Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Nimetoka Masasi Mtwara jana, leo nipo Mkuranga mkoa wa pwani. Kisa cha kushangaza, familia ya wenyeji wangu watoto wao awafanani, wapo 5. Moja mrefu, wawili wafupi, wawili wa Wastani, rangi zao...
0 Reactions
40 Replies
10K Views
Bonyeza Hapa Kusikiliza Wimbo Huu. Unaruhusiwa kuudedicate kwa umpendaye J'pili hii: HISANI YANGU
2 Reactions
12 Replies
3K Views
Hi my people! Kunamambo hua najiuliza nakosa jibu naishia kucheka mwenyewe, hivi kwa nini wanaoongoza kwa vituko niwanaume? Utakuta amechumbia mwenyewe akaoa baada ya muda ooh sikutaki nilikuoa...
0 Reactions
83 Replies
9K Views
Hayawi yawi jamani,mwenzenu nimeopoa, Ndoto ile singizini,kamwe sijapata doa, Kipenzi wangu mwandani,ya maisha pingu ndoa, Nimekipata Kigori,Wenye wivu jinyongeni, Upepo wa baharini,mawimbi...
0 Reactions
46 Replies
8K Views
Ndugu wana jf, hv mtu akiwa mtwara na mpenzi wake yuko bukoba na wala hakuna mawasiliano yoyote kati ya hawa wapenzi kwa sababu zilizo nje ya uwezo wao, je kuna uwezekano wa ndoto zao kutimia...
0 Reactions
8 Replies
3K Views
Wana-jamvi mshakaji wangu wa tokea form one hadi university level analalamika kuwa ndoa yake kwa sasa ipo hatarini kuparaganyika baada ya yeye mwenyewe ( mshikaji huyo) kususia tendo la ndoa...
0 Reactions
32 Replies
4K Views
Huwa najiuliza hawa waeka threads zenye title labda wadada tuu, wakaka tuu, wenye ndoa tuu, wamama tuu nk. Huwa wanadhamiria kweli hao watajwa? je kimtazamo huwa wanalenga hisia flan ziwe kama...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
WanaJF tuna mawazo mazuri sana ya kukutana na kufahamiana, ila kinachosikitisha ni kwamba ndani ya mikutano hii majibaba mengine inatumia kutufataki! Inatongoza kila mdada!! Tuwafanyaje hawa...
0 Reactions
449 Replies
28K Views
Habari zenu dada zangu wapendwa. WIFINISM Kuwa na wifi ni kitu amabacho kila dada mwenye kaka hukisubilia . Na kwa uzoefu ugomvi kati ya dada na wifi huweza kuleta matatizo ambayo hata...
0 Reactions
36 Replies
3K Views
Je umeshawahi kujiuliza maswali haya? Na uliyapa majibu gani? na uliyafanyia kazi? Nini matokeo yake? Na umepata faida gani? 1. Ni nini kinachohitajiwa ili kuwa mume mzuri? 2. Mwanamke anawezaje...
0 Reactions
16 Replies
3K Views
Matrimonial separations, divorces on the increase By HASINA MJINGO, 22nd January 2011 @ 22:00, Total Comments: 0, Hits: 22 MATRIMONIAL separations and outright divorces are on the rise...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
UTANGULIZI (RADHI) Siku tatu zilizo pita, tumeleta maada ya bikra, ambayo imeleta hisia tofauti miongoni mwa wachangiaji katika jukwaa hili. Naomba radhi kwa wale ambao iliwakera hatukuwa na nia...
0 Reactions
51 Replies
5K Views
Habari zenu wana JF. Hua najiuliza maswali lakini sipati picha. Hivi ili uwe maarufu wa jambo lolote lazima ufanye jambo au kitu tafauti katika jamii. So hapa nawaombeni tuyaweke majina...
0 Reactions
33 Replies
3K Views
Nilitamani sikia,kwaheri tokea kwako, Japo ulikuwa malkia,shambani hekima kwako, umasikini nasikia,ulitoa uhai kwako, Kweli mama umeenda,naenzi mapenzi yako, Amani ulihubiri,fisadi...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Ninataka rafiki wa kiume umri kati 40 na kuendelea awe mfanyakazi na mkristo
0 Reactions
62 Replies
5K Views
Ndugu, nina kijana amepanga kwenye apartment ya house yangu, kijana alikuwa ni mtu wa kawaida mwenye majukumu yake ya kiofisi mazuri tu. Ninachoshangazwa nae siku za hivi karibuni ameanza...
0 Reactions
74 Replies
7K Views
leo nimepata furaha kubwa sana. kuna mkaka mmoja aliwahi kuniapproach miaka ya nyuma akitaka kunichumbia na aliniambia ukweli kuwa alishadivorce na alipata mtoto mmoja kabla ya hiyo talaka. siku...
0 Reactions
112 Replies
9K Views
Nakushauri nenda kwa wanyaru koz wana sifa zifuatazooooo:- wafupi sana. wana vigimbi. wamekomaa sura wavumilivu ( unaweza mlaza na njaa wiki nzima) utakula mbuzi wa kisasa(dog) wanajua kupika...
0 Reactions
24 Replies
3K Views
So I'm at work yesterday and the mailclerk starts handing out letters from upper management. At this point, I'm thinking "Oh crap, how am I gonna tell my family I got laid off?" Fortunately, I'm...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Nimetokea kuwa na uhusiano na mabinti wa kisandawe,kwa sura, shepu na tabia ni wazuri.Tatizo ni kuwa mabinti hawa wamekeketwa. Naomba niwaulize mashemeji zangu kwanini mnaondoa kiungo hiki muhimu?
0 Reactions
11 Replies
10K Views
Back
Top Bottom