Amini usiamini wachawi wana kipindi kigumu sana

Amini usiamini wachawi wana kipindi kigumu sana

Unaweza ukadhani nazungumzia ukata wa kipindi hiki au pengine kupungua kwa wateja la hasha! Kuna sababu nyingine tofauti kabisa na hizi.

Mchawi na mitunguli yake yote na nguvu zake zote kiboko yake maji, yani hakuna tofauti na kitu cha umeme kisivyopatana na maji.

Tunguli na maji ni vitu viwili tofauti kabisa ndio maana hata siku moja ni ngumu sana kukuta tunguli zimefukiwa mtoni.

Kumbukeni ile mada ya uchawi hauvuki bahari kwahiyo kipindi hiki cha mvua ni kipindi kigumu kwa hawa ndugu zetu hasa kama tunguli zao sio zile water proof.

Kinachofanyika kwa sasa ni kufanya tu makafara ya damu lakini kule kulogwa ama kuchawiwa na kuwangiwa usiku graph imeshuka sana na anga limetulia mno.

Hizi mvua zikiendelea hivi hivi tutarajie mengi
Bro ukiweka tangazo la tiba za asili nakwambia utapata wateja wengi maana nondo juu ya haya mambo unazo za kutosha.
 
Bro ukiweka tangazo la tiba za asili nakwambia utapata wateja wengi maana nondo juu ya haya mambo unazo za kutosha[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Hapana mimi sio mganga ndugu yangu
 
Aisee! bora iendelee kunyesha tu nao wakome maana ni wasumbufu sana hawa jamaa.
 
Mshana mi ninamazoea yakutoka nje kipindi cha mvua kwa sababu za kiusalama hapa Arusha.
Mbona sijawahi kuona tofauti yeyoye kama unavyoelezea?
Fafanua mkuu.
 
Kama kafara wanatoa wanashindwa nini kufanya mambo mengine ya kishirikina!
 
Itabidi niweke kopo la maji chumbani kwangu au nitumie yale magodoro ya maji[emoji38] [emoji38] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji115] [emoji116]
mkuu ulisema uko likizo, hebu panda gari uje uchukue short kozi ili upande daraja tukukabidhi tunguri nzito zaidi, usitumie likizo yako bila faida...[emoji16][emoji16][emoji16] !!!
 
Imani za uchawini imani za kijinga zinazoota mizizi sanakatika jamii zenye elimu ndogo.

Ndiyo maana katika jamii zenye elimukubwa uchawi umebakia kuwa ni hadithi tu.
 
Unaweza ukadhani nazungumzia ukata wa kipindi hiki au pengine kupungua kwa wateja la hasha! Kuna sababu nyingine tofauti kabisa na hizi.

Mchawi na mitunguli yake yote na nguvu zake zote kiboko yake maji, yani hakuna tofauti na kitu cha umeme kisivyopatana na maji.

Tunguli na maji ni vitu viwili tofauti kabisa ndio maana hata siku moja ni ngumu sana kukuta tunguli zimefukiwa mtoni.

Kumbukeni ile mada ya uchawi hauvuki bahari kwahiyo kipindi hiki cha mvua ni kipindi kigumu kwa hawa ndugu zetu hasa kama tunguli zao sio zile water proof.

Kinachofanyika kwa sasa ni kufanya tu makafara ya damu lakini kule kulogwa ama kuchawiwa na kuwangiwa usiku graph imeshuka sana na anga limetulia mno.

Hizi mvua zikiendelea hivi hivi tutarajie mengi
hahahahahah likizo time
 
Mshana mi ninamazoea yakutoka nje kipindi cha mvua kwa sababu za kiusalama hapa Arusha.
Mbona sijawahi kuona tofauti yeyoye kama unavyoelezea?
Fafanua mkuu.
Outbreak ya kipindupindu ikiingia mahali haiwapati wote
 
mkuu ulisema uko likizo, hebu panda gari uje uchukue short kozi ili upande daraja tukukabidhi tunguri nzito zaidi, usitumie likizo yako bila faida...[emoji16][emoji16][emoji16] !!!
[emoji2] [emoji2] [emoji116] [emoji116] [emoji115] [emoji779] [emoji779] [emoji779]
 
Imani za uchawini imani za kijinga zinazoota mizizi sanakatika jamii zenye elimu ndogo.

Ndiyo maana katika jamii zenye elimukubwa uchawi umebakia kuwa ni hadithi tu.
Kwahiyo unapingana na misahafu?
 
Back
Top Bottom