Hakuna ufahari wowote chini ya CCM!Fahari kuifahamu Nchi yako
Hakuna ufahari wowote chini ya CCM!Fahari kuifahamu Nchi yako
wewe ulikuwa unatembea kwenye mafuso ya kampeni za ccm.Namshukuru Mungu nimetembea kiasi chake hii Nchi Yetu.
Maeneo mengi yanakaribia kufanana.
Ila Kati ya hiyo hakuna palipozidi nyumbani Arusha. Napapenda sana kwetu.
AiseeTanzania ni kubwa sana aisee..kuna chaka ukienda huwezi amini fursa zilizopo..tatizo miundombinu bado ni changamoto kwa baadhi ya maeneo..ila inahitaji roho ngumu na kuweka pembeni starehe maana kwanza mazingira mengine hayana hata sehemu useme uende uoshe macho sehemu.
Wakati nakwenda Karagwe nilipadharau sana lakini nilipofika niliopna papo poa tu na nilikaa miaka 2 hivi kipindi hicho mitandao ya simu ndio ilikuwa inaingia na nikakuta kuna watu wa Cable (Kabunga) yaani mpaka Super Sport ipo nacheck game nikiwa ndani wakati Dar na sehemu zingine wanakomaa kwenye vibanda umizaKayanga pako poa sana, nimekaa kwa muda na mazingira yake niliyapenda sana, hakika Tanzania ni nchi nzuri sana.
Wachi Madara JaduongOmera Yawa to nang'o?
Tugo ok'aduaro.Omera Yawa to nang'o?
Songea to mbamba bay kupo ok kwasasaNimezunguka mikoa karibu yote kasoro Kigoma na Zanzibar....
Kwangu mbeya na mwanza palinivutia....
Mji.unaokua taratibu ni sumbawanga, tanga na ruvuma....
Mkoa wenye barabara hatari ni ruvuma kuanzia kuingia mpk ukanyage mbamba bay mpaka tunduru ni kona za hatari....
Hivi mpanda itakumbukwa lini?
Sent using Jamii Forums mobile app