Ambao tumezunguka Tanzania yote!

Ambao tumezunguka Tanzania yote!

Ruvuma kwenda Njombe pia kilima kikali chief na kona za hataree ...karibu sana kigoma Ujiji ni parefu kwa Bus ila pako vizuriii sana
Kona za hatari afu panda shusha za kutosha, kila nikifikiria hii barabara ya njombe - ruvuma , afu nikipata picha kuwa mjerumani ndo aliitengeneza. Naona kabisa mababu zetu waliteseka sana kuijenga kwani zama hizo ilikuwa ni nguvukazi kwa sana, malipo kiduchu au hakuna kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HAPO Kagera ni wilaya zote kuanzia
Ngara,Muleba,biharamulo,Bk Rural and Urban na hata karagwe maaeno ya Nyakahanga,Mulushaka etc pote nilichafua.
Enzi nasaka Kahawa na ndizi nazisafirisha ki Magendo..
Nilikuwa sipendi ile pombe yao ya Ndizi.

Tukija Njombe Kule town maeneo ya kuazia Ramadhani,hagafilo,Chaugingi,Kibena,Uzunguni,Tanwat pote Nilikanyaga WAKATI tunasaka madalali wa mashamba ya mbao.
kule lupembe Na matembwe karibu na Shule ya manyunyu niliruka Sana na pipoz za Kule daah Enzi tunaenda lupembe kusaka maparachichi na kuyasafirisha nje.
Tumelangua Sana mpaka tukapata mashamba ya maparachichi kule.

Kufika maeneo ya makambako tulikuwa tunafanya udalali,na kuuza vitu coz makambako ilikuwa Ni centre ya wafanyabiashara karibu wa kusini.

Tukija Iringa daah.
Sitopasahau kule pagawa na maeneo ya mtandika lukosi,
maisha ya kulima vitunguu yalikuwa magumu na full ushirikina.

hapo Morogoro,Dar,Tanga na Pwani sisemi maana naendaga ZAIDI navyokwenda msalani.

Tour Ambayo Nili enjoy Ni ile niliyozunguka mikoa ya Kusini
Kule pesa Ngumu lakini people's za Kule bado hazijajanjaruka ilikuwa Ni full kuwalaghai.

mkoa wa Kigoma sikuupendelea Sana
coz ya wingi wa wakimbizi na muingiliano wa warundi,wacongo na waha
hahahaha utaomba pooo

Wewe mleta maada umezunguka mikoa less than 5 .Kati ya mikoa 30?!

bado SANAA

Kwa Sasa naisaka njia ya Tunduma kutokea Momba




Sent using Jamii Forums mobile app
Nimezunguka karibu kote kasoro upande wa visiwani, kuanzia mwanza hadi songea, kote nimepasua kasoro kigoma tu ndo napasikia, ila hizo nilizotaja ni zile sehemu zilizonivutia kuishi kutokana na mazingira nilivyoyaona.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe jamaa una akili sana. Umelitambua hilo, mimi pia nilipomsoma nilijua hilo

Kingine pia anapenda wamama wenye shepu.
Kama wewe.ni mwanaharakati wa maisha huwezi kuwaza ngono au wanawake wazuri.
Wanawake wazuri ulikuwa unawapata baada ya kumaliza harakati na kuvuna mawe then unaenda home au kambi yako kujipumzisha

HAKUNA Raha kama kuwa mwanaharakati smart and G.Man.
Tulikuwa team ya vijana Kama 5 ambao tulitoka dsm na tulijuana kupitia humu Jf na WhatsApp Group.

Lengo ilikuwa kusaka Fursa kwa udi na uvumba mikoa yote ya Tz

Kwenye Team yetu wawili walikuwa wazee wa starehe na mijimama wao walikuwa full kuchafua.
Walikuwa wanatupa shida kwenye baadhi ya vijiji coz ya ushirikina waliokuwa wanafanyiwa kwa Mambo yao.
Lakini pia walikuwa Wana TU cost Sana.
tunaweza fikia town tukapanga SAA 10 alfajiri tuanze safari ya kwenda maporini
Sasa wao walikuwa wanafikia pombe na starehe akirudi SAA 8 usiku yupo na Pombe Kichwani ukimuamsha morning hapo utakuwa mzozo.
walikuwa wanaturudisha Nyuma Sanaa.

Sisi wengine tulikuwa tuna spend na wazee, ndugu na mpenzi as wife material
hapo pesa,ilikuwa inaonekana bila shida.

daah Tz Kuna Fursa Sana kuliko sehemu yeyote ile duniani

Shida vijana wengi Wamelala.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tanzania ni kubwa sana aisee..kuna chaka ukienda huwezi amini fursa zilizopo..tatizo miundombinu bado ni changamoto kwa baadhi ya maeneo..ila inahitaji roho ngumu na kuweka pembeni starehe maana kwanza mazingira mengine hayana hata sehemu useme uende uoshe macho sehemu.
 
Vipi na miye na sifa za kuchangia maana
Mpanda
Rukwa
Mbeya
Songea
Iringa
Morogoro
Dar
Dodoma
Singida
Tabora
Shinyanga
Mwanza
Mara
Moshi
Arusha
Tanga
Bukoba
Kigoma
Nimefika uko kote na nimekaa kwa mda furani furani je naweza changia
 
HAPO Kagera ni wilaya zote kuanzia
Ngara,Muleba,biharamulo,Bk Rural and Urban na hata karagwe maaeno ya Nyakahanga,Mulushaka etc pote nilichafua.
Enzi nasaka Kahawa na ndizi nazisafirisha ki Magendo..
Nilikuwa sipendi ile pombe yao ya Ndizi.

Tukija Njombe Kule town maeneo ya kuazia Ramadhani,hagafilo,Chaugingi,Kibena,Uzunguni,Tanwat pote Nilikanyaga WAKATI tunasaka madalali wa mashamba ya mbao.
kule lupembe Na matembwe karibu na Shule ya manyunyu niliruka Sana na pipoz za Kule daah Enzi tunaenda lupembe kusaka maparachichi na kuyasafirisha nje.
Tumelangua Sana mpaka tukapata mashamba ya maparachichi kule.

Kufika maeneo ya makambako tulikuwa tunafanya udalali,na kuuza vitu coz makambako ilikuwa Ni centre ya wafanyabiashara karibu wa kusini.

Tukija Iringa daah.
Sitopasahau kule pagawa na maeneo ya mtandika lukosi,
maisha ya kulima vitunguu yalikuwa magumu na full ushirikina.

hapo Morogoro,Dar,Tanga na Pwani sisemi maana naendaga ZAIDI navyokwenda msalani.

Tour Ambayo Nili enjoy Ni ile niliyozunguka mikoa ya Kusini
Kule pesa Ngumu lakini people's za Kule bado hazijajanjaruka ilikuwa Ni full kuwalaghai.

mkoa wa Kigoma sikuupendelea Sana
coz ya wingi wa wakimbizi na muingiliano wa warundi,wacongo na waha
hahahaha utaomba pooo

Wewe mleta maada umezunguka mikoa less than 5 .Kati ya mikoa 30?!

bado SANAA

Kwa Sasa naisaka njia ya Tunduma kutokea Momba




Sent using Jamii Forums mobile app
Sio Mulushaka wewe... Ni Omurushaka.
Na makao makuu ya wilaya ya Karagwe ni Kayanga. Sio nyakahanga...
Hujaitaja Misenyi!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nime zunguka nchi yote kasoro mkoa wa Kagera, Kigoma, geita, Pemba.

Kwingine kote nimechanja mbuga hatari. Nchi kubwa sana hii na ni nzuri sana kwa kweli.
Sio Mulushaka wewe... Ni Omurushaka.
Na makao makuu ya wilaya ya Karagwe ni Kayanga. Sio nyakahanga...
Hujaitaja Misenyi!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi chalinze pale msolwa watu walinipenda sana wake kwa waume watoto wazee na vijana

Sehemu ya pili ni buseresere katoro geita kule maisha raha sana pesa ipo bata zipo na watu wana roho zao nzuri kama sura zao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom