Kuweka password kwenye folder

Kuweka password kwenye folder

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Posts
4,936
Reaction score
3,549
Ndugu wadau wa jamvi hili, naomba msaada kujua kama kuna njia ya kuset password katika folder. Kama ipo inawekwaje? Tafadhali kwa mwenye taarifa share na sisi maujanja.
 
Ndugu wadau wa jamvi hili, naomba msaada kujua kama kuna njia ya kuset password katika folder. Kama ipo inawekwaje? Tafadhali kwa mwenye taarifa share na sisi maujanja.

folder guard itakukwamua kwenye hili
 
Back
Top Bottom