Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

sasa pastor unanikaribisha kanisani kwako
Huniondolei huu utata, si lazima niwe na mashaka kuwa wewe shida yako ni hii sadaka yangu tu?

Nimekujibu kwa jinsi ninavyofahamu, ya kuwa Upako anao Mungu ila unadhiilika kwa mtu/watu kwa namna anavyotaka Mungu mwenyewe.
Kuhusu kuwepo kwa Manabii/Watumishi wa uongo hilo halipingiki, wapo na wataendelea kuwepo kwa maana kila alilolisema Yesu halinabudi kutukia.
Namshukuru Mungu ya kuwa tutaendelea kuihubiri Injili.
 
Nimekujibu kwa jinsi ninavyofahamu, ya kuwa Upako anao Mungu ila unadhiilika kwa mtu/watu kwa namna anavyotaka Mungu mwenyewe.
Kuhusu kuwepo kwa Manabii/Watumishi wa uongo hilo halipingiki, wapo na wataendelea kuwepo kwa maana kila alilolisema Yesu halinabudi kutukia.
Namshukuru Mungu ya kuwa tutaendelea kuihubiri Injili.

Mkuu wangu wewe sasa unajipimaje na uenezaji wako injili
Na wenzio kama kina msekelo?
 
Vibaya sana kufananisha mambo ya mungu na ya baa, waganga and alike! wewe huduma ya kiroho.,na huduma ya kibaa hazifanani!

...hahhaaaaaa hujui unachoongea, inapokuja suala la kiroho uwe na mtazamo wa kiroho. hizo baa ndizo nyumba za shetani, na Mungu anaabudiwa kwenye nyumba za ibada (makanisa). unazani shetani utamkuta barabarani ? so yale yanayofanyika kwa Mungu wa kweli na shetani anafanyiwa na watu wake kwenye maeneo yoooote yasiyo mtukuza Mungu ikiwamo na baa. Pili watumishi wapo wa Mungu na wa shetani,ambao wa shetani nia pamoja na waganga,mabaa,madnaguro,na maeneo mengine ya jinsi hiyo...
 
Haleluya, Kondoo wangu umejibu vyema, mbona wao wkiwapelekea waganga wa kienyeji sisi hatupigi kelele?
Wacha na sisi tutoe shavu bwana.
...mi nawashangaaa sana hawa jamaa, je wakisoma habari ya Mungu kumwambia Abraham amtoe mtoto wake(ingawa alimzuia baadae akampa kondoo) hapa wangesema abraham alikuwa freemason kwakuwa alimtoa mtoto wake. mungu akaliona hili akabadili dhabihu aliyoitaka kwa Abrahamu. Watu wengi wanatii wachawi/waganga pasi kujua Mungu na watumishi wake wanastahili zaidi,Mi nitatoa hata ikibidi kutoa nyumba yangu.....
 
Mkuu wangu wewe sasa unajipimaje na uenezaji wako injili
Na wenzio kama kina msekelo?

Mkuu mimi siwezi kujipima na mtu yoyote, bali nasimamia mwongozo wa Biblia na misingi ile ile ya tangia enzi za Mitume.
Kwa maana Yesu alisema "Tafuteni kwanza ufalme wa Mungu na haki yake, na haya mengine mtazidishiwa. Kwa maana hiyo mtumishi wa Mungu kufanikiwa kifedha siyo dhambi, kwa maana Yesu amesema "tutaidishiwa" kibaya ni kutumia udanganyifu au uongo kupata hiyo fedha.
 
Cha msingi ni kusubiri siku ya mwisho ambapo Yesu atazitenga kondoo na mbuzi. Mbuzi zitajulikana tu tusihukumu tusije tukahukumiwa

Mafundisho ya Bw Yesu ni Magugu na ngano, na sio kondoo na mbuzi ! Usipotoshe !
 
maandiko yanasema c kila asemae bwana! bwana! atamwona bwana! cku za mwisho zinavyokaribia manabii wa uwongo wataongezeka!

WHAT TO DO? UTAJUAJE KAMA WA UKWELI AU UONGO?
Tuombe macho ya rohoni ili tuweze kuona vitu ambavyo hatuwezi kuona kwa macho ya kawaida! is the point at hm? AMEN
 
Kuwa mtu wa Mungu na kuwa real Christian ni ishu ya mtu binafsi na Mungu kwani wako ambao tunawadhania ni watu wa Mungu na real Christians kumbe siyo na wako ambao tunawadhania kuwa sivyo kumbe ndivyo.

Kuhusu kutuzwa mie naona si jambo baya kama mtu akiguswa na Neno linalohubiriwa au na wimbo fulani kanisani na akatoka kumtuza mtu, ila nitatilia shaka tu kama kutuza ni utaratibu uliyowekwa kwamba lazima umtuze muhubiri. Hata wakati wa mitume watu walikuwa wakipeleka vitu miguuni kwao.Matendo 4:34-37

Yehoshua Hamochiah
 
Kumbe na kanisani anayepewa ni kaisari??

Kanisani kwa kuwa pale wanaabudu kwenye jengo lakini ukiangalia kwa makini amelisajiri kwa jina lake na zile akaunti namba zipo kwa jina lake alafu alishasema kabisa kwamba hiyo ni huduma yake binafsi na akifa na yenyewe inakufa, yeye pale anakuwa kama wale wanahubiri kwenye mabasi au stand au sokoni kwa lengo la kuifikisha injili kwa wananchi alafu yale matoleo yanayotoka ni kwa ajili ya yeye mwenyewe ili azidi kuipeleka injili.

Tatizo lililopo kwake anapenda sana kuhubiri mafanikio na pesa na kusahau kuwajenga watu kiimani na ndio maana kila anaesimama pale anakuambia alianza kusali kwa mzee wa Upako April 2013 na baada ya miezi 3, July 2013 akanunua gari

All ini all, kinachotakiwa ni kusikiliza mahubiri na kutoa matoleo kulingana na bible inavyosema kwani kuna maeneo unaweza ku-gain vitu pia watu wapende kujisomea biblia wenyewe na wasipende kwenda kanisani kipindi cha shida tu na matokeo yake ndio haya yanasababisha wahubiri kuhubiri zaidi mambo yanayotokea kwenye dunia hii kama mafanikio tu na kusahau kuna mambo mengine ya kiroho ni muhimu pia
 
Kwa upande wangu. Si vizuri kuingilia Imani za watu au dini kwa kujudge what they are doing unless ni kinyume na maadili ya Tanzania au kinyume na sheria.Mungu ni Mmoja na wote wenye imani hiyo wanapita katika njia tofautitofauti ili kufika huko, kwa hiyo usimjudge huyu,yule, ama wale kwanini wanafanya hivi hali wao hawajudge ya kwako.
Ni wazo langu.

Maadili ya kitanzania ndo yapi hayo
 
what is this?
lol.a singing style used by congolese musicans/artist to ask 4 reward money frm fans by praising n' mentioning their names frequently on verses/chorus.it's done during live perfomances/show.
 
Jomba biashara ya church inalipa asikwambie mtu. Mi mwenyewe nina mpango wa kuanzisha la kwangu nipige mapesa...

mmh na kweli mi naamini wengi wako kibiashara zaid,cha maana fuata imani ulozaliwa nayo kama manabii wa uongo tulio ambiwa akili mukichwa msisubiri yesu aje awatajie majina tunao humuhumu duniani.hao wakina kusek... na wengine wanatoa mafundisho mazuri tuyasikilize kama hutaki kumuongezea mavog nyumbani kwake unasepa
uwezi amini kiwatengu mi nililazimishwa niwe muumini wa[the pool of sloam] eti kisa sina mchumba nitapata mchumba nikachoka kabisa watu wana malengo yao msiwaone hivi
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom