Msaada Folders zote zimegeuka kuwa shortcut


Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
Jamani naomba msaada folders zangu zote kwenye external hard disk zimegeuka kuwa shortcut naomba msaada jinsi ya kuzitoa
 
mgeni3

mgeni3

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2010
Messages
232
Likes
3
Points
35
mgeni3

mgeni3

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2010
232 3 35
unatumia windows ipi?
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,634
Likes
481
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,634 481 180
tumia command ku unhide hao ni virus wame hide hizo folders
 
mgeni3

mgeni3

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2010
Messages
232
Likes
3
Points
35
mgeni3

mgeni3

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2010
232 3 35
sehemu ya folder options huwa kunasehemu ya hide system files recomended.. Make sure umepaunmark utapata mafail yako yote
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
40
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 40 145
Fungua disk yako, nenda Tools >> Folder Options >> View >> Show hidden files and folders
Ikikataa rudi hapa utoe ripoti nikupe njia ya pili ambayo ni manual zaidi
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
Fungua disk yako, nenda Tools >> Folder Options >> View >> Show hidden files and folders
Ikikataa rudi hapa utoe ripoti nikupe njia ya pili ambayo ni manual zaidi
Mkuu nimefanya jinsi ulivyo nielekeza lakini inagoma
 
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
368
Likes
4
Points
35
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
368 4 35
Na mimi pia naomba msaada wa tatizo linalokaribiana na hilo. Niki-install VLC Media Player Icons zote za Programmes (Internet exploler, moderms, etc) zilizopo kwenye Desktop ya laptop yangu hugeuka na kufanana na shortcut ya VLC media Player na hata uki-click hizo icons e.g. Internet explorer inayofunguka ni VLC media player. Tatizo ni nini hapo wataalamu na linaweza kutatuliwa vipi? Natumia Window 7.
 
S

Sting007

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
276
Likes
13
Points
35
S

Sting007

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
276 13 35
kopi jina la file lililoonyesha shortcut halafu paste kwenye sehemu ya URL/sehemu ya kuekea link, kisha bonyeza ENTER file lako litafunguka. Mfano file lako linaitwa sting copy sting na paste kwenye ile link/URL na kuwa E:/sting kisha ENTER, herufi E inategemea extenal yako ni ya ngapi maana kuna local C,D externa inaweza ikawa E.
Thanx
 
B

BULL25

New Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
B

BULL25

New Member
Joined Apr 26, 2012
2 0 0
hao ni viruses, kwa mwenye harddisk download explorer for xp kama os yako iko below service pack 3 au easier method ni kuichomeka kwenye computer yenye version yoyote ya ubuntu then zitakuwa visible, but ili ukiziweka kwenye xp yako zionekane itabidi urecreate hizo directories then ucopy individual files.
kwa mwenye windows 7 that hapens alot check out this link
http://superuser.com/questions/243652/all-of-my-shortcuts-open-same-program
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,994
Likes
360
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,994 360 180
hao ni viruses, kwa mwenye harddisk download explorer for xp kama os yako iko below service pack 3 au easier method ni kuichomeka kwenye computer yenye version yoyote ya ubuntu then zitakuwa visible, but ili ukiziweka kwenye xp yako zionekane itabidi urecreate hizo directories then ucopy individual files.
kwa mwenye windows 7 that hapens alot check out this link
http://superuser.com/questions/243652/all-of-my-shortcuts-open-same-program
Nashukuru mkuu imekubali kwa kutumia ubuntu.God bless you
 
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
368
Likes
4
Points
35
Silas Haki

Silas Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
368 4 35
hao ni viruses, kwa mwenye harddisk download explorer for xp kama os yako iko below service pack 3 au easier method ni kuichomeka kwenye computer yenye version yoyote ya ubuntu then zitakuwa visible, but ili ukiziweka kwenye xp yako zionekane itabidi urecreate hizo directories then ucopy individual files.kwa mwenye windows 7 that hapens alot check out this link http://superuser.com/questions/243652/all-of-my-shortcuts-open-same-program
To BULL25Asante sana mkuu, nimefanikiwa ku-solve tatizo kwa kutumia link uliyoitoa. Big up sana.
 

Forum statistics

Threads 1,273,285
Members 490,351
Posts 30,476,661