Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

Antony Lusekelo; Ni mtu wa Mungu? real Christian?

the same i hv born a catholic ! i wll die a catholic!
madhehebu mengi unaingia hili kesho unakuta lingine ambalo unakuta kama ndo kuna upako zaidi..! duu jaman tutaweza? mwacheni mungu aitwe mungu!
 
Nilikuwa sehemu muda si mrefu,
Kulikuwa kuna kipindi kwenye runinga showing kipindi cha dini..

Nimeshangaa sana kuona aina ya dini inayofanywa na huyu jamaa!

Mnaoabudu pale huu utaratibu wakumtunza jamaa pale mbele kama
Mpo kwenye shoo za tangwa inakuwaje?
Tuelimishane

Hivi mkristo wa kweli ni nani?
Ingawa mimi si mkristo lakini tafsiri niijuayo mimi kuwa mkristo ni yule ambaye anafanya mambo yanayompendeza mungu na kuacha yale yanayomchukiza mungu na ambayo anakubali kuwa yesu kristo ni bwana mkombozi ambaye kifo chake msalabani kimewakomboa wale wote waaminiao.
Hata hivyo mwanzo wa ukristo kulikuwa hakuna ukatoliki,uprotenstanti wala uluteri kwa mantiki hiyo basi Antoni Lusekelo ni mkristo na wale wanaomfuata siyo wandawazimu kwani wana akili zao na ndiyo maana kila siku idadi ya waumini inaongezeka. Please refrain from judging lest you be judged too.
 
Hivi mkristo wa kweli ni nani?
Ingawa mimi si mkristo lakini tafsiri niijuayo mimi kuwa mkristo ni yule ambaye anafanya mambo yanayompendeza mungu na kuacha yale yanayomchukiza mungu na ambayo anakubali kuwa yesu kristo ni bwana mkombozi ambaye kifo chake msalabani kimewakomboa wale wote waaminiao.
Hata hivyo mwanzo wa ukristo kulikuwa hakuna ukatoliki,uprotenstanti wala uluteri kwa mantiki hiyo basi Antoni Lusekelo ni mkristo na wale wanaomfuata siyo wandawazimu kwani wana akili zao na ndiyo maana kila siku idadi ya waumini inaongezeka. Please refrain from judging lest you be judged too.

Thank u very much mr. for the good explanation..
BTW what is Judging?
 
aise kwanini unanikumbusha uchungu
kuniweka jina na hawa kaka zako hapa,
kwani umesahau walivyonifanyia.

ayaaa..ila bado undugu hauwezi kufa kirahisi rahisi..
nijibuni sasa
 
Nilizaliwa mkatoliki na ntafia kwenye ukatoliki. I wanna know less about these other mushrooming churches. Kinachoendelea humo anakijua huyo anayejiita nabii, mtume, askofu.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

usilitukuze dhehebu, mtukuze Mungu.
 
Hawa jamaa wako kibiashara zaidi,hasa ukizingatia mapato hayo hayana kodi yoyote,hebu waulize kama waliwahi kuchangia pesa yoyote katika shughuli za kijamii kama vile ujenzi wa shule,hospitali au watoto yatima! ni wasanii kama walivyo wengine!ndo maana hawatambuliki au kuaminiwa pale uwanja wa ndege!hawapiti VIP Lounge!ni Makanjaja wa Dini!
 
Hawa jamaa wako kibiashara zaidi,hasa ukizingatia mapato hayo hayana kodi yoyote,hebu waulize kama waliwahi kuchangia pesa yoyote katika shughuli za kijamii kama vile ujenzi wa shule,hospitali au watoto yatima! ni wasanii kama walivyo wengine!ndo maana hawatambuliki au kuaminiwa pale uwanja wa ndege!hawapiti VIP Lounge!ni Makanjaja wa Dini!

Makanjanja??...............
 
Yule jamaa ni tapeli that's all ukisikiliza mahubiri yakebna kama ni msomaji wa Bible utaona tu...maneno ya Mungu yanasema Utawafahamu kwa matendo yao
 
Mjini hapa babu wee, mwacheni ajilie za wajinga uliwa na wajanja.
Kula baba hela maadam hujaiba wanakupa wenyewe
 
Nilizaliwa mkatoliki na ntafia kwenye ukatoliki. I wanna know less about these other mushrooming churches. Kinachoendelea humo anakijua huyo anayejiita nabii, mtume, askofu.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

kabisaaaaaa
 
Back
Top Bottom