Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)

wimbo wa kawaida xn,hauwez ishi muda mrefu
kiba umezoea kuimba hadithi/ riwaya/ visa mf cinderela,makmuga,mwana,chekecha
biti ya chekecha xaw na mwana na iliyopita b4 mwana
kinachokubeba n bifu n mond
bt dc song umefany kawaida,bt watu hawatak kukubal hilo
omba clouds waendelee kukupa prom km leo kwny xxl cjui kwa kuwa ulichangia damu
inabidi uwe creative aina ya mziki wako ushatuchosha
 
kama wimbo mzuri tutaona fedha anazoingiza si kelele
 
Mtu huyi(alikiba) hata aingize mabilioni haji kiwatangazia hivo kamwe hutojua wimbo huu utamuingizia sh.ngapi..
Na hivi ndivyo mwanaume anavotakiwa kuishi,na sio ukinunua tu Iphone6 lazma utangaze..

Pesa ni kikohozi mkuu, haijifichi
 
Asante nifah wangu kwa kuniita.
Naona kuna wanga roho zimefinyika kila anapopita Kiba wanajitahidi kuchota nyayo zake ili isijulikane kama yupo!
Watachekecha na kucheketua wenyewe!!
 
Last edited by a moderator:
Sijusikia bado wimbo huu... Nashuhudia mabishano tu.
 
Namuunga mkono TID, wimbo wa kawaida sana... Nachopingana nae ni muda alioupa, big g kama hizi mimi uwa nazipa wiki tatu hii ikienda sana wiki 5.

nadhani apo kwenye muda nawe umechemka ni wiki 1 na 1/2 itakula kwake
 
Haya ndiyo maoni ya mwanamuziki TID kuhusu wimbo mpya ya Ali Kiba ya chekecha chekatua kuwa hii nyimbo haina ubora wowote na hadhani kama itadumu hata miezi 3 sokoni.

attachment.php
 

Attachments

  • 1425095620409.jpg
    1425095620409.jpg
    9.9 KB · Views: 3,519
wimbo wa kawaida xn,hauwez ishi muda mrefu
kiba umezoea kuimba hadithi/ riwaya/ visa mf cinderela,makmuga,mwana,chekecha
biti ya chekecha xaw na mwana na iliyopita b4 mwana
kinachokubeba n bifu n mond
bt dc song umefany kawaida,bt watu hawatak kukubal hilo
omba clouds waendelee kukupa prom km leo kwny xxl cjui kwa kuwa ulichangia damu
inabidi uwe creative aina ya mziki wako ushatuchosha

.pole na kazi kiongoz
nenda nao taratibu wataelewa tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom