Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Mwenyewe Alikiba na mashabiki wake wanategemea huo wimbo wao ushike No. 1 kwenye top 10 Africa ya Trace Tv. Ana ndoto za kumfunika huyu kijana kwenye picha.

DSC_0288.jpg
 
Maoni ya mtu yaheshimiwe ila kwa hili TID kachemka. .naye anafanya mziki sasa sijui anategemea nini kwa die fans wa kiba!kwanza atambue ngome ya kiba ni kubwa bongo hii itamcost kama inshu ya lady jaydee ilivyotaka kumcost. ..hii ni second time anaropoka kwenye media kuhusu kiba yaani anaonyesha ana zaidi ya chuki!mziki ni biashara na inabidi ajue soon kiba na diamond watapatanishwa. .wadau tu hawajaamua cuz wanabenefit kwa sasa
 
Nonsene remains nonsense even if spoken by your father....!
1.TID recently katoa joint kama mbili ivi tena na video naamini ni wachache umu ndani munamiliki hizo nyimbo kwenye music device zenu hapo lazima apate PRESSURE ashapoteza uelekeo.
2.Acha amponde Kiba ili shemeji ake na mkewe Rehema waendelee kung'aa pekee yao kimuziki unaweza kuta katoa hiyo comment wakati Rehema anam-bleach nywele.
 
Hebu toa umburula wako hapa.Wewe trace tu ndio unayoiona ya maana.Mafanikio hayaji kama upepo, lazima yaanzie huku home (kama mkito ) ambako amevunja rekodi.Mengine yatafuata tu taratiiibu.

Kumbe bado hajafika level ya kimataifa?? 😒😒😒..... Hivi ka site kama mkito ni cha kusifia kuvunja rekodi wakati kuna rekodi zetu Youtube huko mnajambajamba mnajifanya hamzijui
 
Kwa Simple analysis utagundua, Upande wa Pili/ Team wanaigeria wa bongo wameupenda Wimbo huu na kujikuta hawana cha kukosoa. Sasa chuki zao zoote wameziamishia kwenye beat ya wimbo.

Hahahahaha leo wamenyong'onyeaa chezea kiba ww
 
Ila Kiba ni nyooo... Maana kashusha mwana, kaja kimasomaso, kaja na wife wa dunia, halafu kuna kitu kinaitwa pesa ni nyoko. Heh! Mara chekecha cheketua, hapa kuna kundi ambalo suruali na bukta zao walizozivaa zina m.a.v.i now
 
Ila Kiba ni nyooo... Maana kashusha mwana, kaja kimasomaso, kaja na wife wa dunia, halafu kuna kitu kinaitwa pesa ni nyoko. Heh! Mara chekecha cheketua, hapa kuna kundi ambalo suruali na bukta zao walizozivaa zina m.a.v.i now

Hujakoseaaa....😀😀😀
 
Huyu TID aache kulamba poda, asijifananishe na kiba hata siku moja
 
Wimbo kusema ukweli ni wa kawaida hautadumu no hisia Haaaaaaaaaaaaaaaaah shikamoo daimond huo wimbo nani atakao uludia kuufanyq kama nyimbo za daimond kizaizai, ukimwona! Hiyo nyimbo hata ikipigwa mtoto atikisi kichwa, ipigwe sasa namba one hadi watoto wanaamka, au NTAMPATA WAPI lazima utikise angalau mguu, KIBAKA ATASUBILI SANA
 
So far nimeusikiliza mara moja tu, ila naona haujameet expectations zs wengi....
 
Honestly, haujameet expectations.....Mwana is way far better as compared to this....wakichemka tuwaambiege ukweli.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom