Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Habari zenu? Kama uko single na hutajali naomba kampani yako, ni kamapani ya mambo yooote isipokuwa sex tu. Mambo kama kuhang out pamoja, kwenda church kama ww ni muendaji na kubadilisha uzoefu...
3 Reactions
64 Replies
6K Views
mpenzi wangu haeleweki nikimpigia simu, tupange lini tuonane ananijibu kuwa hana muda siku nyingine anasema ana kazi nyingi mara anafua mara anaenda kanisani alimradi visingizio kibao :A S-baby:
1 Reactions
11 Replies
2K Views
Niko pub flani ya maeneo ya home uku navuta mida.. Mara ghafla mmama m1 kambwagia jamaa watoto wawili m1 wa miaka 4 hivi wa kiume n mwingine wa kike mdogo ka mwaka na nusu hivi.. Jamaa alikuwa na...
1 Reactions
19 Replies
2K Views
Wanawake walioolewa Kenya Baraza la mawaziri nchini Kenya linapendekeza mabadiliko makubwa kwa sheria za ndoa nchini humo ...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Habari zenu wapendwa, natafuta demu wa kudate naye, na ntakuwa naye angalau kwa mwaka mmoja awe na shape nzuri (sexy looking and romantic figure) awe mwanajeshi au polisi any age below 30 rangi...
0 Reactions
16 Replies
5K Views
Wandugu nimevumilia mwisho nimeshindwa wife hajaridi nyumbani toka jana aage anaenda mbagala kwa dada yake na kwenye cm hapatikani kabisa na hata dada yake anadai hakufika nimekumwa mwoga hasa...
1 Reactions
31 Replies
5K Views
Ni mama wa watoto wawili,nimeolewa miaka 8 iliyopita, lakini mwaka huu mume wangu akazaa na mwanamke mwingine kwa madai kuwa mimi sio wa kabila lake, ameondoka ndani kahamia huko anafanya...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Kuna mstari mwembamba sana kati ya mahitaji na madai hasa kwenye suala la mahaba na unyumba. Mtu akihitaji (sana) mapenzi ila akawa hapewi basi huishia kudai na madai hayo ya kutendewa haki...
0 Reactions
0 Replies
647 Views
Mpaka David petraus huyu ni mzungu.mungu ibaraki ndoa yangu tobaaa
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Habari wana JF, mimi nimwanamke, ninatafuta mchumba kuanzia miaka 36 mpaka 45, awe mcha Mungu, mwenye elimu ya chuo. Jamani nipo serious kwa hili swala. Natanguliza shukrani. Dini yangu ni mkristo...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Wakuu mambo vp! Mi natafuta mchumba ambae yuko serious na maisha, anakunywa bia, club kimtindo, mweupe,mrefu, umri kuanzia 20-26. Mi umri wangu 28, pia asiwe machepele/mcharuko,mengine tutajuana...
0 Reactions
0 Replies
942 Views
I am rily in need of a person to be close to me and advice me also to confort me in stressfull times and i will also do the same for him/her,{it doesnt mean a girlfriend,its just a friend and it...
0 Reactions
0 Replies
817 Views
Kuna ukweli wengine wake zao upenda vijana lakini ukijua ni mke wa mtu jihadhari hata kama anakupenda huu ni ushauri tu ingawa mida hii nimetumiwa msg na mmtu ati kuanzia leo ukihisi huyu mke wa...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Jamani mimi nimempta demu wa kilangi.. ana sifa zote za kuolewa, ila kwetu wananiletea ngumu eti kabila lile si zuri kwa kuoa.. ukweli mie silifahamu kwani sikutaka mke kwa kigezo cha kabila.. ila...
0 Reactions
36 Replies
7K Views
Peopleeeeeeeeessssssss!!!!!!!!!!! Wakubwa zangu shikamooni!!!!!!! Aisee hizi mambo uko na mtu anakaa kwao, wajitia mwanamke na maendeleo kumshawishi ajitegemee na kuanza maisha zimenitokea...
7 Reactions
74 Replies
6K Views
Habari zenu bandugu Naomba msaada maana inanila kichwa Nilikua na bf wangu since cjajua maana ya mapenzi,I real loved the guy ,nakumbuka mara ya kwanza kukutana nae machoni nilikua form one ye...
2 Reactions
31 Replies
7K Views
Heshima kwenu brothers and sisters Nina jambo linanisumbua sana kutoa ushauri ,, jamaa yangu ambaye mama yake alipata matatizo akili kama ikavurugika, yaan hana kumbu kumbu yeyote huyo mama...
0 Reactions
15 Replies
2K Views
habar wadau.naombeni ushauri nilikuwa na boyfriend wangu lakini 2liachana yapata mwaka sasa na akawa na uhusiano na rafiki yangu,sasa ananipiia cm anaomba 2rudiane nae kwa madai kuwa amegundua...
1 Reactions
34 Replies
5K Views
Jana kumejitokeza uvumi kuwa kuna mwanamke na mwanaume wameng'an'ganniana baada ya kufanye mapenzi . Kila mtu amekuuwa na maoni tofauti wengine wakishangilia na wengine wakilaani.Hivi tujiulize...
0 Reactions
20 Replies
3K Views
Back
Top Bottom