Recent content by minda

  1. minda

    Msimamo Rasmi: Wakati Umefika kwa Freeman Mbowe (MB) Kujiuzulu; na Sekretariati Yake...

    Sio kwamba Kuna watu walimchukulia fomu na yeye akakubali kwa kuzingatia idadi(sauti) ya Watu waliomshawishi?
  2. minda

    RC wa Kilimanjaro, Meck Sadiki na Majaji wawili Wajiuzulu. Rais Magufuli aridhia...

    Sent from my TECNO-Y3 using JamiiForums mobile app
  3. minda

    Kanisa Katoliki na siasa za kinafiki Tanzania

    Maaskofu wanafanya kazi kwa nyaraka kama ilivyo kwa mkuu wa kanisa katoliki Suala LA waraka liko hata kabla ya kikwete uwe na weledi taf aidha ni ninyi watz mnaolalama Kwamba maaskof wanamix din na siasa na sasa mnataka wakafanye siasa hasa ninyi waislamu Sent from my TECNO-Y3 using...
  4. minda

    Jamani tusemeni tu ukweli, Mange Kimambi is a Tanzanian hero

    Lkn je angekuwa anaishi tiizii angekuwa shujaa? Au ksbb anaishi ughaibuni?
  5. minda

    Majina halisi ya WanaJF waliofariki

    Du tang 2009 ndo nimeingia Leo miaka 8 nipo hai namshukuru Mungu
  6. minda

    Nini maana ya mzeiya au mzeia?

    Nimekua nikisoma majibu kwa watoa post, "pouwa mzeiya." maana yake nini?
  7. minda

    Neno " lol " lina maana gani?

    laugh out loudly (lol) huandikwa badala ya te he he he he he
  8. minda

    Nini msimamo wa Zanzibar juu ya muundo wa Serikali?

    wakiwa zenj serikal 3 wakiwa mjengoni serikali 2
  9. minda

    To be honest, nikilala na mwanaume asiye na hela sitosheki

    achana naye uendelee na biashara(ukahaba) kwani ushavurugwa wewe
  10. minda

    Kashfa ya Uzinzi: Lissu amsafisha Mbowe

    mkuu acha uwongo. clinton hakuwa impeached alikiri skandali hiyo kitu ambacho ni sharti la kutofanya impeachment. aliyefanyiwa impeachment alikuwa r. nixon
  11. minda

    Askofu Kakobe ataja vyama vya Kufutwa.

    baada ya kunyolewa na serikali na kukaribia kufulia, sasa huyu askofu wa kujitangaza anaanza kuivuta serikali. hongera kakobe if u cant fight them...!
  12. minda

    Picha ya Bendera ya Tanganyika kwa ambao hatujawahi kuiona

    tusubiri kwanza tupate katiba mpya wakuu
  13. minda

    Mtei: Zitto Hahitajiki ndani ya CHADEMA, Uamuzi wa Kamati Kuu ni wa Mwisho!

    mzee mtei anaakisi sauti ya walio wengi cdm na sio kwamba cdm ni mali yake. yuko sahihi. acha majungu mkuu
Top Bottom