Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Eti jamani nisaidieni kujua hili, kwenye siku za hivi karibuni karibu harusi 75% nilizohudhuria au kusikia basi bi harusi wanatoka Arusha au Kilimanjaro. Kunani huko siku hizi wanaume wote...
0 Reactions
86 Replies
8K Views
Jamii nisadieni....
1 Reactions
75 Replies
7K Views
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 27, sijaoa kwasababu bado nipo shule,ninaisha kwa kakaanga. Kila ninapopiga stori na shem hupenda kunisogelea nakufanya jitihada za angalau kunigusa, pia huja...
0 Reactions
59 Replies
12K Views
She is the one who agreed to date me for the last 3 years ago,ananipenda sana na cku zote yupo pamoja nami ktk shida na raha,inapobidi kucheka huwa 2nacheka pamoja na inapobidi kulia huwa twalia...
1 Reactions
13 Replies
1K Views
jamani kila nikitembelea jukwaa hili sion post ya mtu anae hitaji mkulima! leo nafunguka nahitaji mke anae weza mambo ya kilimo!......... sifa awe na akili timamu..........umri kuanzia...
1 Reactions
66 Replies
5K Views
Leo nimeona niseme jamani maana inaboa sana, baadhi ya Tax drivers wamekua tishio kwa mahusiano ya watu mtu, si kijana wala mzee, tabia ni zile zile........ mrembo asikodi gari zenu kosa mnataka...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
mimi ni msichana ninampenzi nampenda ila anitumie msg ,hanipigia anaweza kukaa hata wk hanitafuthi mpaka mimi nimtafute .unawezakuta namtumia msg hajibu nikumuliza mbona kimya anadai mambo...
1 Reactions
17 Replies
6K Views
Jamani naomba kuwauliza swali linalonitatiza sana. Miaka ile ya themanini wakati mi niko mdogo kule Kinondoni kulikuwa na tajiri mmoja mwenye magari mengi aina ya scania 111, jamaa mwenyewe...
1 Reactions
56 Replies
9K Views
Nilikuwa na mpenzi toka mwaka 2006 nimeishi nae nikiwa chuo na bahati nzuuri tukapata mtoto lakini si bahati akafa baada ya miezi michache!, nilibahatika siku moja kwenda mkoani kusalimia wakti wa...
0 Reactions
29 Replies
3K Views
Habari wandugu kwa niaba ya rafiki yangu naomba mchango "Nina BF ambaye ameniletea posa home na kupangiwa mahali wikend iliyopita kabla ya kupanga mahali home waliniuliza nikawatajia kiwango...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
Naomba saidia yafuatayo; 1.Je kwa ndoa Yupi anatakiwa Kuwa mkubwa kwa Mwenzie? 2. Na ni kwa kiasi gani cha miaka awe amemzidi?
0 Reactions
6 Replies
2K Views
HABARI zenu ndugu zangu wana jamii forums.... Natumaini mpo salama kama ni mgonjwa pole sana Nina mpenzi wangu ambaye yupo mbali kidogo na mimi kwa mwezi sasa kutokana na masomo[chuoni]...
0 Reactions
25 Replies
3K Views
sikia mwenyewe
0 Reactions
1 Replies
932 Views
Hiv jamani mbona bongo tz wanaume wazuri na wenye mvuto ni wakuhesabu, wengi wao ni wabaya na sura zao mbaya. Hii inafaida ya kupunguza USHOGA. Lakini hasara pia inaongeza biashara ya ukahaba...
3 Reactions
142 Replies
28K Views
Hellow wadau,,,,' Leo katika peruzi peruzi yangu nimekutana article ya mtafiti na mwanasaikolojia mmoja anaitwa Prof:Hellen Zsigmond,anasema katika utafiti wake wa miaka 8 amegundua 20 sex...
1 Reactions
15 Replies
2K Views
Jamani niki post tu kwnye thread yeyote akaunti yangu ya JF inaji Log out outmatically. Haka kaugonjwa kameanza jana na kana tokea pale ninapotumia kilaptop changu. nikitumia Li desk top la...
0 Reactions
7 Replies
971 Views
Hey wapenzi niliwamissije? hebu plz nisaidieni mawazo wajameni! Ero na kihere here changu cha kumiss sex na staili zote matata kumenifanya niwe na husuda ya kufanya sex non-stop. Nikaweka...
8 Reactions
62 Replies
10K Views
Matumaini yangu kila mtu yuko poa wanajamvi. . . . Niko huku kusini mwa Tanzania for almost a month sasa hivi, kuna jambo nimevumilia huku toka nimekuja, labda naomba niwashirikishe wadau. Yaani...
0 Reactions
47 Replies
4K Views
habar wadau.naombeni ushauri nilikuwa na boyfriend wangu lakini 2liachana yapata mwaka sasa na akawa na uhusiano na rafiki yangu,sasa ananipiia cm anaomba 2rudiane nae kwa madai kuwa amegundua...
0 Reactions
31 Replies
4K Views
Back
Top Bottom