Nisaidieni jamani


E

ELWA MAN

Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
6
Points
0
Age
28
E

ELWA MAN

Member
Joined Dec 7, 2012
6 0
Jamani ndugu zangu naombeni mnisaidie, demu wangu anataka tufanye mapenzi kila siku. Hivi nifanyaje jamani
 
N

ndandawamalenja

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
372
Points
0
Age
49
N

ndandawamalenja

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
372 0
Chapa kijana acha kulalamika. Kama mkikutana mara 2 kwa wiki unapigaga goli tatu kwa mechi, zigawanye fanya moja kila siku!
 
M

mark1

Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
17
Points
0
M

mark1

Member
Joined Nov 3, 2012
17 0
demu au mke wako?kama demu wako kwanini mfanye mapenzi kabla ya ndoa?
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
tatizo ni nn hapo sasa. wanaume wanapiga nje daily na home anasubiri zamu.
ila huyo demu kicheche, ina maana ukizembea kidogo tu, wajanja wanapita nae kwa speed ya jet engine.
gonga kwa muda fulani halafu sepa
 

Forum statistics

Threads 1,285,557
Members 494,675
Posts 30,866,727
Top