Huyo Fala 2015 alinisimamia utafiti akaniletea huo ujinga akitaka nimpe milioni moja. Hatakuja kusahau nilichomfanyia. Anaitwa Maning Yusuph. anawasumbuwa msiojua namna ya kuwawekea mitego wajinga kama hao
Nikiwa dalasa la sita mimi na jamaa yangu tulienda kuiba mapera kwenye shamba la jirani na shule, mwenye lile shamba alikuwa mama mjane, kumbe siku zote anawavizia wezi wanaoiba mazao shambani kwake, siku hiyo muda wa mapuziko tukaenda kuiba kumbe alikuwa kajificha kichakani shambani aisee...
Nikiwa na dalasa la saba niliiba camera nyumbani nikawa napiga picha wanafunzi kwa siri kisha naenda kusafisha nawauzia shilingi 500 kwa picha 3 na zile tuliita negative. Siku hiyo ukipigwa msako kwenye begi la shule ikakutwa camera na picha za wanafunzi niliowapiga na nilikuwa nimetoka studio...
Nikiwa dalasa la sita, kaka mkuu alikuwa na makengeza siku hiyo mstarini akapit nyuma ya mstari wetu akiwa ananitizama, nikamuuliza mbona unaniangalia vibaya? Akaenda kushtaki kwa mwalimu wa zamu kwamba nimemtukana ana makengeza anaangalia vibaya, aisee sitaisahau ile siku.
Hamuwezi kwakuwa team yenu imejaa chuki kwa mchezaji anaendoka jangwani. Hata wanaostaafu mnawafanyia mabaya pia mnadhurumu wachezaji mpaka mshtakiwe ndio mnalipa madeni
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.