Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Afande Sele (Seleman Msindi) ajiengua CHADEMA na kujiunga na ACT

Kweli Zitto ameshindwa wa kumsindikiza, si alisema ataondoka na Arfi imekuaje?
 
Mkuu, Wewe umeongea, siioni influence ya Afande Sele kisiasa, labda kama alikua na kundi la watu uko Chadema linalom support kisiasa kama ZZK ama kama alikua mmoja wa viongozi wa juu wa Chadema ndio hao CDM labda wangebidi wajiulize
Kweli hakuna umuhimu wa afande Sele kumjadili.Inaweza ukaja uzi hapa `Wema Sepetu ajiunga na ACT` nao ukaanza kuchangiwa kana kwamba ana madhara.
 
Kwaakili yako kila mwana-democrasia anataka madaraka? Hoja watu wanatafuta wapi kwenye demokrasia ya kweli, ambayo CDM imekosena.
Sasa ndiyo umejibu nini si bure utakuwa a muha wewe
 
Hata Yesu wengi walimfuata sio kwa sababu ya mapenzi na dini ya wayahudi bali walimfuata yeye kama yeye..same applies to Mtume Mahmood

Hoja yako ni nini ndugu??

Nachukia sana siasa za namna hii, Jenga hoja yako vizuri tu utaeleweka usihusishe masuala ya Siasa na Imani za Watu. Hivi unataka kuniambia kwamba Zitto kafikia hatu ya kufananishwa na Yusu,Mtume Mohammad?? Acha kukengeuka ndugu yangu. Heshimu Imani za watu.

BACK TANGANYIKA
 
Jitafakarini nyie wafuasi wa MTEI, leo mnamuita Afande Sele Mvuta bangi wakati yupo CHADEMA hamkulijua hilo?

Nasikia wabunge wote wa kamati ya PAC kuhamia ACT ili kuendeleza makali yao maana sasa hivi wanashindwa kupigania maslahi ya wananchi vizuri.
 
Hizi ndo siasa za kufuata mtu na si sera ya chama husika. Hadi hapo mheshimiwa afande sele kachemka. Kwa hiyo alikuwa anampenda zito na si sera za chadema. The teh teh teh teh. Chadema ni taasisi na si mtu binafsi. Mbowe,Slaa,Mwalimu,Mnyika etal wakituzingua "watapigwa tu " kwa kutumia katiba ya CDM. Hii ni kwa sbb CDM inafuatwa sera na si mtu binafsi Hakuna msaliti atakaye vumiliwa. Pamoja katika UKAWA tutaikomboa nchi hii ktk mikono ya mafisadi ccm.
 
Mwanamiziki Suleiman Msindi (Afande Sele) Asubuhi hii naye amejiengua CHADEMA na amejiunga pamoja na Zitto katika Chama cha ACT.

View attachment 236752

afande kabugi sana huyu jamaa yani angetuliza akili hakiyamungu ubunge moro ulikua ni wake kabisaaa but kwa hii njia aliyo ichagua atakuja juta kama NAKAAYA SUMARI 2010.
 
Back
Top Bottom