Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

nimeuliza utaratibu wakupeleka pesa mbele wakati wakufundisha uko vp?

Ni kama ule utaratibu unaotumika kumtuza mwimbaji wa taarabu. Ukiguswa tu, unachomoka unapeleka chochote. Jamaa anakula kwa ulaini kweli! Hakuna kodi wala nini. Halafu akipokea anaichungulia kujua ni sh ngapi! Wizi mtupu!
 
Hv wewe ni mtu wa Mungu?
Imeandikwa "wewe nani hata uwahukumu watumishi wangu"
 
Hiyo kitu hata mimi huwa inanishangaza sana, kama ni kumpa pesa, basi wangekuwa wanatoa katika sadaka au kma wanataka kumpa yeye direct wangesubir ibada iishe wakampe kwa nafasi.
Nachoka zaid napomuona mtu anapompa ela na yeye anaiangalia kwanza ndio anaweka mfukoni(sasa sijui anataka awe ana note kuwa fulan kanpa sh ngap) utaratibu wake kwa kweli sio, na siku ikitokea anahubiri alafu asipokee hata senti, sijui kama neno litaendelee, sababu kashazoea mkono mmoja unashika mic na mwingine unapokea noti noti tu
ni utaratibu wa mtu kujisikia kutoa kwani amewaomba ni baada ya kunogewa unajikuna mwenyewe , mfano raisi akikutembelea uta kataa kwamba asije kwangu ? . ila tu kila mtu ana mbwembwe zake kama anavyopenda akipokea hela anaitazama kwanza labda anaipa hiyo hela baraka fulani na kuchunguza wasije wakampa bomu likamlipukia
 
samahani mkuu!! Kuwa mpole ndugu yangu..

Hana shaka mkuu, si unajua huu ni mwezi mtukufu? Yatupasa tujikite zaidi kwenye kufundishana kuliko kubishana.
Vile vile tuonyeshane ushirikiano, maana muda siyo mrefu nilikuwa na Ustadhi Omari tukipata Futari, huo ndiyo ushirikiano.
 
narusiwa kukutunza wakati unahubiri? pale pale mbele..

Ok, kumbe ww unachohitaji ni kufundishwa neno? Ungeuliza kwa upole usaidiwe, sio kuuliza kiumbea umbea.
Unaruhusiwa kumtunza Mtumishi anapohubiri, Mitume waliwekewa sadaka miguuni wakiwa wanahubiri "chakula cha mitume"
 
Hana shaka mkuu, si unajua huu ni mwezi mtukufu? Yatupasa tujikite zaidi kwenye kufundishana kuliko kubishana.
Vile vile tuonyeshane ushirikiano, maana muda siyo mrefu nilikuwa na Ustadhi Omari tukipata Futari, huo ndiyo ushirikiano.

Ahaaa! hii safi sana mkuu.. pia karibu na kwetu kesho
 
narusiwa kukutunza wakati unahubiri? pale pale mbele..

Tatizo unachanganya mambo ya ngoma na mambo ya kanisani. Kanisani huwa hawatunzi, bali huwa wanabariki. Nikiwa nafundisha, na ukajisikia kunibariki au kutoa sadaka ni ruksa kwasababu umeamua mwenyewe wala sijakuomba.
 
Back
Top Bottom