Ambao tumezunguka Tanzania yote!

Ambao tumezunguka Tanzania yote!

Nimezunguka mikoa karibu yote kasoro Kigoma na Zanzibar....
Kwangu mbeya na mwanza palinivutia....
Mji.unaokua taratibu ni sumbawanga, tanga na ruvuma....
Mkoa wenye barabara hatari ni ruvuma kuanzia kuingia mpk ukanyage mbamba bay mpaka tunduru ni kona za hatari....
Hivi mpanda itakumbukwa lini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Niko mpanda now kiasi naona inakua kua barabara za mtaa wanaweka lami, barabara ya swanga-mp imekamilika kwa lami, tbr-mp wako kwenye ujenzi, kgm-mp barabara imefika mchaka mchaka

kidogo mji unakuwa huu sema ujinga ndo mwingi bado
 
Ochuo nado
Kwa hakika,Maji ni tatizo kubwa kwenye sehemu nyingi nilizotembelea. serikali na sekta binafsi wote kwa pamoja tunapaswa kuwekeza kwenye hii sekta kwa mustakabali mzuri wa taifa letu. Kuna baadhi ya sehemu unakuta maji ni chumvi tupu kila ukichimba kisima ni chumvi yaani ni shida, maji yasiyo na chumvi ni bonge la deal.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona unanisingizia
wapi nimesema kuwa hayo Maeneo Ni makao makuu ya karagwe?
Kule nyakahanga si ndiyo Kuna na hospital kubwa ya mji?

hayo majina yenu mnatamka ki lafudhu za kinyambo na hata Mimi Ni mswahili wa Pwani nitajulia wapi?
nimeliandika neno the way nilivyokuwa nalitamka
Mambo ya kusema omuru nin siyawezi me

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Umenikumbusha miaka ya 2000 nikiwa Dodoma nilikuwa na jamaa yangu kwao Bukoba, likizo anaondoka Dodoma hadi Dar na Scandinavia Express, anachukua Akamba hadi Kampala kupitia Nairobi, halafu anaingia Bukoba ...yote hiyo kukwepa barabara kipande cha Dodoma mpaka Bukoba maana kilikuwa vumbi na ujambazi kwa wingi
Bado hii route inafanya kazi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hamjajua tu wadogo zangu,,,,,,,mkoa Wa ajabu kuliko yote hapa bongo ni mbeya.....nilifika huko nikaishi kama miaka mi NNE.

Jamani ule mji ukiachana kabisa na pale mbeya mjini, yani kila sehemu panavutia kuishi na kila mji uliopo ndani ya ule mkoa umechangamka mpka nikawa nashangaa...

Mkoa wa mbeya ulinivutia sana kuliko mikoa yote niliotembea.......
Arusha na Moshi ni mikoa mizuri tu kimuonekano Wa juu juu na mandhari zake pale mijini lkn ukiingia ndani ndani hali zinatisha......na kusema ukweli ni mikoa ambayo ili uweze kuishi pale basi lazima uwe ni mtu Wa kipato kizuri sana.

Lakni Kule mbeya kwa wanyakyusa,wasafya, wanyiha wandali na wakinga ndugu zangu unaweza kuishi hata kama ni MTU Wa kuingiza Tsh 3000 tu kwa siku katika biashara zako.

Hali ya hewa ni nzuri na ina alternate..(Joto kiasi kwa kipindi flani na baridi ya mizuka kwa kipindi flani)

Kuhusu ardhi hilo ndo halina ubishi,,,,,,hata mazao karibu yote yanakubali kule Mbeya.

Mji umejengeka in some extent inaridhisha.

Shida ni moja tu mbeya.......

VIJANA WA KULE NI WAKOROFI SAAAAAAANAAAA YANI SAAANAAAA.........tena wote,,,,akuna cha mbeya mjini sjui tukuyu wala kyelaa au mbozi tunduma....yani ukorofi ni kama jadi yao na ma overconfidence ya ajabu ajabu...

Na lugha zao za asili wanaziongea kinoma kuliko kawaida.......!!!!

Mi ni mzaliwa Wa Tanga Handeni.
Karibuni

Sent using Jamii Forums mobile app
Fursa ipi unaweza kufanya kule kama mdada?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niko mpanda now kiasi naona inakua kua barabara za mtaa wanaweka lami, barabara ya swanga-mp imekamilika kwa lami, tbr-mp wako kwenye ujenzi, kgm-mp barabara imefika mchaka mchaka

kidogo mji unakuwa huu sema ujinga ndo mwingi bado
Ujinga wa watu wa hapo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimetembelea na kuishi mikoa ifuatayo

Mtwara
Lindi
Ruvuma(Tunduru na songea ,namtumbo)
Arusha
Kilimanjaro
Tanga
Pwani
Dar
Kigoma
Simiyu
Mara
Manyara
Singida
Dodoma
Tabora
Geita
Mwanza (ndo naishi now)
Morogoro

Sijawahi kukanyaga
Kagera
Pemba
Zanzibar
Iringa
Mbeya
Katavi
Rukwa

Ila lazima nifike tu kwenye hii mikoa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Looooh kuzuuur...I love greenish

Sent using Jamii Forums mobile app
Hio ni View ya Lushoto
IMG_20160529_113349.jpeg


You are strong than what you think...
 
Niko mpanda now kiasi naona inakua kua barabara za mtaa wanaweka lami, barabara ya swanga-mp imekamilika kwa lami, tbr-mp wako kwenye ujenzi, kgm-mp barabara imefika mchaka mchaka

kidogo mji unakuwa huu sema ujinga ndo mwingi bado
Hivi kisa cha kupitisha barabara maji moto ni nini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom