Anti-Social wenzangu tujuane tabia zetu

Anti-Social wenzangu tujuane tabia zetu

Aisee..
Naendelea kusoma comments
Naomba majibu yako
Ni kidole gumba cha mkono gani kipo juu kimewafunika wengine ukiweka mikono kama hivi?
KUSHOTO/KULIA?
 

Attachments

  • Fingers crossed.jpg
    Fingers crossed.jpg
    55.3 KB · Views: 24
Mi kazini wananiita Brother Sosho (Brother Social), Pamoja na kazi yangu ya taaluma pia wamenipa Kitengo cha Sosho,
napenda kujichanganya sana, napenda kutengeneza marafiki wapya daily,
Maana Rafiki yangu ndiye aliyenipa connection ya kazi na sasa anaendelea kunipa connection ya kazi baada ya kusajiri Kampuni yetu ya Construction =!!
Naomba majibu yako
Ni kidole gumba cha mkono gani kipo juu kimewafunika wengine ukiweka mikono kama hivi?
KUSHOTO/KULIA?
 

Attachments

  • JPMfingers.jpg
    JPMfingers.jpg
    28.3 KB · Views: 26
Unafikiri hata nahangaikaga kuvuta basi? Walaa..... mi yangu ipo mwilini huwa automatically najidose ndanikwandani.

Sasa ntaachaje hapo.

Af umenikumbusha, inawezekana nyie wengine mnao upungufu wa bhangi mwilini ndo maana hamuwezi kufurahi mkikaa peke enu[mnashindwa kuappreciate hata small everyday mundane things]🤔. Tayari nadharia nyingine hiyo 🤦‍♂️😂🤣🤣🤣
Mental case.
 
Mimi sipendi mijumuiko ya watu huwa napenda kukaa peke yangu rafiki yangu mkubwa ni simu napenda game na kuingia kwenye social network tena kusoma vitu vya msingi.

Sipendi vichekesho, hapa kwenye Radio tumefanana kipindi nipo shule ilikuwa asubuhi nawasha nasikiliza BBC swahili mpaka wanafunzi wenzangu wakawa wananishangaa.

Wanawake sipendelei mpaka nilivyokuja kuoa na mkewangu ananiona naboa maana huwa simuongeleshi sana au kumchekesha na akiniambia kitu cha kuchekesha wala huwa sicheki
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] Ndiyo ukute mke yule anaependa umbeya basiii kila umbeya anataka kumletea mume wake [emoji1787][emoji1787][emoji1787]sipendi pia mwanamke muongeaji, hiyo ya simu naona hata mimi ilni ugonjwa wangu maana huwa napenda sana muda wa kutulia niwe na simu mkononi
 
Ingawa hiinya kujikalia kimya kimya hii ukipata sehemu ukawa unajenga uhamie utapata tabu sana
 
Mimi huwa sio mzungumzaji sana, pia sipendi kujulikana sana na watu, ikitokea njia au barabara fulani nimepita mara kwa mara basi nitajitahidi nitafute njia nyingine niihame hiyo ambayo naelekea kuzoeleka.

Pia napenda tukikutana basi tuwe na ishu ya msingi, lakini siyo kutwa tushinde tunapiga stori tu.

Napenda sana watu wanaojitoa kwa hali na mali kujaribu kuleta mabadiliko yenye tija kwenye jamii, iwe ni mabadiliko katika elimu, siasa, uchumi, kilimo, viwanda nk.

Napenda sana kusikiliza speech za watu wanaopenda/waliopenda kuleta mapinduzi kwa watu mf. Hayati mwl. Nyerere, Barack Obama na JPM.

Zaidi sana napenda sana kujisomea vitabu mbalimbali.
 
Niende moja kwa moja kwenye mada, nina vitabia ambavyo ni ngumu kunibadilisha na kujibadilisha,
(1) Sipendi kuangalia TV, utaniona kwenye TV hasa kukiwa na mpira wa miguu vinginevyo mie ni mtu wa redio kwa sana, tena hasa TBC TAIFA na vipindi vyangu vile taarifa za habari, hotuba za baba wa taifa, muziki wa zilipendwa ukichambuliwa na MASOUD MASOUD mie kwangu burudani kabisa.

(2) Mwanamke/Msichana akijipodoa sana kwangu anaboa. Akijitoboa pua yake hata kutazama sura naogopa kabisa, akijifunga vikuu miguuni ananiboa, n.k.Napenda sana Mwanamke awe Natural, yaani aoge zake apake mafuta yake ya nazi na kumchana nywele zake au asile twende kilioni[emoji1787][emoji1787]

(3) Sherehe Sherehe hizi sijui za Ndoa, Birthday DAAAH hizo ndio sizipendagi kabisa, kama ndoa nitaishia kutoa mchango tu lakini ukumbini hunioni. Kichwani naona kama kupotezeana muda tu, watu wanaonyeshana uzuri wao, mavazi yao, na ratiba nyingi zisizo na kichwa wala miguu.

(4)Nipo DSM kwa zaidi ya miaka 20 tokea nipo Form 1 sijatoka tena lakini kwenda Beach kujipumzisha hata mara 10 hazifiki. Hayo maonyesho ya Sabasaba hata viwanja vyenyewe sijawahi kukanyaga, n.k.

Kwa ufupi kama sina Issue ya kunitoa Home, nitakaa tu na watoto wangu wanafanya home work zao za shule mie nipo pembeni yao nasoma vitabu vyangu vya riwaya tu vya akina Willy Gamba, Ben Mtobwa,Hammie Rajab, John Simbamwene, n.k nikichoka Riwaya nitarukia vitabu vya akina Kiyosaki,Robin Sharma.

NAENJOY maisha yangu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Una Bipolar Disorder ya Kiwango cha Kutibiwa haraka tu kabla hali haijawa mbaya na ukaanza Kufanya Mauzauza Mkuu.
 
Hon Nkundwe na Metamorphosis sawa mmejibu lakini sikuona tabia zenu zinaendana mtoa mada au zinapingana?

Naomba mniambie ni zaidi extro/au intro verted ili tujue kama utafiti unaendana au unapingana na uhalisia.

Plz mkoment kama mnaendana na sifa za mtoa mada au ni zaidi kinyume chake kukamilisha utafiti
Mimi ni introvert....98% naendana na mtoa mada
 
Hon Nkundwe na Metamorphosis sawa mmejibu lakini sikuona tabia zenu zinaendana mtoa mada au zinapingana?

Naomba mniambie ni zaidi extro/au intro verted ili tujue kama utafiti unaendana au unapingana na uhalisia.

Plz mkoment kama mnaendana na sifa za mtoa mada au ni zaidi kinyume chake kukamilisha utafiti
Mimi inategemeana sio mazingira yote niwe Tu peke yangu Mimi misibani, kanisani ata club naenda marafiki ninao hila sio muda wote nataka kukaa na watu kuna muda tu najisikia niwe peke yangu bila mtu
 
Mimi ni introvert....98% naendana na mtoa mada
Asante sana kwa majibu, umeendana na prediction/bunio

Assumption ni kwamba introverts wanafikiria tokea kushoto kwenda Julia inayowakilishwa na kidolegumba kuwa juu kushoto kwenda hadi chini kidole-kadogo kanakuwa kulia!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom