Women , tell me why?


masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,547
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,547 2,000
The wedding monster

You can imagine the horror and shock on a mans face when he wakes up the night AFTER the wedding to find that the woman he once
knew transformed over night into this lazy, promotion t-shirt wearing, bubbling zombie. Why is it that once women get married they think that they should not make an effort to look PRETTY and good.
Honestly, if I wanted scarecrow, I would build one myself not marry one.

Jamani nimeona hii comment mahali na nikaona inanigusa.
Mamsap wangu hapendi kujisop sop toka baada ya kumuweka ndani, kwanini lakini?
Pesa ya kuipodoa na kununua vituuz nampa, lakini yeye ni kuweka msosi hadi shepu niliyoioa inayoyoma kwa kasi!
Nifanyeje?
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
mpeleke saluni mkono kwa mguu we na ye ukifika simamia hapohapo wakimtengeneza rudi nae home wikiend inayofata tena , mara kadhaa ukifanya huu mchezo inatosha kumkumbusha mamsap wako awe vile we wapenda
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
The wedding monster

You can imagine the horror and shock on a mans face when he wakes up the night AFTER the wedding to find that the woman he once
knew transformed over night into this lazy, promotion t-shirt wearing, bubbling zombie. Why is it that once women get married they think that they should not make an effort to look PRETTY and good.
Honestly, if I wanted scarecrow, I would build one myself not marry one.

Jamani nimeona hii comment mahali na nikaona inanigusa.
Mamsap wangu hapendi kujisop sop toka baada ya kumuweka ndani, kwanini lakini?
Pesa ya kuipodoa na kununua vituuz nampa, lakini yeye ni kuweka msosi hadi shepu niliyoioa inayoyoma kwa kasi!
Nifanyeje?
hapo ndio utaona binadamu hubadilika kimawazo..
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahah ngoja wahusika waje kujibu tuhuma hizi lol
 
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
2,029
Points
1,250
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
2,029 1,250
The wedding monster

You can imagine the horror and shock on a mans face when he wakes up the night AFTER the wedding to find that the woman he once
knew transformed over night into this lazy, promotion t-shirt wearing, bubbling zombie. Why is it that once women get married they think that they should not make an effort to look PRETTY and good.
Honestly, if I wanted scarecrow, I would build one myself not marry one.

Jamani nimeona hii comment mahali na nikaona inanigusa.
Mamsap wangu hapendi kujisop sop toka baada ya kumuweka ndani, kwanini lakini?
Pesa ya kuipodoa na kununua vituuz nampa, lakini yeye ni kuweka msosi hadi shepu niliyoioa inayoyoma kwa kasi!
Nifanyeje?
njoo kwangu mi najua kujisopu sopu:target:
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahahah Smile mbona mchokozi hivyo!!
HELO MKUU
NIMEKUONA LEO KWENYE KIKAO NIMECHEKA KWELI
ETI MKUU UPO NEC?
 
Last edited by a moderator:
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 0
The wedding monster

You can imagine the horror and shock on a mans face when he wakes up the night AFTER the wedding to find that the woman he once
knew transformed over night into this lazy, promotion t-shirt wearing, bubbling zombie. Why is it that once women get married they think that they should not make an effort to look PRETTY and good.
Honestly, if I wanted scarecrow, I would build one myself not marry one.

Jamani nimeona hii comment mahali na nikaona inanigusa.
Mamsap wangu hapendi kujisop sop toka baada ya kumuweka ndani, kwanini lakini?
Pesa ya kuipodoa na kununua vituuz nampa, lakini yeye ni kuweka msosi hadi shepu niliyoioa inayoyoma kwa kasi!
Nifanyeje?
Jiulize wewe mwenyewe why?
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Hahahahahah Ukute mamsap wake alikuwa amemtega na kujisop sop na kwakuwa yy aliona feature hyo tu akauvaa mkenge...sasa angalia nawe akinasa kwako usigeuke ka mamsapu wake
njoo kwangu mi najua kujisopu sopu:target:
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Mzee, pitapita kwa wale vijana wenye ujuzi wa kuwasugua kina mama miguu na kuwapaka rangi, pitapita saluni, jifunze, kisha nenda kamfanyie mkeo, utaona jinsi atakavyo waka kama taa
The wedding monster

You can imagine the horror and shock on a mans face when he wakes up the night AFTER the wedding to find that the woman he once
knew transformed over night into this lazy, promotion t-shirt wearing, bubbling zombie. Why is it that once women get married they think that they should not make an effort to look PRETTY and good.
Honestly, if I wanted scarecrow, I would build one myself not marry one.

Jamani nimeona hii comment mahali na nikaona inanigusa.
Mamsap wangu hapendi kujisop sop toka baada ya kumuweka ndani, kwanini lakini?
Pesa ya kuipodoa na kununua vituuz nampa, lakini yeye ni kuweka msosi hadi shepu niliyoioa inayoyoma kwa kasi!
Nifanyeje?
 
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
2,029
Points
1,250
Purple

Purple

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
2,029 1,250
Hahahahahah Ukute mamsap wake alikuwa amemtega na kujisop sop na kwakuwa yy aliona feature hyo tu akauvaa mkenge...sasa angalia nawe akinasa kwako usigeuke ka mamsapu wake
hahaaa no way mie ntamaintain mwanzo mwisho.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Ndio ya sio inaweza kuwa sio ila ndio kiundani!!!!!!!!! By Fid Q!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hahahahah Smile mbona mchokozi hivyo!!
Mwigulu Nchemba looks HANDSOME as always!!!!!!!!! Is he married by any chance!!!!!!!? The Dude is Hoooooooot!!!!!! Plus they say his accouts talks tooo!!!!(Walls have ears!) Im just saying!
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Shosti punguza moto ana mke huyo ....labda chek na Ritz1
Mwigulu Nchemba looks HANDSOME as always!!!!!!!!! Is he married by any chance!!!!!!!? The Dude is Hoooooooot!!!!!! Plus they say his accouts talks tooo!!!!(Walls have ears!) Im just saying!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,974
Top