Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

Huyo ndio Mzee wa Mapato bwana, a.k.a Buldoza Laki si Pesa, atatunzwa sana jukwaani sababu wazimu wa neno tamu lina soko kwa watu wa dini na madhehebu yote ilimradi tu uwe na akili pungufu.
 
Unajua nimeishangaa serikali....badala ya kuwakata kodi ya asilimia 70 ya mapato ya hawa "manabii"..eti wanang'ang'ana na line zetu za simu...eti tulipe elfu moja.
 
1.Pengine wanaomtunza kwa Hela wameguswa na 'Neno' !

2. Jibu sahihi analo anayetunza kuliko anayepokea, pengine hata Mch. Lusekelo hajui kwa nini anatunzwa!

3.Inaonekana ni mara yako ya kwanza kuona akitunzwa!

Mwisho: Mimi si muumini wa kanisa lake lakini nimekuwa nikiona hata baadhi ya makanisa mengine wachungaji wakitunzwa pia. Alafu ni vema uwe walau siku moja moja unahudhuria ibada kwenye makanisa(hata dini nyingine) mengine kujua wanachofanya ni nini hii itakusaidia sana na utajifunza mengi na kuepukana na stori za mtaani. Nimezaliwa ktk familia yenye mchanganyiko wa Imani achilia mbali madhehebu.

Angalizo: uwe makini tu, na roho yako uwe vizuri maana haya makanisa mengine yaliyochipuka kama uyoga ni kama chuma ulete unaweza ukapotezwa. @
kiwatengu
 
Nilikuwa sehemu muda si mrefu,
Kulikuwa kuna kipindi kwenye runinga showing kipindi cha dini..

Nimeshangaa sana kuona aina ya dini inayofanywa na huyu jamaa!

Mnaoabudu pale huu utaratibu wakumtunza jamaa pale mbele kama
Mpo kwenye shoo za tangwa inakuwaje?
Tuelimishane

Sisi sote ni watu wa Mungu kwa maana Biblia yatuambia tumeumbwa kwa mfano wake! Anthony Lusekelo hana tofauti na Kibwetere au Kakobe na wengine wa namna hiyo! Dini ni imani inayoweza kukufanya kuwa huru na mambo ya kidunia au kukufanya mtumwa wa mambo hayo! Kwa imani hiyo hiyo tumwombe Mungu atupe hekima na busara ya kuweza kumjua,kumtumikia na kumwabudu.

Mungu hana shida ya majumba ya kifahari au magari ya kifahari wala sadaka au fungu la kumi. Mungu hali wala hanywi. Inasikitisha kuwa tumekosa hekima na busara ya kuitambua na kuijua kweli! Matendo mema ya mtu ndiyo yakayomfanya kuwa karibu na Mungu na hata kuuona ufalme wa Mungu na wala si kwa kutoa sadaka kwa kumpa nabii au mtume wa uwongo.

Biblia inatuambia tukeshe tukiomba na wala tusikeshe tukidanganya watu na kujinufaisha kwa sadaka kwani saa ya kuja mwana wa mtu haijulikani,atakuja kama mwizi na kuwachukua walio wake! Makanisa ni sehemu ambazo zilitakiwa kuonekana takatifu kwa kuabudia,lakini zimegeuzwa na kuwa ni sehemu za kufanyia biashara ama mapango ya wanyang'anyi!
 
mahala pa kusema amina au Amen husema AIMAA na waumini bila kujua wanaitikia
 
Nilizaliwa mkatoliki na ntafia kwenye ukatoliki. I wanna know less about these other mushrooming churches. Kinachoendelea humo anakijua huyo anayejiita nabii, mtume, askofu.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
ulizaliwaje mkatoriki, hujui unaongea nini wewe, mimi si muumini wa upako, lakini hapo kwenye nyekundu umechemka
 
Nilizaliwa mkatoliki na ntafia kwenye ukatoliki. I wanna know less about these other mushrooming churches. Kinachoendelea humo anakijua huyo anayejiita nabii, mtume, askofu.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

hata ukatoliki na uislamu ulianza hivi hivi kama lusekelo
 
Sisi sote ni watu wa Mungu kwa maana Biblia yatuambia tumeumbwa kwa mfano wake! Anthony Lusekelo hana tofauti na Kibwetere au Kakobe na wengine wa namna hiyo! Dini ni imani inayoweza kukufanya kuwa huru na mambo ya kidunia au kukufanya mtumwa wa mambo hayo! Kwa imani hiyo hiyo tumwombe Mungu atupe hekima na busara ya kuweza kumjua,kumtumikia na kumwabudu.

Mungu hana shida ya majumba ya kifahari au magari ya kifahari wala sadaka au fungu la kumi. Mungu hali wala hanywi. Inasikitisha kuwa tumekosa hekima na busara ya kuitambua na kuijua kweli! Matendo mema ya mtu ndiyo yakayomfanya kuwa karibu na Mungu na hata kuuona ufalme wa Mungu na wala si kwa kutoa sadaka kwa kumpa nabii au mtume wa uwongo.

Biblia inatuambia tukeshe tukiomba na wala tusikeshe tukidanganya watu na kujinufaisha kwa sadaka kwani saa ya kuja mwana wa mtu haijulikani,atakuja kama mwizi na kuwachukua walio wake! Makanisa ni sehemu ambazo zilitakiwa kuonekana takatifu kwa kuabudia,lakini zimegeuzwa na kuwa ni sehemu za kufanyia biashara ama mapango ya wanyang'anyi!

Mkuu, kisugujira nafikiri hapo kama umeteleza kidogo, Dini na Imani ni vitu viwili tofauti! unaweza ukaamini bila kufuata Dini yoyote (mf. MAX). Si lazima uwe kwenye dini ndiyo uamini maana unaweza ukawa wa dini x lakini usiamini dini x. Kama wafuasi wa Dini wangekuwa wanaamini mafundisho ya dini zao kungekuwa hakuna madhehebu ktk dini.

 
ulizaliwaje mkatoriki, hujui unaongea nini wewe, mimi si muumini wa upako, lakini hapo kwenye nyekundu umechemka

c.c Korofu Hapo kwenye Red umenichanganya kweli.... Ni kweli haina maana kuzaliwa kwenye familia ya imani x na wewe uwe wa imani hiyo!
 
Mkuu, usiulizeulize kama hutaki toka tu kanisani, ukiuliza mambo mengi uwezipata majibu--- Leave or Love
 
...nooo, mimi si mshirika wake lakini, sioni dhambi kumtuza mtu kama moyo wako umefurahi. mbona huko kwenye disco mnatoa au na huko ni wajinga..? anyway mtazamo mpana kwanini mkiambiwa kupeleka mbuzi kuku na hata kitu cha thamani kwa waganga/wachawi wa kienyeji mnatii bila maswali, je si zaidi kuwapa watumishi wa Mungu....???!!
Kwahiyo basi na sisi nyendo zetu zifanane na hao mataifa? kwamba na sisi tuwapende marafiki na kuwachukia adui zetu?
 
Sisi sote ni watu wa Mungu kwa maana Biblia yatuambia tumeumbwa kwa mfano wake! Anthony Lusekelo hana tofauti na Kibwetere au Kakobe na wengine wa namna hiyo! Dini ni imani inayoweza kukufanya kuwa huru na mambo ya kidunia au kukufanya mtumwa wa mambo hayo! Kwa imani hiyo hiyo tumwombe Mungu atupe hekima na busara ya kuweza kumjua,kumtumikia na kumwabudu.

Mungu hana shida ya majumba ya kifahari au magari ya kifahari wala sadaka au fungu la kumi. Mungu hali wala hanywi. Inasikitisha kuwa tumekosa hekima na busara ya kuitambua na kuijua kweli! Matendo mema ya mtu ndiyo yakayomfanya kuwa karibu na Mungu na hata kuuona ufalme wa Mungu na wala si kwa kutoa sadaka kwa kumpa nabii au mtume wa uwongo.

Biblia inatuambia tukeshe tukiomba na wala tusikeshe tukidanganya watu na kujinufaisha kwa sadaka kwani saa ya kuja mwana wa mtu haijulikani,atakuja kama mwizi na kuwachukua walio wake! Makanisa ni sehemu ambazo zilitakiwa kuonekana takatifu kwa kuabudia,lakini zimegeuzwa na kuwa ni sehemu za kufanyia biashara ama mapango ya wanyang'anyi!
Maneno haya ni ya hekima nyingi na kwakweli si vyema kuifanya nyumba ya mungu kuwa pango la wanyang'anyi; ni kweli twajua ya kwamba mungu hakai tena kwenye majengo ya ibada kama zamani lakini uwepo wake wawapo wawili watatu hauepukiki. Tuepuke tu kuhukumu sana juu ya hili kwakuwa yule ni mtumishi wa mungu na kama anajipotosha kwa kipato cha mwilini hakika yake vuno baya ni juu ya kichwa chake mwenyewe. Natunene basi yaliyo mema ya watu na tuyaache hayo mabaya yao huko gizani yalipo.
 
Hivi mkristo wa kweli ni nani?
Ingawa mimi si mkristo lakini tafsiri niijuayo mimi kuwa mkristo ni yule ambaye anafanya mambo yanayompendeza mungu na kuacha yale yanayomchukiza mungu na ambayo anakubali kuwa yesu kristo ni bwana mkombozi ambaye kifo chake msalabani kimewakomboa wale wote waaminiao.
Hata hivyo mwanzo wa ukristo kulikuwa hakuna ukatoliki,uprotenstanti wala uluteri kwa mantiki hiyo basi Antoni Lusekelo ni mkristo na wale wanaomfuata siyo wandawazimu kwani wana akili zao na ndiyo maana kila siku idadi ya waumini inaongezeka. Please refrain from judging lest you be judged too.
Usitumie kigezo cha wafuasi......unakumbuka wangapi wail panga foleni Kenda kwa babu wa loliondo?
 
Maneno haya ni ya hekima nyingi na kwakweli si vyema kuifanya nyumba ya mungu kuwa pango la wanyang'anyi; ni kweli twajua ya kwamba mungu hakai tena kwenye majengo ya ibada kama zamani lakini uwepo wake wawapo wawili watatu hauepukiki. Tuepuke tu kuhukumu sana juu ya hili kwakuwa yule ni mtumishi wa mungu na kama anajipotosha kwa kipato cha mwilini hakika yake vuno baya ni juu ya kichwa chake mwenyewe. Natunene basi yaliyo mema ya watu na tuyaache hayo mabaya yao huko gizani yalipo.

Ndugu yangu Salimkabora, nakusalimu na nakutakia amani na upendo. Sisi wanadamu ni viumbe wa ajabu sana! Familia nyingi ambazo zinafaidika kwa namna moja au nyingine kutokana na vipato visivyo halali toka kwa ndugu na jamaa zao, mara nyingi huwa mstari wa mbele kuwatetea na kuwalilia ndugu au jamaa zao wanaposemwa kuwa ni wezi,kukamatwa na kufungwa au hata wanapouawa katika matukio ya wizi!

Kwa nini tunene yaliyo mema ya watu na kuacha mabaya yao gizani? Yesu alipoingia hekaluni na kukuta hekalu limegeuzwa sehemu ya kufanyia biashara na kuwa pango la wezi alikasirika,akapindua meza na kuwafungulia wanyama na ndege kisha akawafukuza wafanyabiashara nje ya hekalu! Kwa maana hekalu ni mahali patakatifu na si sehemu ya kufanyia biashara!

Malengo ya uanzishwaji wa makanisa mengi yamebadilika au kubadilishwa kwa makusudi ili kuwanufaisha wajanja wachache kwa kujifanya wanatoa huduma za kiroho kwa waumini wao huku wakijilimbikizia mali zitokanazo na sadaka,fungu la kumi na michango mingine!
 
Mkuu, kisugujira nafikiri hapo kama umeteleza kidogo, Dini na Imani ni vitu viwili tofauti! unaweza ukaamini bila kufuata Dini yoyote (mf. MAX). Si lazima uwe kwenye dini ndiyo uamini maana unaweza ukawa wa dini x lakini usiamini dini x. Kama wafuasi wa Dini wangekuwa wanaamini mafundisho ya dini zao kungekuwa hakuna madhehebu ktk dini.

Chemiker, sidhani kama nimeteleza! Nasema sidhani kama nimeteleza kusema Dini ni Imani kutokana na kile kilichosabisha niseme hivyo! Wanaokwenda kusali na kuabudu kwa Lusekelo au sehemu nyingine yoyote kanisani bila shaka watakuwa ni wakristo wenye imani za kikiristo! Ukiwa mpagani kama Karl Max au mzee Kingunge Ngombalemwilu ni kweli utakuwa na Imani yako na kutoamini dini fulani!

Kwa hiyo kama utaamini kuwa Mungu aliyeumba mbingu na nchi na vyote vilivyomo,vinavyoonekana na visivyoonekana hayupo! Ukaabudu jua,mawe,milima,wanyama na vinginevyo, basi hiyo ndiyo inaweza kuwa dini yako kwani katika hivyo unaabudu na kuamini!
 
Back
Top Bottom