Is it true?. . .

Is it true?. . .

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Posts
2,199
Reaction score
855
Matumaini yangu kila mtu yuko poa wanajamvi. . . .
Niko huku kusini mwa Tanzania for almost a month sasa hivi, kuna jambo nimevumilia huku toka nimekuja, labda naomba niwashirikishe wadau.
Yaani kila ikifika muda wa lunch nakunja uso, reason ni varieties za chakula huku hamna sijui, kila siku ugali na wali, ukiulizia hata vyakula vingine hamna hata labda kwa wapenzi wa chips ambazo mie mwenyewe ni mlaji wa nadra sana.
Mbali na msosi kuwa 'monotonous' (wa kujirudia rudia) bado chakula hakipikwi vizuri, nasema hivi sababu nimejaribu kula sehemu tofauti tofauti yani bado hali ni ile ile.
Ndio nauliza jamani wanajamvi ule usemi kuwa wanawake wa kusini hawajui kupika ni kweli?? Yani unaletewa chakula hamu ya kula inakata hapo hapo, worse enough nawaona watu wa huku wanafurahia tu chakula na kukiona kawaida.
Almost a month now appetite yangu imechimbiwa chini.
Jamani wanawake wa kusini tafuteni maujuzi ya madikodiko.
Nawasilisha.
 
dawa ni kwenda na mwanamke wako......utawakomeshajeee.....

Yaani. . .mf! Ndo naweka mambo vizuri kwanza yenyewe ntaondoka then ntarudi tena. sema yuko bado na ka digrii kake ka medisini kanamsumbua.
 
me sijatoka tnga bana we mchaga unataka kuogea iliki.e?we haya we oune kama utajenga kwenu
 
Wenzio wamewekeza kwenye chakula cha usiku na wanaume wa huko wala hawajali misosi hiyo wanachotaka ni kushiba tu hata ukikoroga matope watakula ishu ni chakula cha usiku, ukikutra wanawake wa kusini kamkamata mwanaume hatokiiiiii ng'ooooo wabaya sana kwenye mambo ya 6*6. Ndo ujue mungu hakupi vyote.....
 
me sijatoka tnga bana we mchaga unataka kuogea iliki.e?we haya we oune kama utajenga kwenu

Mara moja moja si mbaya mammie!. . .we nna hela mie, hata nikihonga sifilisiki ng'o!
 
Wenzio wamewekeza kwenye chakula cha usiku na wanaume wa huko wala hawajali misosi hiyo wanachotaka ni kushiba tu hata ukikoroga matope watakula ishu ni chakula cha usiku, ukikutra wanawake wa kusini kamkamata mwanaume hatokiiiiii ng'ooooo wabaya sana kwenye mambo ya 6*6. Ndo ujue mungu hakupi vyote.....

Labda wamakonde ndo nimeskia shughuli yao pevu, niko huku kwa wamwera hamna lolote!
Kama Mungu hakupi yote, mbona watoto wa kitanga wamepewa vyote, upishi wa chakula cha mchana na usiku vilivyo.
 
si upike mwenyewe? au upo kwa muda tu huko?

Yaani kupika najua hasa, ndo maana nimeona msosi mbaya,. .lakini huku yani by mwezi wa 12 naondoka ila jinsi naona kazi zinavyoenda hawa wakuu wangu watataka nirudi(nimeskia fununu zisizo rasmi) labda nikija hiyo round ya pili.
 
Mara moja moja si mbaya mammie!. . .we nna hela mie, hata nikihonga sifilisiki ng'o!

wew mwenye pesa hajitapi hlf ungekuwa na hela ungekuwa unakuja kupa dinner dar kwa vile vyakula vya huko haviliki.sa unapesa mwezi mzima unakula mataputapu kibo kasi ya pesa nini mangi?tumia pesa ikuzoee panda ndege njoo kula rudi huko kusini kwako.o.k kama unajua kuhonga sana n.pm shiku shidadu
 
wew mwenye pesa hajitapi hlf ungekuwa na hela ungekuwa unakuja kupa dinner dar kwa vile vyakula vya huko haviliki.sa unapesa mwezi mzima unakula mataputapu kibo kasi ya pesa nini mangi?tumia pesa ikuzoee panda ndege njoo kula rudi huko kusini kwako.o.k kama unajua n.pm shiku shidadu

Hahaha. . .nilipata lunch msumbiji juzi, wale kupika wanajitahidi.
Nukundi shiku shidadu? Halaf ntakutumia tiketi siyo?
 
we Don Mangi,kama unajua kupika usilalamikie mtu.pika mwenyewe kiwe kitamu.....ushakuwa.
 
Last edited by a moderator:
Matumaini yangu kila mtu yuko poa wanajamvi. . . .
Niko huku kusini mwa Tanzania for almost a month sasa hivi, kuna jambo nimevumilia huku toka nimekuja, labda naomba niwashirikishe wadau.
Yaani kila ikifika muda wa lunch nakunja uso, reason ni varieties za chakula huku hamna sijui, kila siku ugali na wali, ukiulizia hata vyakula vingine hamna hata labda kwa wapenzi wa chips ambazo mie mwenyewe ni mlaji wa nadra sana.
Mbali na msosi kuwa 'monotonous' (wa kujirudia rudia) bado chakula hakipikwi vizuri, nasema hivi sababu nimejaribu kula sehemu tofauti tofauti yani bado hali ni ile ile.
Ndio nauliza jamani wanajamvi ule usemi kuwa wanawake wa kusini hawajui kupika ni kweli?? Yani unaletewa chakula hamu ya kula inakata hapo hapo, worse enough nawaona watu wa huku wanafurahia tu chakula na kukiona kawaida.
Almost a month now appetite yangu imechimbiwa chini.
Jamani wanawake wa kusini tafuteni maujuzi ya madikodiko.
Nawasilisha.



Don Mongi nakubaliana na hoja yako kwa sababu nilishakuwa huko Kusini zaidi ya mara 3 kiukweli ukienda ktk migahawa ya chakula yani huwezi kufurahia mapaishi ya vyakula vyao.Nilidhani ni mimi tu ndo napata shida kumbe pia wapo wengine wengi.Kuna haja hawa watu walifanyie kazi suala hili la upishi wa vyakula.Ni hayo tu!!!!!
 
Hahaha. . .nilipata lunch msumbiji juzi, wale kupika wanajitahidi.
Nukundi shiku shidadu? Halaf ntakutumia tiketi siyo?

tiketii ya kyokii?kibo shiku shidadu tiketi?la koninga $100 si ndo unabeba kabisa usiku wa Xmas?
 
we Don Mangi,kama unajua kupika usilalamikie mtu.pika mwenyewe kiwe kitamu.....ushakuwa.

Kama ndo ningekua nimehamia permanently ningepika sana tu, na FYI kupika najua kweli, mpaka mavitu ya kizungu unaoyaona kwenye tv. . .ila issue ni kwa vile huku nimepiga kambi ya muda tu mpaka hiyo december.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom