Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Ukikumbuka miaka mbali mbali iliyopita, 1970; Nipende lakini usiniguse. 1980; Niguse lakini usinibusu. 1990; Nibusu lakini usifanye kitu kingine chochote. 2000; Fanya kila kitu lakini...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Jamani ndugu zangu naombeni mnisaidie, demu wangu anataka tufanye mapenzi kila siku. Hivi nifanyaje jamani
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nina jamaa yangu ana mke na mtt mmoja,na mke wake ana wivu sana juu yake kiasi kwamba hataki kumuona jamaa amecmama na mwanamke kwan anadhan anaibiwa.Jamaa yangu ile hali inamkera na akaamua...
1 Reactions
17 Replies
2K Views
Wanajamvi habari , Nimetokea moshi nikiwa na nimekaa na msichana mrembo sana na tukasilimiana vizur na safari ikaanza huku nikiwa nashindwa hata kuanza na story kkwa huhofia uzuri wake na...
2 Reactions
94 Replies
8K Views
Habari za Mwsho Wa DUNIA leo Tar 12/12/2012 , ikifika saa 12:12:12 ndio Mwisho , nikaona ngoja 2agane vzr humu JAMVINI, Mimi nina Rafiki yangu ambae tumekuwa wote tangu utotoni mpaki tukafikia...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
The wedding monster You can imagine the horror and shock on a mans face when he wakes up the night AFTER the wedding to find that the woman he once knew transformed over night into this lazy...
0 Reactions
32 Replies
2K Views
Wakubwa zangu Shikamooni! Peopleeeeeess!!!!! Jamani mwaka unaisha huu, sasa mwaka umekuwa sugu sana kwangu huu, hivo nikaona niperuzi kwenye elimu ya nyota ukute nyota imezima kabisaa mie sina...
0 Reactions
26 Replies
5K Views
Yapo complicated Atakuja kukuambia anakupenda lakini hayuko serious Atakuja kukuambia anakupenda yuko serious mh! Utawatofautishaje? mwingine kakubaliwa, anajitosa jumla mwisho wa siku...
0 Reactions
47 Replies
5K Views
Wakubwa shikamooni!!!!!!!! How do you do my Broders n Sisters from Another Mother!!!!!!!!! Mie mzima ila ndo mwaka wafikia mwisho hivooo, sasa pale kwa ofisi tumepewa PERFORMANCE EVALUATION...
0 Reactions
99 Replies
8K Views
habari wandugu, natumaini asubuhi inaenda poa,leo nimekumbuka wimbo flani wa kwaya niliousikia kwenye mnuso mmoja weekend iliyopita unaitwa "zunguka zunguka",kuna mahali wanaimba "shetani na mama...
5 Reactions
18 Replies
8K Views
James (si jina lake halisi) ana mshangaa mke wake ambaye baada ya kuzaa mtoto ambaye sasa ana miaka miwili amekuwa akikwepa kuvua nguo na kubaki uchi wakiwa pamoja chumbani wakati haikuwa kawaida...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Miaka takribani 6 iliyopita, kuna dada moja mtu mzima kidogo alinieleza. Mdogo wangu, chonde chonde usije oa mwanamke ambaye nywele zake zimeshuka sana kuja chini katika kipaji cha uso wake...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Kuna uzi ulianzishwa kuhusu 'athari za tiGO'...nami nikachangia kutokana na taaluma na experience yangu nikihudumia waginjwa mbali mbali. Nikiwa na nia ya kutoa ukweli na kuelimisha jamii, naamini...
22 Reactions
198 Replies
13K Views
Heshima mbele kwa wanabodi + wandugu wote popote pale JF mtandao mkubwa wa kijamimi unapo patikana Wana-jamii nimekuja mbeleyenu leo kwa nia ya kutaka mnipe ushahuri nifanye nini kwa majaribu...
2 Reactions
106 Replies
20K Views
Jana nilikuwa kwenye kikao cha wamama wa kanda ya ziwa,(wazanaki,wajaluo,wakurya,wajita) kufuatana na kundi letu. mimi sio wa kanda ya ziwa ila nimeolewa na mwanaume wa kanda ya ziwa hivyo...
0 Reactions
42 Replies
8K Views
Huyu dada ana umri wa miaka 42. " Ana watoto wa 5,mkubwa yuko form 5,kwa hiyo wanae wote wanasoma. " Dada huyu alifiwa na mumewe,baba wa wanae wote miaka 6 iliyopita. " Mumewe wa sasa...
0 Reactions
63 Replies
5K Views
jamani ivi what can a man do 2 please his woman...nimefanya so much for lakini bado hatosheki,we have dated for over a year,i'v olways been thre for her n i have yelled at her nor diss her lakini...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Mpo humu ndani???shikamooni wote kwa ujumla wenu. Kwa kweli kabisaaa Haipendezi kabisa mwanaume kuwa bahili kwa galfriend/mchumba/au mke wake. Hata kama tunasaidiana lakini mwanaume lazima...
9 Reactions
130 Replies
9K Views
Kanishangaza sana huyu Dada wa saluni, nimemtuma mtoto aniitie tuongee mambo mengine kabisa yeye anarudisha jibu "Mwambie mi sitaki kuchezewa kabisaaa, kama anataka aje nimuelekeze waliko wazazi...
1 Reactions
54 Replies
5K Views
Natatizika sana na tabia hii ya wanawake kujiuza kingono bar/madangulo, why not men? au wanaume tu ndio hu enjoy.
0 Reactions
37 Replies
7K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…