Hodi humu ndani, Nawasilisha!

Hodi humu ndani, Nawasilisha!

NAFIKA

Senior Member
Joined
Dec 3, 2011
Posts
128
Reaction score
43
Leo nimeona niseme jamani maana inaboa sana, baadhi ya Tax drivers wamekua tishio kwa mahusiano ya watu mtu, si kijana wala mzee, tabia ni zile zile........ mrembo asikodi gari zenu kosa mnataka mumpe hadi huduma ya p*m b u, tabia hii ni chafu na itakuja kuwatokea puani..... msione vyaelea vimeundwa, muache tabia hii chafu ya kung'ang'ania vya watu vitakuja kuwatokea puani.
 
Haya subiri ma dreva taxi watakujibu hoja yako
 
NAFIKA kwani hiyo huduma ya pumbu wanayopewa hao wadada au wateja wa tax wanalazimishwa???? Kifupi umewadhalilisha wadada hapa kwa hii hoja yako. Ukiona mtu kafanya hivyo basi ni kiruka njia tu na kupewa zawadi hiyo ni stahili yake kwa sababu hakundwa kupanda tax ili apigwe kitu bali alikwenda ili awahi kufika au awe comfortable zaidi n.k
 
Last edited by a moderator:
Tatizo wanawake wengi hasa wa Dar wakikuona una gari tu basi wanapata muwasho, sijui ni nini tatizo dada zangu wala hawangalii kuwa hii ni Tax au ni STK wenyewe mradi unaendesha gari basi wewe utawalamba mpaka uchoke. ndio maana madereva tax wanatongoza tu yeyote kumbe wengine mko tofauti. Mjilaumu kwanza nyinyi wenyewe
 
Mhhhm ka gf kako kameisha zamishiwa nini.

Nyie ma Tax drivers punguzeni zina mnaona sasa, jamaa wanalamika mnapanda ma gf zao.
 
Hivi inakujia akilini kweli,

Nimekodi gari kwa hela yangu halafu nilazimishwe kufanya vitu kama hivyo

Hao wanajitakia wenyewe mambo mengine ni ya kupembua tu mwenyewe akilini mwako

Usiwe kama Mume *****
 
Mhhhm ka gf kako kameisha zamishiwa nini.

Nyie ma Tax drivers punguzeni zina mnaona sasa, jamaa wanalamika mnapanda ma gf zao.


Wanakafukuzia sana bana!!
 
Tatizo wanawake wengi hasa wa Dar wakikuona una gari tu basi wanapata muwasho, sijui ni nini tatizo dada zangu wala hawangalii kuwa hii ni Tax au ni STK wenyewe mradi unaendesha gari basi wewe utawalamba mpaka uchoke. ndio maana madereva tax wanatongoza tu yeyote kumbe wengine mko tofauti. Mjilaumu kwanza nyinyi wenyewe

Natamani ningepata dawa ya yule wa temeke...... wangekoma.
 
kumbe ndio maana madada wanawapenda sana madereva wa Bajaj...kumbe taxi drivers wamekuwa vimeo
 
Wanakafukuzia sana bana!!
Personally I believe that you have every right to be bothered, any way we kambie kawadanganye hivi....kange wapa lakini boy friend wake, kisha kaweka dawa kule chini...anaye jaribu tu ana nasa hatoki...Amini usiamini ma Tax driver wote watakaogopa :biggrin1:
 
Leo nimeona niseme jamani maana inaboa sana, baadhi ya Tax drivers wamekua tishio kwa mahusiano ya watu mtu, si kijana wala mzee, tabia ni zile zile........ mrembo asikodi gari zenu kosa mnataka mumpe hadi huduma ya p*m b u, tabia hii ni chafu na itakuja kuwatokea puani..... msione vyaelea vimeundwa, muache tabia hii chafu ya kung'ang'ania vya watu vitakuja kuwatokea puani.

Na nyie muwe na misimamo, mkiwa na misimamo watachoka kuwatongoza. Baadhi yenu mnabore sana, mkipanda teksi mnataka kupelekwa bure, we unategemea nini wakati mwenzio anatunza familia yake kwa hiyo biashara?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom