Al-Watan
JF-Expert Member
- Apr 16, 2009
- 11,890
- 14,601
Mimi sipingani na misahafu.Kwahiyo unapingana na misahafu?
Misahafu inajipinga yenyewe.
Mimi sipingani na misahafu.Kwahiyo unapingana na misahafu?
Aaa!Makafara ya damu!Ajali ya Arusha?!Unaweza ukadhani nazungumzia ukata wa kipindi hiki au pengine kupungua kwa wateja la hasha! Kuna sababu nyingine tofauti kabisa na hizi.
Mchawi na mitunguli yake yote na nguvu zake zote kiboko yake maji, yani hakuna tofauti na kitu cha umeme kisivyopatana na maji.
Tunguli na maji ni vitu viwili tofauti kabisa ndio maana hata siku moja ni ngumu sana kukuta tunguli zimefukiwa mtoni.
Kumbukeni ile mada ya uchawi hauvuki bahari kwahiyo kipindi hiki cha mvua ni kipindi kigumu kwa hawa ndugu zetu hasa kama tunguli zao sio zile water proof.
Kinachofanyika kwa sasa ni kufanya tu makafara ya damu lakini kule kulogwa ama kuchawiwa na kuwangiwa usiku graph imeshuka sana na anga limetulia mno.
Hizi mvua zikiendelea hivi hivi tutarajie mengi
boss mbna wakuu wao tunaambiwa wapo katkat ya bahari au ziwa.Unaweza ukadhani nazungumzia ukata wa kipindi hiki au pengine kupungua kwa wateja la hasha! Kuna sababu nyingine tofauti kabisa na hizi.
Mchawi na mitunguli yake yote na nguvu zake zote kiboko yake maji, yani hakuna tofauti na kitu cha umeme kisivyopatana na maji.
Tunguli na maji ni vitu viwili tofauti kabisa ndio maana hata siku moja ni ngumu sana kukuta tunguli zimefukiwa mtoni.
Kumbukeni ile mada ya uchawi hauvuki bahari kwahiyo kipindi hiki cha mvua ni kipindi kigumu kwa hawa ndugu zetu hasa kama tunguli zao sio zile water proof.
Kinachofanyika kwa sasa ni kufanya tu makafara ya damu lakini kule kulogwa ama kuchawiwa na kuwangiwa usiku graph imeshuka sana na anga limetulia mno.
Hizi mvua zikiendelea hivi hivi tutarajie mengi
boss mbna wakuu wao tunaambiwa wapo katkat ya bahari au ziwa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Hivi Masonic wanahusiana na uchawi?Imani za uchawini imani za kijinga zinazoota mizizi sanakatika jamii zenye elimu ndogo.
Ndiyo maana katika jamii zenye elimukubwa uchawi umebakia kuwa ni hadithi tu.
Mimi ntajulia wapi Bahati?Hivi Masonic wanahusiana na uchawi?
Na mungu je unamuamini au huamini? Kama unaamini umemwona wapi?Daah napataga shidasana kuamini kama kuna hicho kinachoitwa uchawi maana siwezi ukiona.
hazina ukweli wowote we zipuuze tuMmhh[emoji779] [emoji779] [emoji779] hizi habari zina ukweli kiasi gani?
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Shukrani kwa habari mzee wa Msata......nafuu tutalala kwa amani mzee wa busara kaenda likizo. Tulishachoka kujambiwa usoni kila siku mpaka tunaamka kama tuna hangover bureee kumbe mashuzi ya vigagula