Andromeda Galaxy
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 9,846
- 16,711
Huwezi ku rule out kuwa kulikuwa na foul kwenye build up kuelekea goli la 3 La team fifa, wanabebwa sana hiyo ipo waziIshu sio kubebwa….. Egypt had chances za kuingia robo…. Ni kocha wao alishindwa namna ya ku figure out kulinda goli mbili…. He chose to play …. That was a big mistake
Kuna game alicheza Mourihno na Barcelone nadhan ilikuwa Intermilan…… hiyo game hadi Eto alikuwa anakaba kama beki … hadi 90 min zikaisha na hao kina messi walikuwepo
Kocha hakuwa smart kuheshimu ushindi na kumuheshimu mpinzani
Miaka 4 ni mingi sana
Mimi mwenyewe ni shabiki wa Argentina, na nitafurahi endapo tukipiga back to back 🏆 ila nikuombe tu acha udini na ubaguzi, najua huwapendi kwa sababu ni waarabu pia ni waislamu. Au nisivyo???Argentina nipigie PAIPU hao mafirauni mpaka nifurahi.
Ngoja tuone itakuwaje mkuu misri wameyumba wenyew tuKwa mfano nani ?
France akifanikiwa kumtoa Morocco, ana chances za more than 65 % to win the cup
Kwa sasa wana kikosi kizuri kuliko kilichopita
Egypt wamejivuruga, i think being African country ni Tatizo , how come hawakuweza ku hold 13 min tu ….very disappointing …….kuna namna pia kocha wao amekosa basic experience ya game kubwa —— kama kocha angekuwa Mourihno kazi ilikuwa imeshaisha zaman
Nimeumia sana
Ukweli upi?Ila mioyo yao inakuwa inajua ukweli ndio maana wengine wakishaondoka wanakuja kusema ukweli kuwa walilazimika.
Colombia atamtoa uswiziNyie watu mpira mmeujulia wapi, kwahyo Colombia kashamtoa tayari Uswizi?
Leo umeamua ucomenti babu 😄👏Umeamua kuiconvect to personal 😃😃😃
Hiyo niachie Mimi, kila mtu ana uhuru wa kuchaguaMimi mwenyewe ni shabiki wa Argentina, na nitafurahi endapo tukipiga back to back 🏆 ila nikuombe tu acha udini na ubaguzi, najua huwapendi kwa sababu ni waarabu pia ni waislamu. Au nisivyo???
Sio rahisi hivyoColombia atamtoa uswizi
Basi sawa msenegaliHiyo niachie Mimi, kila mtu ana uhuru wa kuchagua
Mkuu umetisha..
Sawa mzee , nimekuelewa... sasa umeelewa kati yako na Machiavelli nani ni psychopath Da'VinciSio kila anayeitwa mwanafalsafa basi nukuu zake zinatakiwa kuchukuliwa serious.
Nyie ndio mnakujaga kutapeliwa.
Wengine ni psychopath
Ni sawa na watu walioko nje ya JF wana amini JF kuna watu wenye akili kubwa na fikra pana.
Watu hao wanakuwa wana amini hivyo kwasababu hawajakuona wewe na ndugu zako hapo juu.
Mkuu unanihukumu bure, nime judge tokana na nilichokiona, nina masikio mawili na macho mawili.. No hard feelings..kwani CR7 na Messi walipoanza kucheza mpira waliwaarifu mashabiki kuwa wameanza kushindania kuwa nani bora kama si sisi tu wamatumbi kupenda kulinganisha? ronaldo amefanya kile awezacho bila kuangalia wala kujifananisha na yeyote,vilevile kwa messi,inakuwaje nyie mnawalinganisha? kwa nini msijilinganishe ninyi kwa ninyi namna mlivyofanikiwa mkaachana na mafanikio ya messi na ronaldo? Niwaulizeni, kipindi anacheza ronadinho gaucho mlikuwa mnamlinganisha na nani?Acheni uzwazwa,kila mtu anastahili heshima.
Oyaaa wew mtoto acha kutuharibia uzi na mambo yako ya kidini. Mwenzako ame comment vizuri tu kuhusu mpira wewe unaingiza udini.Mimi mwenyewe ni shabiki wa Argentina, na nitafurahi endapo tukipiga back to back 🏆 ila nikuombe tu acha udini na ubaguzi, najua huwapendi kwa sababu ni waarabu pia ni waislamu. Au nisivyo???
Sahihi mkuu..Muda utajibu
Usipende kumwambia mtu ni mtoto wakati hunijui, ni hilo tuOyaaa wew mtoto acha kutuharibia uzi na mambo yako ya kidini. Mwenzako ame comment vizuri tu kuhusu mpira wewe unaingiza udini.