Majina halisi ya WanaJF waliofariki

onkoko

JF-Expert Member
Aug 23, 2016
514
500
Mimi siku nikirest in peace mnikumbuka kama mtoto wa kindali kutoka mbozi
. Rest in peace kwa mliotangulia
 

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
38,393
2,000
8577.jpg
Mwenye Avatar hii (Kigogo) yupo kweli?
Huyu Kigogo sijui kapotelea wapii
 

abudist

JF-Expert Member
Oct 25, 2009
848
1,000
masikini mimi ambaye hakuna ajuae jina langu halisi nikifa sijui wana jf wenzangu watajuaje nimekufa?
hata hivyo nitajivunia hata huko niyakapokuwa kuwa nilikuwa member wa forum muhimu kwa jamii ya JF.
and i will tell ma self RIP me.
Tunakujua ukishakufa tutakutaja na kukuombea usijari.
 

Emmanuel J. Buyamba

Verified Member
May 24, 2013
1,070
2,000
masikini mimi ambaye hakuna ajuae jina langu halisi nikifa sijui wana jf wenzangu watajuaje nimekufa?
hata hivyo nitajivunia hata huko niyakapokuwa kuwa nilikuwa member wa forum muhimu kwa jamii ya JF.
and i will tell ma self RIP me.
Ndio maana Mimi niliamua kuja na verified user, ili nikifa walau mnitakie RIP wanajf wenzangu!!
 

gemmanuel265

JF-Expert Member
Feb 16, 2016
8,500
2,000
masikini mimi ambaye hakuna ajuae jina langu halisi nikifa sijui wana jf wenzangu watajuaje nimekufa?
hata hivyo nitajivunia hata huko niyakapokuwa kuwa nilikuwa member wa forum muhimu kwa jamii ya JF.
and i will tell ma self RIP me.
Usipate tabu Iron Lady niko hapa Mimi nikujuaye A - Z
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom