Alikiba Chekecha Cheketua (Here is the song)


msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,043
Likes
2,989
Points
280
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,043 2,989 280
Niaje wana JF,

Mwana wenu karudi tena. Kama ilivokua kwa wimbo wa Mwana, JF ndo ilikua ya kwanza kuupata kupitia mimi basi nimeona nisiwe mchoyo niwape tena huu wa Chekecha Cheketua..

Nimeusikiliza huu wimbo kama Wiki mbili hivi nimegundua ni sheedah nyingine hapa mjini..

Kwa taarifa tu ni kwamba, Alikiba atazidi kukimbiza kwa sababu ni msanii pekee mkubwa wa TZ ambaye bado anaimba mziki wa asili ya Bongofleva na sio ule WesternAfricaFleva (Naija na Ghana)..

Wakati wasanii wengi kwa sasa wakiiga vibwagizo vya Nigeria kama vile 'chai', 'sii', yeye akaona awe mbunifu na kubuni kibwagizo chake mwenyewe ambacho kwa sauti yake tamu hakuna msanii mwngne anaweza kukiiga 'yooo'..

Baada ya wimbo wa 'Mwana', kuna nyimbo mbili (HELA na WIFE WA DUNIA) za Alikiba zilichuja na kuwachanganya watu wakadhani ni official release wakati sio hivyo..

Nisiongee sana..

HERE IS ALI's NEW FLAGSHIP SONG.




 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,873
Likes
16,330
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,873 16,330 280
Weka huo wimbo tuusikilize hili na sisi tufanye tathmini yakinifu.
 
Y

yakwetu

Member
Joined
Sep 19, 2014
Messages
7
Likes
0
Points
0
Y

yakwetu

Member
Joined Sep 19, 2014
7 0 0
Jingaaaa.... Kwani hauwezi kusifia pasipo kulinganisha wala kutoa kasoro vitu vya watu wengine? Jingaaaaaaaa sana wewe
 
Sodium

Sodium

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
615
Likes
55
Points
45
Sodium

Sodium

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
615 55 45
Kwa nini kichwa cha thread ni tofauti na ulichoandia .
 
M

Mfd

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2014
Messages
309
Likes
23
Points
35
M

Mfd

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2014
309 23 35
Nimeuskia huo wimbo kajitaidi kiasi chake
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,624
Likes
1,807
Points
280
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,624 1,807 280
Chai n siii origin yake sio west africa hivyo vibwagizo michael jackson ameanza kuvitumia kitambo tu.....

Halaf kingine kuimba eti muziki kwa asili ya kitanzania havikufanyi uwe msanii mkubwa maana hata best naso anaimba original bongo fleva..

Tusisahau kuangalia top 10 ya trace music Africa...kuna kitu fulani amazing
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,386
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,386 280
Unafiki kando Alli K anafanya muziki wake katika levo tofauti na kitu kingine kajitengenezea ladha yake ambayo inampa utambulisho fulani ukisikiliza midundo ya nyimbo zake hakuna u-Magharibi,u-Naija wala Mikwaito ambayo wengi wameing'ang'ania.
Ila yeye na timu yake wajitazane upya kwenye video wanazotengeneza wanahitaji kuwekeza sana ili kuingia kwenye ushindani wa soko maana wanamuziki wenzie wengi wamewekeza huko tena wengi wana nyimbo mbaya ila video zinawafanya kua juu.
 
Sodium

Sodium

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
615
Likes
55
Points
45
Sodium

Sodium

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
615 55 45
Naomba kama kna mtu ameudownload aniambie ili anitumie whatsapp.
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
103
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 103 145
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
8,751
Likes
8,683
Points
280
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
8,751 8,683 280
Ahsante. ..wauone atoto Avemaria abou Matola geniveros Athen Ms.Lincoln
Mimi hapa nabingirika mud huu....nimeupenda!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,012
Members 481,948
Posts 29,792,888