Naombeni mnisaidie nawezaje kuinstall program ya kuniwezesha kuacces internet ya simu ya nokia 2700 classic kwenye Pc kwa kutumia USB. kila nikiconnect wananiambia install the program for nokia...
Last night baada ya kurudi nyumbani niliamua kuandaa ubwaba fast kwa kutumia microwave oven(cooking time less than 10 min kikombe kimoja). Bahati mbaya fuse iliungua kila nilipoli switch on. Nili...
Jana kuna link ya picha ya rihana iliiingia kwenye acc ya facebook na ikasababisha acc yangu aikagoma kufunguka kabisa mpaka sasa,na ile link ya acc yangu ya facebook inaonekana kama hivi:Please...
Nikicheza video za mtandaoni hukwamakwama na hata zile za live.Siku natazama mechi ya Simba na Shandy Sudan ilikuwa tabu.Ikiplay dk2 ina buffer dk2.Naombeni msaada juu ya hili ili nami ni enjoy.
We can't sign you in to windows live messenger (Signing in to Windows Live Messenger Failed because the service is temporarily Unvailabe. Please try again Get more information.......)
Haya...
Kwa muda mrefu nimekuwa nasafiri kwenda maeneo ambayo siwezi kutumia line ya Vodacom. Mara zote huwa maeneo haya husika kwa wiki moja na zaidi. Na mara nirudipo, huwa nakuta salio katika line...
naomba kujua hawa watu wenye mablog au website jinsi wanavyoweza kufaidi na Google adsense.
Kama mtu ana website yenye google PR 2, PR 3 and PR 4, je anawezaje kugenerate income through google...
Nimenunua simu IDEOS kwenye promotion ya Tigo sasa nikiweka laini ya simu nyingine inaandika SIM network unlock PIN. Naombeni msaada nifanye nini ili nitumie laini nyingine (unlocking )...
Try this cool tricks-> press alt+ctrl+^(up arrow) to turn your screen upside down, to restore press alt+ctrl+(down arrow), press windows+L for quick logout, if you know more tricks please share.
nina simu yangu ya nokia si mchina nikiweka kwenye chaji inafanya kazi vizuri nikiitoa inawaka muda mfupi then inazima ivi hapo kuna nini wakubwa yaani inaniboa sana asee
Nimetumiwa hii msg kwenye mail box yangu, mi sio mtaalam wa ma-IT, hivi ni kweli mtu anaweza kupata information zangu zote kutoka kwenye PC yangu kwa kufungua tu hilo faili?
Please Be Extremely...
Habari wanajamii!
Nawatafuta watu wenye mitaji ya kuanzia kama milioni 3 hivi tufanye nao biashara.
Biashara yenyewe iko namna hii ni kuzalisha umeme kwa kutumia machine ya kusaga...
Naombeni msaada kuhusu display ya simu yangu kujaa rangi na kutoonyesha kitu chochote kila ikiingia kwenye standby mode au nikiizima na kuiwasha mara nyingine inajaa rangi na kutoonyesha chochote...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.