Amini usiamini wachawi wana kipindi kigumu sana

Amini usiamini wachawi wana kipindi kigumu sana

Labda wachawi wenye "vyeti fake" kama mkuu wa mkoa.
Lakini wale wenye vyeti halali im sure wanapiga kazi za kufa mtu..
Rejea ajari ya Arusha...jee unadhani Mungu ni katili kiasi kile?tena kuna dogo mmoja alikua na ndoto za kuwa Paroko na aliwahi nusurika ktk ajari ya boom..au Mungu hawataki watumishi wamsaidie kueneza neno?
Huoni hapa wenye vyeti vyao wanavitumia kipindi hikihiki cha mvua?
NOTE: Ni mawazo yangu tu haya...msinipopoe nawe!
Cc mshana jr
 
Unaweza ukadhani nazungumzia ukata wa kipindi hiki au pengine kupungua kwa wateja la hasha! Kuna sababu nyingine tofauti kabisa na hizi.

Mchawi na mitunguli yake yote na nguvu zake zote kiboko yake maji, yani hakuna tofauti na kitu cha umeme kisivyopatana na maji.

Tunguli na maji ni vitu viwili tofauti kabisa ndio maana hata siku moja ni ngumu sana kukuta tunguli zimefukiwa mtoni.

Kumbukeni ile mada ya uchawi hauvuki bahari kwahiyo kipindi hiki cha mvua ni kipindi kigumu kwa hawa ndugu zetu hasa kama tunguli zao sio zile water proof.

Kinachofanyika kwa sasa ni kufanya tu makafara ya damu lakini kule kulogwa ama kuchawiwa na kuwangiwa usiku graph imeshuka sana na anga limetulia mno.

Hizi mvua zikiendelea hivi hivi tutarajie mengi
Da umenitoa tongotongo, kumbe ndo maana wiki hizi tatu ninapata usingizi wa kutosha.

Nikilala saa tatu usiku mpaka asubuhi saa kumi na mbili, kama mtoto vile.
 
Labda wachawi wenye "vyeti fake" kama mkuu wa mkoa.
Lakini wale wenye vyeti halali im sure wanapiga kazi za kufa mtu..
Rejea ajari ya Arusha...jee unadhani Mungu ni katili kiasi kile?tena kuna dogo mmoja alikua na ndoto za kuwa Paroko na aliwahi nusurika ktk ajari ya boom..au Mungu hawataki watumishi wamsaidie kueneza neno?
Huoni hapa wenye vyeti vyao wanavitumia kipindi hikihiki cha mvua?
NOTE:Ni mawazo yangu tu haya...msinipopoe nawe!
Cc mshana jr
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] ndio maana nikasema hiki ni kipindi cha makafara na malighafi kubwa ni damu
 
Mkuu nisaidie kuwazua, mbona hii ajali ya Karatu pamoja na watoto kufa wengi mbona eneo la tukio halina damu kama inavyokuaga kwenye ajali nyingine??
 
Mkuu nisaidie kuwazua,mbona hii ajali ya karatu pamoja na watoto kufa wengi mbona eneo la tukio halina damu kama inavyokuaga kwenye ajali nyingine??
Pia jiulize Kama kweli ile ni ajali ya kuondoka na roho 35[emoji779] [emoji779] [emoji779] wavivu wa kufikiri watakwambia ajali haina kinga ama ni mapenzi ya Mungu
 
We jamaa, huwa nikisoma post zako nyingi za namna hii nahisi roho yangu kukwapuliwa soon.
[emoji15] [emoji15] [emoji87] [emoji87] [emoji87] [emoji25] [emoji25] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
Mkubwa fanya mpango nipate ndele kuna mtoto anazingua
 
Unaweza ukadhani nazungumzia ukata wa kipindi hiki au pengine kupungua kwa wateja la hasha! Kuna sababu nyingine tofauti kabisa na hizi.

Mchawi na mitunguli yake yote na nguvu zake zote kiboko yake maji, yani hakuna tofauti na kitu cha umeme kisivyopatana na maji.

Tunguli na maji ni vitu viwili tofauti kabisa ndio maana hata siku moja ni ngumu sana kukuta tunguli zimefukiwa mtoni.

Kumbukeni ile mada ya uchawi hauvuki bahari kwahiyo kipindi hiki cha mvua ni kipindi kigumu kwa hawa ndugu zetu hasa kama tunguli zao sio zile water proof.

Kinachofanyika kwa sasa ni kufanya tu makafara ya damu lakini kule kulogwa ama kuchawiwa na kuwangiwa usiku graph imeshuka sana na anga limetulia mno.

Hizi mvua zikiendelea hivi hivi tutarajie mengi
mbona vibwengo zinakaa kandokando mwa bahari yaani ufukweni, kule ununio mbweni na mivinjeni bado vipo?
 
Pia jiulize Kama kweli ile ni ajali ya kuondoka na roho 35[emoji779] [emoji779] [emoji779] wavivu wa kufikiri watakwambia ajali haina kinga ama ni mapenzi ya Mungu


Na mimi nilitaka niulizie suala la ajali ya karatu,,,sijui kwanini niliwaza hivo..
 
Mshana nisaidie jambo moja hivi wachawi wengi wanapatikana uswahilini kuliko uzunguni mfano tandale ama vingunguti kuliko mikocheni ama upanga and the like....kama jibu ni yes.....ni kwa nini?
 
Mshana nisaidie jambo moja hivi wachawi wengi wanapatikana uswahilini kuliko uzunguni mfano tandale ama vingunguti kuliko mikocheni ama upanga and the like....kama jibu ni yes.....ni kwa nini?
Uelewa shida na changamoto za kimaisha... Watu wanataka kufanikiwa kwa njia za mkato na kwa uelewa finyu wanadhani hao waganga watawasaidia BTW hata huko uzunguni wapo ila huwezi kuwajua
Mshana nisaidie jambo moja hivi wachawi wengi wanapatikana uswahilini kuliko uzunguni mfano tandale ama vingunguti kuliko mikocheni ama upanga and the like....kama jibu ni yes.....ni kwa nini?
 
Back
Top Bottom