Amini usiamini wachawi wana kipindi kigumu sana

Amini usiamini wachawi wana kipindi kigumu sana

Mshana Jr... [emoji52][emoji52][emoji52][emoji53][emoji53][emoji53]
 
Mkuu Mshana Jr, ni mhimu ukatupa methodology, qualitative and quantitative analysis, comparative results (graphically) e.g., wakati wa mvua na kabla ya mvua uchawi unakuwaje. Hii itasaidia sana kwa majuvi wengine wa mambo haya kupevuka katika nyanja hizo.
 
ahahaaaaa ni noma sana, kama vip inyeshe mwaka mzima.
Kwahiyo mkuu mshana wataka kusema kipindi hiki cha mvua hizi zinazoendelea
warozi na wanga wako kwenye "Sabbatical leave"..?
Wanaugulia kinoma [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] na zikiisha wale waliokuwa wameweka tunguli zao misituni na maporini watakuta zimevia zote ni kuanza upya hakuna namna
 
Wahenga walisema "Penye udhia penyeza rupia". Tumia udhaifu kujipatia mafanikio nk. Mshana Jr. alishajua udhaifu wa Watanzania unapendelea zaidi stori za uchawi,ulozi na ushirikina na si uwepo wa Mungu. Tuache mawazo potofu tumtumainie MUNGU ktk yote na yatawezekana.
 
Wahenga walisema "Penye udhia penyeza rupia". Tumia udhaifu kujipatia mafanikio nk. Mshana Jr. alishajua udhaifu wa Watanzania unapendelea zaidi stori za uchawi,ulozi na ushirikina na si uwepo wa Mungu. Tuache mawazo potofu tumtumainie MUNGU ktk yote na yatawezekana.
Huo uchawi wenyewe ni uumbaji wake na unatajwa sana kwenye Bible...
 
Unaweza ukadhani nazungumzia ukata wa kipindi hiki au pengine kupungua kwa wateja la hasha! Kuna sababu nyingine tofauti kabisa na hizi.

Mchawi na mitunguli yake yote na nguvu zake zote kiboko yake maji, yani hakuna tofauti na kitu cha umeme kisivyopatana na maji.

Tunguli na maji ni vitu viwili tofauti kabisa ndio maana hata siku moja ni ngumu sana kukuta tunguli zimefukiwa mtoni.

Kumbukeni ile mada ya uchawi hauvuki bahari kwahiyo kipindi hiki cha mvua ni kipindi kigumu kwa hawa ndugu zetu hasa kama tunguli zao sio zile water proof.

Kinachofanyika kwa sasa ni kufanya tu makafara ya damu lakini kule kulogwa ama kuchawiwa na kuwangiwa usiku graph imeshuka sana na anga limetulia mno.

Hizi mvua zikiendelea hivi hivi tutarajie mengi
Naweza kuamini haya Mshana junior kuna jamaa alinisimulia kama una mtoto mchanga na mtaani kwako kumezungukwa na wanga basi chumbani kwako usikose ndoo yenye maji safi halafu iwe wazi ila kila siku uwe unayabadilisha nilichoka
 
Back
Top Bottom