Simuelewi rafiki huyu


WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
367
Points
195
WA KISHUA

WA KISHUA

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
367 195
Habari za Mwsho Wa DUNIA leo Tar 12/12/2012 , ikifika saa 12:12:12 ndio Mwisho , nikaona ngoja 2agane vzr humu JAMVINI, Mimi nina Rafiki yangu ambae tumekuwa wote tangu utotoni mpaki tukafikia utuuzima, sema nimemzidi kidogo, yeye kwa sasa ivi anasoma chuo UDSM anachua MASTERS Ya Sheria , Ila huyu jamaa a.k.a Best Friend Wangu ni Mtoto wa mama sana, yaani hakuna ki2 atakachokisikia asiende kumwambia mama, mtoto wa kiume huyo alafu kingine hana KIFUA cha kutunza siri, kitu cha mwisho kinachonitia shaka kuhusu huyu jamaa yangu ni kwamba , Endapo Ninapokuwa na jambo langu fulani natarajia kufanya , mfano labda kuna ishu nategemea kufanya ya kupata hela nyingi, endapo nikimwambia huwa SIFANIKIWI kabisa, sasa sijajua huwa ananibania kimazingara au ni WIVU anaoweka wa kutotaka mimi nisifanikiwe ndio unasababisha JAMBO lolote nalomwambia la mafanikio nisifanikiwe, Mfano niliwahi kumwambia Nimepata mteja wa gari yangu tena amekubali kununua kwa bei nzuri, jamaa akajibu poa yan kama wivu flani, kweli kesho yake napigiwa simu na yule mteja aliyepanga kuja kuniletea hela ya kununua gari yangu kwamba ameghairisha zoezi na mambo mengine mengi sana endapo nikimshirikisha huwa mambo yangu hayaendi, sasa hapo inakuaje? Na endapo nisipomwambia huwa nafanikisha Mission Zangu, Je, Huyu Bestfriend wangu mnamchukuliaje? Msaada Pleaseeeee, Masikhara na Matusi sihitaji katika hii Thread, Ukishindwa kuComment CHUNA. Nawasilisha Wanawane




Better Late Than Never
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Points
225
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 225
Kama unaamini hivyo njia rahisi ni kutokumueleza mipango yako.
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,900
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,900 2,000
Sasa mkuu we ushatuambia kuwa leo tar 12/12/12 saa 12:12:12 ndo mwisho wa dunia.
Sasa mwenzetu huogopi kuwa kama Yesu atarudi leo jioni na akakuta hujamsamehe na bado unamsemea vibaya rafiki yako hatokuchukua?

 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,838
Points
2,000
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,838 2,000
Unamjua Dokta Manyaunyau...Hebu sogea pande zake..lazima jamaa atakuwa anatembea na nyota yako..
Halafu Mwisho wa Dunia ni 20-12-2012..punguza kiherehere cha mwisho wa Dunia
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 0
Ushauri gani unataka? Si umesema mwenyewe ukimuambia hufanikiwi acha kumshirikisha mambo yako. Wewe fanya yako na yeye afanye yake.
 
M

Muarubaini

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
223
Points
0
Age
33
M

Muarubaini

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
223 0
vibua,dagaa, huu ni msimu wa maembe na mananasi, matamu. Sent with simu ya mchina from Namtumbo
 
N

ndandawamalenja

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
372
Points
0
Age
49
N

ndandawamalenja

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
372 0
Unamjua Dokta Manyaunyau...Hebu sogea pande zake..lazima jamaa atakuwa anatembea na nyota yako..
Halafu Mwisho wa Dunia ni 20-12-2012..punguza kiherehere cha mwisho wa Dunia
Ni 22-12-2012 mkuu. Mi naenda zangu home unikutie huko kuliko unikutie hapa Dar.
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,878
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,878 2,000
Huyo jamaa yako ana gundu! Mwambie akaoge maji ya baharini!
 

Forum statistics

Threads 1,284,769
Members 494,236
Posts 30,839,242
Top