Anti-Social wenzangu tujuane tabia zetu

Anti-Social wenzangu tujuane tabia zetu

Hii explanation yake inatokana na kitu fulani wanabaiolojia wengine wanakikubali, wengine wanakataa.

Suala la kuwepo kwa ubongo wa kulia na ubongo wa kushoto

Ni kwamba wote tunazitumia pande zote mbili, ubongo mzima kuchakata taarifa na kufanya maamuzi

Ubongo wa kushoto una logics na mahesabu mengi[black and white zaidi] wakati ubongo wa kulia una ubunifu na hisia na [marangirangi mengi]

So ile hali ya kuvibe na kuflow na vitu ipo zaidi kulia na anayefikiria kuanzia kulia atatumia sana hii kwenye maamuzi ya harakaharaka so anajikuta outgoing. Inakuwa ni kama maji yanapokuwa mengi ndiyo unaflow nayo vizuri zaidi. Au rangi zinapokuwa nyingi ndiyo ubunifu unaongezeka. In short wanapenda kuvibe/kuparty flan ivi

Lakini huku kushoto kunakuwaga na kuchakata sana details na facts na malogic sasa unakuta huyu mtu kwanza ukimuoverload mambo/watu mengi inakuwa usumbufu. So anayefikiria kuanzia upande huu atapenda mazingira yenye vichache vya kuchakata ili achakate kwa raha. Anapata vingi vya kufanya kazi katika vichache vinavyomzunguka- Details

Mwisho mwishoni unakuta hawa watu wanakuwa na ka mtiririko fulani/continuuum inayoegemea upande anaoufavour zaidi. Anaojihisi confortable nao zaidi kulingana na yeye.

Kama ambavyo huwezi kumfosi mtu mwingine kwamba kuweka hicho kidole cha kulia tu, au kushoto tu ndio confortable way, ndivyo ambavyo hutakiwi kumfosi mtu kwamba kuwa na watu wengi au wachache ndio confortable way. Kila mmoja anaona vile anavyoona. Maajabu ya Mungu kaumba watu wa jinsi mbalimbali ili tutumikiane na tukamilishane hapa duniani✌

Hint: Maelezo nahisi yanachanganya zaidi ili uchanganyikiwe na wewe ukatafute taarifa zaidi. 'I believe the process of going from confusion to understanding is a precious, even emotional, experience that can be the foundation of self-confidence.- Brian Greene
Thnxs kwa maelezo mazuri chief,kila siku Kuna Jambo jipya la kujifunza.Nitaenda ku-search huku na huku kwa uelewa zaidi.
 
Kutokana na kura ya Da'Vinci kutokea katika uzi mwingine inatuongezea idadi kutoka 11 kuwa 12 waliojibu na 11 kati yao wameendana na nadharia.

Nadharia imepredict kwa usahihi kwa asilimia 91.6% hadi hivi sasa.

Kumbuka bado tunalisubiri jibu la Kunguru wa Manzese kuthibitisha kama kweli alikuwa ako siriazi yeye ni extrovert na kidole gumba ni cha KUSHOTO!!!? Confirmation required ..... [Bias detected, data zilizoendana hata sijahangaika kucomfirm tena why😏. Lakini tuwe wakweli tu, nani kati yenu atamuamini moja kwa moja kila anachokisema mwamba liyejipa A.K.A kwa jina Kunguru wa Manzese?? - mi nimewaza anatania at best]

Huyu akibadili upepo tunakuwa na uhakika wa asilimia mia kuwa ni namna ya uelekeo wa kufikiri inayopelekea mtu apende kuzungukwa na mambo mengi au la. Na hii isituchanganye maana machoni pa introvert[wengine husema highly sensitive person] hivyo vichache ni vina mengi tu ya kutosha.
 
Watu ambao hawanijui wanasema siongei sana,wanaonijua wanasema naongea sana/mchangamfu kishenzi.Najichanganya Sana na watu lkn Kuna Muda hua nataka kua mwenyewe kwa kipindi flani hata mawasiliano ya Simu hua nayapotezea.Starehe zote nafanya tena nikiwa na nyomi ya watu lkn vitu Kama harusi/sherehe sipendelei.Nadhani nafiti zaidi kwny Extrovert mkuu.
Kikawaida Introvert anakuwaga muongeaji sana akiwa amezungukwa na watu sahihi, yaani aliyezoeana nao
 
Mi spend mikusanyiko ya watu, ni katika suala la Ibada tuu hukusanyika na kufurahia mikusanyiko , mikusanyiko ya siasa , kongamano , sjui concert spend hata kidog ,

Nilipokuwa advance kule galanos Tanga, Mimi ndo niliongoza kutohudhuria paredi, hotuba za mkuu wa shule hata mkuu yyte , kuhudhuria mashindano ya mpira, hata sku ya kufunga shule sihudhurii nabak bwenini tuu na walimu walikuwa wanafanya msako na hawanipati mpak wanafunzi wenzangu wananiita Michael Scofield,

TV kuangalia spend labda mpira na wenyewe ni UEFAchampions League tuu hasa kwenye nockout stage , Mpira wa Simba na Yanga spendi na huwa nawaona wanaoshabikia kama mazombi .

Napenda kuangalia movie hasa action movie tena category ya War , spendi mwanamke mchafu, anayenuka mdomo wala harufu sehemu za Siri hasa harufu ya kinyesi , spendi kabisa Yani nikiona kitu cha namna hyo Kwa mwanamke nakata mawasiliano sitaki hata kumuona , bajeti ya usafi wa mwanamke kwangu haina ukomo , kadri navyoweza nitamhudumia awe msafi.

Beach napenda but spend beach za changanyikeni
Napenda beach zilizotulia nikiwa na mrembo wangu bas naenjoy
Recommend beach zilizotulia mkuu, nami niende
 
Kwa waliojibu hadi sasa nadharia imeonesha kutabiri ufikiri wa mtu kwa 87.5%

Tunawashukuru Kanungila Karim Kunguru wa Manzese Sumu ya panya makedonia Zombieboss Metamorphosis Hon Nkundwe kwa kushiriki

Wengine pia mnakaribishwa kuendelea. Ukijibu nitag, tutaupdate matokeo maana hao ni watu wachache sana kuupa utafiti mashiko kisayansi.View attachment 2262043

Ila swali kwa Kunguru wa M...... Ivi bro ulijibu siriazi au ulikuwa unatania tu. Can you clarify your intention ni kweli ni KUSHOTO ama ni KULIA. Kama hamna mabadiliko basi ni watu 7 kati ya 8 ambao nadharia imekuwa sahihi.....ASANTENI SAANA mbarikiwe[emoji120]
Ni kushoto kweli mkuu
 
Kutokana na kura ya Da'Vinci kutokea katika uzi mwingine inatuongezea idadi kutoka 11 kuwa 12 waliojibu na 11 kati yao wameendana na nadharia.

Nadharia imepredict kwa usahihi kwa asilimia 91.6% hadi hivi sasa.

Kumbuka bado tunalisubiri jibu la Kunguru wa Manzese kuthibitisha kama kweli alikuwa ako siriazi yeye ni extrovert na kidole gumba ni cha KUSHOTO!!!? Confirmation required ..... [Bias detected, data zilizoendana hata sijahangaika kucomfirm tena why[emoji57]. Lakini tuwe wakweli tu, nani kati yenu atamuamini moja kwa moja kila anachokisema mwamba liyejipa A.K.A kwa jina Kunguru wa Manzese?? - mi nimewaza anatania at best]

Huyu akibadili upepo tunakuwa na uhakika wa asilimia mia kuwa ni namna ya uelekeo wa kufikiri inayopelekea mtu apende kuzungukwa na mambo mengi au la. Na hii isituchanganye maana machoni pa introvert[wengine husema highly sensitive person] hivyo vichache ni vina mengi tu ya kutosha.
Mkuu nimefanya second attempt na nimerelax na kufunga macho ni kushoto
 
Mimi huwa sipendi kujumuika na watu.Muda mwingi huwa napendelea kusikiliza mziki,redio,kuperuzi JF au kucheza games pale niwapo huru na kazi.

Katika siku,naweza cheza games kwa hata saa nne,kusikiliza redio saa nne na kusikiliza mziki saa moja.

Huwa sipendi kujipendekeza.Salama kwa watu wazima huwa ni kila siku alafu nafanya mambo yangu.Ila salamu kwa vijana wenzangu utakuta leo namsalimia,kesho akipita akanipiga buyu asinisalimie yeye imeisha hiyo,nitakuwa nampita tu nafanya mambo yangu.Ila kama akipita akanisalimia huwa tunasalimiana 50/50 hakuna kujipendekeza kudadeki.Salamu ninayotoa 100/0 ni kwa walionizidi umri tu.

Wanawake ndiyo kabisa nilishagundua ukiwa unawasalimia salimia hovyo wanakuona kibaraka Chao.Huwa ninafanya mambo yangu alafu huwa sipendi kuongelewa au kuangaliwa.Jana nilienda dukani kuna manzi nayo ikaja haijatoa salamu wala nini ikawa inaniangalia,nikampigia mbuzi kudadeki akageuza kichwa mimi huyo nikaondoka zangu baada ya kupata huduma.

Halafu wanaume wamepungua kweli. Siku hizi unapita zako unaanza kushangaa wanaume wenzako wanakuangalia na hii ni obviously lazima wakuongelee.

Nipo kanda ya ziwa kikazi watu wa huku nilivyopata experience wana ukabila na wanajiona bora sana. Sasa mimi sitaki shobo na mtu ni mwendo wa mbuzi na mambo yangu na sitaki ushenzi ukileta mazoea nakuzingua,Ili wajue kuna wanaume nje ya kanda ya ziwa.

View attachment 2256983
Duuuh yaani masaa 9 daily yanapotea kwa games, radio etc?? Hiyo ni mchana?? Aisee tafuta namna bora ya kutumia haya masaa 9 kumbuka muda huu hautaupata tena...
 
Duuuh yaani masaa 9 daily yanapotea kwa games, radio etc?? Hiyo ni mchana?? Aisee tafuta namna bora ya kutumia haya masaa 9 kumbuka muda huu hautaupata tena...
Mimi huwa sipendi kujumuika na watu.Muda mwingi huwa napendelea kusikiliza mziki,redio,kuperuzi JF au kucheza games pale niwapo huru na kazi.

Ninamaanisha pale ninapokuwa na muda binafsi wa kupuumzika.
 
 
Kuna maana mbili za anti social ya ambayo ni official zaidi ni hii ya kwanza sababu ni inatambulika kama disorder.

adjective: anti-social
1.
contrary to the laws and customs of society, in a way that causes annoyance and disapproval in others.
objectionable, offensive, beyond the pale, unacceptable

Maana yake ni mtu ambaye hajali kuhusu watu wala chochote na wala hajishtukii, kuvunja sheria kuumiza na kukera watu kwake ni kama kula tu. ni yule mbuzi anayepiga mziki kwa nguvu usiku wakati nyumba ni ya kupanga, walevi, panya road, wezi, vibaka na majambazi jumlisha matapeli wabobezi wote ni anti-social.
Ni yule mtu anayekukanyaga au kukupush na wala haombi msamaha na ukimwambia atakuambia tatizo ni lako yaani kukutukana na kukudharirisha kwake ni kawaida kabisa na mara nyingi hawa watu wa aina hii ni social ila hawafuati mienendo ya kistaarabu kwenye jamii ni uncivilized mofos.

Na definition ya pili ni
2. not sociable or wanting the company of others.
unsociable, misanthropic, unfriendly, uncommunicative, unforthcoming, reserved, withdrawn, retiring, reclusive.

Hii definition ya pili ndio nyie jamaa ambao hamtaki company na watu wala urafiki lakini hii definition sio official sana kama ile ya kwanza na mtu ukimwambia mimi ni anti-social moja kwa moja atadhani wewe ni mkorofi professional son of a beach.

Maana nzuri ya mtu asiyependa michanganyiko ni unsociable japo sio anti-social japo ni relevant ila who am I to say otherwise?
 
Utakuja upigike ujishangae. Usifikiri ubabe ni njia ya suluhu. Mtu akifanyia isivyo achana naye huo ndio ushujaa

Sent from my SM-G955U using JamiiForums mobile app
Huo sio ushujaa bali huo ni ujinga na ufala.
Dhumuni sio kupigana ushinde bali kupigana ili kuweka heshima kwamba this bulldog is no joke.
Hivyo hata ukipigwa na kutolewa meno ni kawaida sana ila huyo mbwa tayari ameshajua personality yako na siku ya pili harudii tena. being weak is not an option in men world.

Pia mwanaume unaogopaje kupigwa? nyie ndio mtakuta mnaonewa kila siku na watu wa aina yenu ni wengi hivyo hiyo siku haitotokea.

Mimi ndio tabia yangu hiyo nionee nakuonea mara mbili na lazima utaweka heshima au kaa mbali.
 
Mimi huwa sipendi kukaa na watu hasa wanaoongea mambo ya kipuuzi, mda mwingi napenda kuwa peke yangu, utotoni nilikuwa na marafiki ila kwa sasa sina kabisa marafiki. Sipendi kwenda kwenye sherehe za harusi naona ni upuuzi tu, mda mwingine najiuliza kwenye harusi furaha iliyopitiliza inatoka wapi? Natafakaru sana kuhusu maisha kiasi kwamba naona kama tunapita tu
 
Kwahiyo hapa JamiiForums kila mtu ni anti-social, hongereni sana.
 
Hahah kesho nitafanya zoezi Hilo kwa watu ninaowajua then nitazidi kupata majibu sahihi zaidi.

Ila hapo kwny kuchakata Mambo kichwani kutokea kulia kwenda kushoto ndio sielewi hata 😄😄😄
Vivi, ulifanikiwa kujaribia watu engine?

Na vipi waliendana/kutokuendana na tabia zao Kwa asilimia Kama ngapi?

So umeona kuna uhusiano? au ni tunabahatisha tu? maoni yako tafadhali
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom