Uhakika Bro
JF-Expert Member
- Mar 29, 2022
- 3,689
- 4,437
Good!Kushoto
Naomba na wengine wote kindly mkareply post no#90 tumalize myth na mjadala uendelee
Good!Kushoto
please nenda kajibu post #90 au #104Sipendi VICHEKESHO vya jukwaani
Sipendi vikao
Sipendi miharusi inayoingia ukumbini inarukaruka kama vichaa
Sipendi mabosi wa KIPUMBAVU...napenda mabosi waelewa{wasela}
Sipendi kukaa na kuongelea watu
Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
Naomba jibu lako post no#90[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Cha kushotoNaomba jibu lako post no#90
Ni kidole gumba cha mkono gani kipo juu ukiweka mikono kama hivi?
KUSHOTO/KULIA?
Asante sana,
P
Prediction: kama ni nadharia ya kweli hii hapa
View attachment 2260962
Naomba mjibu niliowatag haswa tusiwe na watoro wengi jamani.
Ni simple tu kutanisha vidole kama picha hapo juu halafu tuambie kidole gumba cha juu ni chs KUSHOTO ama KULIA?
Sipendi VICHEKESHO vya jukwaani
Sipendi vikao
Sipendi miharusi inayoingia ukumbini inarukaruka kama vichaa
Sipendi mabosi wa KIPUMBAVU...napenda mabosi waelewa{wasela}
Sipendi kukaa na kuongelea watu
Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
Hapana wewe data yako imetiki iliyofeli ni ya Kunguru wa Manzese hadi sasa kura mbili ni 50/50Unechapia, mimi ni L
sawa mgangaHapana wewe data yako imetiki iliyofeli ni ya Kunguru wa Manzese hadi sasa kura mbili ni 50/50
soma KEY imetumika kiswahili L=LIA, S=SHOTO nipo naweka tiki ikipatia prediction ikifeli naweka kosa baadaye tutajua ni kwa asilimia ngapi inaukweli/uongo
Utakuja upigike ujishangae. Usifikiri ubabe ni njia ya suluhu. Mtu akifanyia isivyo achana naye huo ndio ushujaaMwaka 2005 ilikuwa mwisho wangu kujihusisha na dini/ibada na ni baada ya padri kukataa kumzika classmate.
Sijawahi na sitowahi kuwakubali ccm au yanga/utopolo.
Sipendi kuongea sana hivyo ukinikuta na mtu ujue ni mtulivu kama mimi.
Nashabikia simba na ni mwanachama mkubwa tu ila sijawahi kuvaa jezi ya simba toka utotoni.
Sijawahi kuvaa nguo yenye maandishi au picha au mchoro wowote.
Mimi ni ngumi mkononi na nikipiga ni moja tu.
Sijawahi hudhuria sherehe yoyote, nikienda msibani sijawahi kutazama maiti.
Barabarani ukinizingua nakufata hadi ukipark nakueleza. Ukibishana nakupasua.
Kwa hapo ina maana gani ?Hapana wewe data yako imetiki iliyofeli ni ya Kunguru wa Manzese hadi sasa kura mbili ni 50/50
soma KEY imetumika kiswahili L=LIA, S=SHOTO nipo naweka tiki ikipatia prediction ikifeli naweka kosa baadaye tutajua ni kwa asilimia ngapi inaukweli/uongo
😂😂😂😂 mganga!! nishakuwa..... na kuna jamaa alituita wachawi.sawa mganga
Ina maana prediction ilisema wewe kwa uelekeo wako wa extroversion tunategemea kidole gumba cha juu kilichofunika kiwe cha KULIA ila majibu yapo tofauti. Sio mbaya data kadhaa kwenda tofauti tukipata majibu mengine tutathibitisha kama kuna uhusiano wa asilimia kadhaa au la.Kwa hapo ina maana gani ?
Mimi sipendi mijumuiko ya watu huwa napenda kukaa peke yangu rafiki yangu mkubwa ni simu napenda game na kuingia kwenye social network tena kusoma vitu vya msingi.
Sipendi vichekesho, hapa kwenye Radio tumefanana kipindi nipo shule ilikuwa asubuhi nawasha nasikiliza BBC swahili mpaka wanafunzi wenzangu wakawa wananishangaa.
Wanawake sipendelei mpaka nilivyokuja kuoa na mkewangu ananiona naboa maana huwa simuongeleshi sana au kumchekesha na akiniambia kitu cha kuchekesha wala huwa sicheki
antisocial ni tabia za wenye helaTafuta pesa wewe sio Anti-social
Mimi huwa sipendi kujumuika na watu.Muda mwingi huwa napendelea kusikiliza mziki,redio,kuperuzi JF au kucheza games pale niwapo huru na kazi.
Katika siku,naweza cheza games kwa hata saa nne,kusikiliza redio saa nne na kusikiliza mziki saa moja.
Huwa sipendi kujipendekeza.Salama kwa watu wazima huwa ni kila siku alafu nafanya mambo yangu.Ila salamu kwa vijana wenzangu utakuta leo namsalimia,kesho akipita akanipiga buyu asinisalimie yeye imeisha hiyo,nitakuwa nampita tu nafanya mambo yangu.Ila kama akipita akanisalimia huwa tunasalimiana 50/50 hakuna kujipendekeza kudadeki.Salamu ninayotoa 100/0 ni kwa walionizidi umri tu.
Wanawake ndiyo kabisa nilishagundua ukiwa unawasalimia salimia hovyo wanakuona kibaraka Chao.Huwa ninafanya mambo yangu alafu huwa sipendi kuongelewa au kuangaliwa.Jana nilienda dukani kuna manzi nayo ikaja haijatoa salamu wala nini ikawa inaniangalia,nikampigia mbuzi kudadeki akageuza kichwa mimi huyo nikaondoka zangu baada ya kupata huduma.
Halafu wanaume wamepungua kweli. Siku hizi unapita zako unaanza kushangaa wanaume wenzako wanakuangalia na hii ni obviously lazima wakuongelee.
Nipo kanda ya ziwa kikazi watu wa huku nilivyopata experience wana ukabila na wanajiona bora sana. Sasa mimi sitaki shobo na mtu ni mwendo wa mbuzi na mambo yangu na sitaki ushenzi ukileta mazoea nakuzingua,Ili wajue kuna wanaume nje ya kanda ya ziwa.
View attachment 2256983
Sorry.... Nisije nikawa nimejichanganya nikaharibu utafiti umemaanisha wewe ni KUSHOTO au KULIA?sawa mganga