What Can Bring Satisfaction For Couples In Marriage?


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,095
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,095 1,500
Peace of mind.
Tolerance.
Maturity.
Committment.
SOLID FRIENDSHIP.
Consideration.
Caring and sharing.
Beautiful well-behaved children.
Financial stability.
Good health.
Family support.
Loving in-laws.
Freedom and PRIVACY.
Great sense of humor.

hizo ni kwa mtizamo wangu sijui wengine...
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
kweli nimekukubali...cha kwanza kabisa ni peace of mind....hiyo ukiwa nayo the rest will fall in place. congrats kwa utambuzi huo
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Points
1,500
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 1,500
Umetaja mengi ya msingi... Hujaweka lakini 'understanding' yaani kumuelewa mpenzi wako au yeye kukuelewa kuwa sasa huyu kachukia, huyu kachoka, huyu kafurahi, sasa kafika kileleni, huyu ana majonzi, huyu sasa ananihitaji like never before... Kuweza kufahamu hizo huepusha sana mifarakano isiyo lazima.

For instance kila ukimpigia mpenzi wako ama akikupigia yupo daima in a good mood. Siku hiyo kakujibu mkato ama kutotilia maanani baasi tayari ugomvi unaanza... Oh' hunipendi tena, Oh' umepata mwingine, Oh' mimi ndio wakunijibu kama hutaki? vitu kama hivo. But kama unamuelewa baadae utamuuliza tu.. Nini kilimsibu, ama hata hapo hapo unaweza muuliza kama kuna tatizo... Enways huo ni mfano.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,095
Points
1,500
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,095 1,500
Umetaja mengi ya msingi... Hujaweka lakini 'understanding' yaani kumuelewa mpenzi wako au yeye kukuelewa kuwa sasa huyu kachukia, huyu kachoka, huyu kafurahi, sasa kafika kileleni, huyu ana majonzi, huyu sasa ananihitaji like never before... Kuweza kufahamu hizo huepusha sana mifarakano isiyo lazima.

For instance kila ukimpigia mpenzi wako ama akikupigia yupo daima in a good mood. Siku hiyo kakujibu mkato ama kutotilia maanani baasi tayari ugomvi unaanza... Oh' hunipendi tena, Oh' umepata mwingine, Oh' mimi ndio wakunijibu kama hutaki? vitu kama hivo. But kama unamuelewa baadae utamuuliza tu.. Nini kilimsibu, ama hata hapo hapo unaweza muuliza kama kuna tatizo... Enways huo ni mfano.
hiyo pia nashukuru kwa kuongezea,watu wakijifunza kwa hizo,migogoro itapungua sana kwenye mahusiano
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
to me they shud b applied perpendiculary sio mojamoja
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,166
Points
1,250
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,166 1,250
Haya yote ukifanikiwa kuyapata kwa mtu mmoja............likely to have married an angel
 

Forum statistics

Threads 1,293,921
Members 497,758
Posts 31,157,647
Top