao. wengine wenye hela ndogo akatoa baraka za jumla. Mimi nikabaki nashangaa, nikajisemea kimoyo moyo hakunaga Mungu wa hivyo. Nikaapa sintakanyaga hapo tena. Nitafia ROMA.

Hivi ilikuwaje hadi ukaenda huko nyinyi wanawake mnapenda kukokotana
 
Kinachonifurahisha ni wale wanaotoa ushuhuda wa magari wote wachaga
 
Nilikuwa sehemu muda si mrefu,
Kulikuwa kuna kipindi kwenye runinga showing kipindi cha dini..

Nimeshangaa sana kuona aina ya dini inayofanywa na huyu jamaa!

Mnaoabudu pale huu utaratibu wakumtunza jamaa pale mbele kama
Mpo kwenye shoo za tangwa inakuwaje?
Tuelimishane

"Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa" maarifa ya kiMungu yanatoka kwa kusoma neno! unapolijua neno la Mungu unakuwa na macho ya rohoni! Hatupashwi kuhukumu lakini kila mwenye macho huona! Mungu atusaidie sana!!! Sio kila nabii ni wa Mungu! Ni vyema tukaomba msaada wa roho wa Mungu kuwajua Manabii wa Mungu!

"Mtawatambua kwa matunda yao" Mungu atusaidie sana!!!
 
waswahili wanasema 'usilolijua usiku wa giza' 'raha ya ngoma ingia ucheze' Nakushauri uende kwenye ibada watakueleza kwa nini wanafanya vile na kiu yako itaisha.
 
...nooo, mimi si mshirika wake lakini, sioni dhambi kumtuza mtu kama moyo wako umefurahi. mbona huko

Ubarikiwe! Ni-pm
 
Back
Top Bottom