Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Warioba (TID) Katoa wimbo na naziz umekaa hewani cku 4 ausikiki tena apo lazima moyo uume

TID kakalishwa na Hemed PHD last week akilinganisha status yake iliyopita na ya Leo katka jamii roho inamuuma kukalishwa na PHD !!

Inasemekana TID kaitwa Kidela unafikiri ataacha kuponda?

Wapi uko alikomkalisha Mnyama?? Acha kubuni vitu mkuu ata kama ni mahaba kwa mtu dah hii kali...TID ni mteja ndio ila pamoja na hayo Hemed mpaka kesho hawezi kusimama popote na TID alafu akamfunika...We wa wapi!?
 
Wapi uko alikomkalisha Mnyama?? Acha kubuni vitu mkuu ata kama ni mahaba kwa mtu dah hii kali...TID ni mteja ndio ila pamoja na hayo Hemed mpaka kesho hawezi kusimama popote na TID alafu akamfunika...We wa wapi!?

Mi Wa kinondoni studio

Ilikua bills ndugu yako alikaa kwa hemed

Sikiliza 88.1 EATradio now
Ukimaliza rudi
 
Wapi uko alikomkalisha Mnyama?? Acha kubuni vitu mkuu ata kama ni mahaba kwa mtu dah hii kali...TID ni mteja ndio ila pamoja na hayo Hemed mpaka kesho hawezi kusimama popote na TID alafu akamfunika...We wa wapi!?
hemedi na TID? doh, hizi dharau sasa, tunaukosea heshima mziki wetu tunapoFIKIRIA kumlinganisha TID na hemedi ( ukifikiria tu uanukosea heshima mziki wetu, je ukitamka hadharani? ) matumbo achana na hawa jamaa, haya mahaba kwa huyu jamaa sijui wameyatolea wapi
 
Last edited by a moderator:
Mi Wa kinondoni studio

Ilikua bills ndugu yako alikaa kwa hemed

Sikiliza 88.1 EATradio now
Ukimaliza rudi
Kino hakunaga maboya.

Heheh Bills lini hiyo? Bills hii au ile?

Sio mpenzi wa Fm radios mimi, nipo natazama doc hapa niongeze maarifa kidogo.
 
hemedi na TID? doh, hizi dharau sasa, tunaukosea heshima mziki wetu tunapoFIKIRIA kumlinganisha TID na hemedi ( ukifikiria tu uanukosea heshima mziki wetu, je ukitamka hadharani? ) matumbo achana na hawa jamaa, haya mahaba kwa huyu jamaa sijui wameyatolea wapi

Ngojea nimpotezee huyo bwamdogo,kwenye red nimekuelewa sana mkali.
 
Mkuu,wimbo wa Mwana una ujumbe mzito lqkin mlijifanya hamuelewi na hamkutoa credit kwa ujumbe uliopo mule..
Sasa kaamua kuimba mapenzi mnasema wimbo hauna ujumbe..

Tuanzie hapa,wimbo wa Kitorondo una ujumbe gani.?

Na wewe unakua shabik maandazi, hatujawah ponda wimbo wa mwana. Tuliiponda video.
 
Kulinganisha Kiba na DOMO ni sawa na kulinganisha Mtibwa sugar na MAZEMBE TP.
 
Ali K apunguze dharau zitamponza sana, kuvimbia wadau sio ishu washabiki kelele zao hazitoshi. Ukishaanza kuwaonyesha dharau wadau usijekutafuta wa kumlaumu baadae. Dharau sio nzuri sema ndio hivyo mja asili haachi asili.

Mhhh kwa nikijuavyo matumbo hili neno ulilotoa lina maana nyingi sana! Kubwa umeshaona kua hii ngoma ni kali ndio maana umempa huu ushauri.
Hata hivyo ningependa kujua ni wadau wapi hao unaowazungumzia?
 
Last edited by a moderator:
Asante nifah wangu kwa kuniita.
Naona kuna wanga roho zimefinyika kila anapopita Kiba wanajitahidi kuchota nyayo zake ili isijulikane kama yupo!
Watachekecha na kucheketua wenyewe!!

Worry out dear.
Hahahaaa.
 
Last edited by a moderator:
Hebu toa umburula wako hapa.Wewe trace tu ndio unayoiona ya maana.Mafanikio hayaji kama upepo, lazima yaanzie huku home (kama mkito ) ambako amevunja rekodi.Mengine yatafuata tu taratiiibu.

Kwa mara ya kwanza, leo kwa koment hii ume make sense.
Mmeanza kuelewa sasa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom