Anti-Social wenzangu tujuane tabia zetu

Anti-Social wenzangu tujuane tabia zetu

Mi spend mikusanyiko ya watu, ni katika suala la Ibada tuu hukusanyika na kufurahia mikusanyiko , mikusanyiko ya siasa , kongamano , sjui concert spend hata kidog ,

Nilipokuwa advance kule galanos Tanga, Mimi ndo niliongoza kutohudhuria paredi, hotuba za mkuu wa shule hata mkuu yyte , kuhudhuria mashindano ya mpira, hata sku ya kufunga shule sihudhurii nabak bwenini tuu na walimu walikuwa wanafanya msako na hawanipati mpak wanafunzi wenzangu wananiita Michael Scofield,

TV kuangalia spend labda mpira na wenyewe ni UEFAchampions League tuu hasa kwenye nockout stage , Mpira wa Simba na Yanga spendi na huwa nawaona wanaoshabikia kama mazombi .

Napenda kuangalia movie hasa action movie tena category ya War , spendi mwanamke mchafu, anayenuka mdomo wala harufu sehemu za Siri hasa harufu ya kinyesi , spendi kabisa Yani nikiona kitu cha namna hyo Kwa mwanamke nakata mawasiliano sitaki hata kumuona , bajeti ya usafi wa mwanamke kwangu haina ukomo , kadri navyoweza nitamhudumia awe msafi.

Beach napenda but spend beach za changanyikeni
Napenda beach zilizotulia nikiwa na mrembo wangu bas naenjoy
 
Mwaka 2005 ilikuwa mwisho wangu kujihusisha na dini/ibada na ni baada ya padri kukataa kumzika classmate.

Sijawahi na sitowahi kuwakubali ccm au yanga/utopolo.

Sipendi kuongea sana hivyo ukinikuta na mtu ujue ni mtulivu kama mimi.

Nashabikia simba na ni mwanachama mkubwa tu ila sijawahi kuvaa jezi ya simba toka utotoni.

Sijawahi kuvaa nguo yenye maandishi au picha au mchoro wowote.

Mimi ni ngumi mkononi na nikipiga ni moja tu.

Sijawahi hudhuria sherehe yoyote, nikienda msibani sijawahi kutazama maiti.

Barabarani ukinizingua nakufata hadi ukipark nakueleza. Ukibishana nakupasua.
Ego inakutesa sana, sio kosa lako pengine malezi na mazingira yamekufanya hivyo.
 
Mimi sipendi kusikiliza hotuba zozote zinazozidi dakika 5 na hasa zikiwa za wanasiasa.
Sipendi hotuba yoyote inayoanza na "... Awali ya yote..."
Sipendi michango yote ya wabunge kule bungeni inayoanza na mlolongo wa shukrani
Sipendi kitu chochote kinachoitwa kongamano liwe la dini, siasa na kadhalika
Sipendi tamthilia au Bongo movie zozote ambazo waigizaji wanawake hutumia muda mwingi kulia au kujiliza hadi wakati mwingine kutoa makamasi
Sipendi, sipendi, sipendi ......
 
No. Mnalitumia visivyo neno ant-social: Anti-social behaviours are actions that harm or lack consideration for the well-being of others. It has also been defined as any type of conduct that violates the basic rights of another person and any behaviour that is considered to be disruptive to others in society

Mimi sichangamani na watu sana bila mpango na sipendi vyanzo vyote vya uongo ikiwamo drama, habari na udaku.

Nikikaa na mtu/watu napenda yawe ni mazingira ya usawa na majadiliano au mabishano kuliko umbea na udaku.

Napenda uchambuzi wa kina na mda mwingine naandika mada zangu mwenyewe na kuzichambua mwenyewe.

Siyumbishwi kama upepo na point zangu huwa zinajisimamia zenyewe kimamlaka hadi mtu kama hajawahi kuniona anahisigi ni jitu kuuuuubwa kuliko mm mwenyewe nilivyo😂😂.

Napenda dunia na jamii iwe mahala pazuri/edeni/mbinguni na kazi zangu maandiko yangu yana uelekeo huohuo --Hence ni PRO- SOCIAL kabisakabisaa
 
Anti-social halafu una smart phone!!!??? Wewe una matatizo yako ya kisaikolojia tu, katafute mshauri nasihi akusaidie.
Tena mwingine anasema ni anti-social lakini anashinda kwenye social media. Watanzania kuna tatizo mahali.
 
Sisi ambao tunaenda kusalimia ndugu kila inapobidi, tunawasiliana na majirani zetu, tunahudhuria harusi za watu wetu wa karibu, misibani hatukosi. Kazini zikitokea get together hatukosi pia,nk. Tunaitwaje?
 
Mim sipend kujumuika na watu nisio wafaham , sipend kuongelewa, Sipend wanawake hasa wenye Usasa mim kwangu mwanamke hajawah kunisumbua kichwa changu kabisa, sipend kuingiliw kweny maamuz yangu, Sipend marafik wanafik wanaopenda Story na kupotezeana mda kwnye vijiwe, Inshort mim Sio muongeaji kabisa.

Napenda kusoma vitabu, Huwa napend kukaa Peke angu mda mwing naamin kukaa peke angu najiepusha na matatizo mengi sana......[emoji851][emoji851][emoji851] eeh thats is Me......
Wewe na mie tunarandana kwa 90%
 
Mi spend mikusanyiko ya watu, ni katika suala la Ibada tuu hukusanyika na kufurahia mikusanyiko , mikusanyiko ya siasa , kongamano , sjui concert spend hata kidog ,

Nilipokuwa advance kule galanos Tanga, Mimi ndo niliongoza kutohudhuria paredi, hotuba za mkuu wa shule hata mkuu yyte , kuhudhuria mashindano ya mpira, hata sku ya kufunga shule sihudhurii nabak bwenini tuu na walimu walikuwa wanafanya msako na hawanipati mpak wanafunzi wenzangu wananiita Michael Scofield,

TV kuangalia spend labda mpira na wenyewe ni UEFAchampions League tuu hasa kwenye nockout stage , Mpira wa Simba na Yanga spendi na huwa nawaona wanaoshabikia kama mazombi .

Napenda kuangalia movie hasa action movie tena category ya War , spendi mwanamke mchafu, anayenuka mdomo wala harufu sehemu za Siri hasa harufu ya kinyesi , spendi kabisa Yani nikiona kitu cha namna hyo Kwa mwanamke nakata mawasiliano sitaki hata kumuona , bajeti ya usafi wa mwanamke kwangu haina ukomo , kadri navyoweza nitamhudumia awe msafi.

Beach napenda but spend beach za changanyikeni
Napenda beach zilizotulia nikiwa na mrembo wangu bas naenjoy
Ulizaliwa mwezi wa ngapi naona tunafanana
 
Nyie mnaopenda kukaa wenyewe huo ni ugonjwa na hakuna dawa nyingine zaidi ya mvinyo.

Ratiba zenu ni fixed sana aisee, yani ni vitabu, movie, simu , kulala baasi.
Hivi siku mkitimuliwa huko makazini mtafanya ishu gani kitaa isiyohusisha watu/kuchamkia watu??

Kwakweli binafsi hiyo hali huwa siipendi, na nahisi huwa ni special kwa waajiriwa na mabwenyenye ila kwa wachakarikaji kitaa ukikaa ndani usome vitabu vya hadithi utakula cover page.
 
Niende moja kwa moja kwenye mada, nina vitabia ambavyo ni ngumu kunibadilisha na kujibadilisha,
(1) Sipendi kuangalia TV, utaniona kwenye TV hasa kukiwa na mpira wa miguu vinginevyo mie ni mtu wa redio kwa sana, tena hasa TBC TAIFA na vipindi vyangu vile taarifa za habari, hotuba za baba wa taifa, muziki wa zilipendwa ukichambuliwa na MASOUD MASOUD mie kwangu burudani kabisa.

(2) Mwanamke/Msichana akijipodoa sana kwangu anaboa. Akijitoboa pua yake hata kutazama sura naogopa kabisa, akijifunga vikuu miguuni ananiboa, n.k.Napenda sana Mwanamke awe Natural, yaani aoge zake apake mafuta yake ya nazi na kumchana nywele zake au asile twende kilioni[emoji1787][emoji1787]

(3) Sherehe Sherehe hizi sijui za Ndoa, Birthday DAAAH hizo ndio sizipendagi kabisa, kama ndoa nitaishia kutoa mchango tu lakini ukumbini hunioni. Kichwani naona kama kupotezeana muda tu, watu wanaonyeshana uzuri wao, mavazi yao, na ratiba nyingi zisizo na kichwa wala miguu.

(4)Nipo DSM kwa zaidi ya miaka 20 tokea nipo Form 1 sijatoka tena lakini kwenda Beach kujipumzisha hata mara 10 hazifiki. Hayo maonyesho ya Sabasaba hata viwanja vyenyewe sijawahi kukanyaga, n.k.

Kwa ufupi kama sina Issue ya kunitoa Home, nitakaa tu na watoto wangu wanafanya home work zao za shule mie nipo pembeni yao nasoma vitabu vyangu vya riwaya tu vya akina Willy Gamba, Ben Mtobwa,Hammie Rajab, John Simbamwene, n.k nikichoka Riwaya nitarukia vitabu vya akina Kiyosaki,Robin Sharma.

NAENJOY maisha yangu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
🚶🚶
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom