Hivi kweli wanawake wa namna hii ni mazumbukuku


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,860
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,860 2,000
Miaka takribani 6 iliyopita, kuna dada moja mtu mzima kidogo alinieleza. Mdogo wangu, chonde chonde usije oa mwanamke ambaye nywele zake zimeshuka sana kuja chini katika kipaji cha uso wake. Sababu uwezo wao wa akili uwa ni mdogo sana, wapo kama mazumbukuku.
Sasa kuna nesi moja amemtuma dada moja amemwambia ana ni feel. Baada ya kumuona nikagundua ni dizaini ya wale wanawake nilio elezwa na yule dada.
Sasa naweza kuingia katika mahusiano naye na kama ni kweli si nitakuwa nimempotezea muda.
Labda nyinyi ma greater thinkers katika sehemu mlipo kuna wanawake dizaini hii mtujuze kama kuna ka ukweli ni chape lapa mapema.
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Ndio ni kweli kabisa .na si wanawake tu hata wanaume.ukiona nywele zimeshuka sana ujue ni zumbukuku.hata zangu nazo zimeshuka hivyo hivyo.so to be honest hata mimi mwenyewe nitakuwa ni zumbukuku.kwa suala la kuoa au la; mimi nakushauri ni bora ukamuacha huyo ukatafuta mwenye kipara.he!he! He!
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,900
Points
2,000
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,900 2,000
Hahahahaha!

Ushauri wangu ni huu...shida si unadhani huyo dada ana uwezo mdogo kiakili (IQ ndogo)?
Mpeleke online cku moja kwenye web hii;[h=3]IQTest.com ama nyinginezo zinazotoa IQ test ili umpime uwe na uhakika kabisa....[/h]Pia uwezo wa kiakili si unaweza observe anavyofanya mambo yake na ukajua?
Mi naona hizo ni superstitious nonesense.


 
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,288
Points
1,500
Tamatheo

Tamatheo

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,288 1,500
Hatuna bado tafiti za kufananisha muonekano wa binadamu na tabia, kila binadamu ameumbwa kwa sura na mfano wa mungu....Wapo wanaosema kama baba na mama walikuwa vilaza shule basi watoto wanadouble.....ila hilo ni uongo ndio maana watoto wa wasomi wanapelekwa shule nzuri kwa fimbo ila akina kanumba wanaibuliwa vichakani na hawakamatiki....Kama na wewe umefika bei usirudi nyuma ila nina wasix2 na approach isije zaa hit & run.
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,003
Points
2,000
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,003 2,000
Akili ya kuambiwa, changanya na ya kwako Mkuu.
Binafsi ndo nasikia leo. Ukishajua na ukawa na uhakika unataka nini, viangalie hivyo kwa huyo ata kama atakua na kipara mkuu haijalishi mbona!!
 
J

Jalem

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
217
Points
0
J

Jalem

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
217 0
Ni mambo yakijinga sn, unaambiwa vitu ambavyo havina ukweli unakubali, ujuwe utakuwa mtumwa kwa aliyekuambia,
Kumbuka Mungu amemuumba mtu kwa mfano wake, kama unampenda dada wa watu basi endelea ukimwacha kesho ukakuta kaolewa na jamaa wanaishi vizuri utaumia sn, tena bora mjinga kondoo kuliko mwelevu mbuzi, utashindwa kumchunga, kumbuka maisha si leo bali hadi kufa, pia ugomvi ktk jamii upo heri mpole kuliko mjanja akakuwekea mafiga matatu,utalia kilio cha mbwa au cha mende.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
hahahahahhahaha ukweli anaujua huyo aliyekupa hiyo story ya zumbukuku.bythe way what is zumbukuku?huwa nashindwa san kuwaelewa watu wanaoshindwa tofautisha nna kureason ndio sababu ,THERE IS GREAT DIFFERENCE BETWEEN FANTACY AND REALITY
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,860
Points
2,000
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,860 2,000
Ni mambo yakijinga sn, unaambiwa vitu ambavyo havina ukweli unakubali, ujuwe utakuwa mtumwa kwa aliyekuambia,
Kumbuka Mungu amemuumba mtu kwa mfano wake, kama unampenda dada wa watu basi endelea ukimwacha kesho ukakuta kaolewa na jamaa wanaishi vizuri utaumia sn, tena bora mjinga kondoo kuliko mwelevu mbuzi, utashindwa kumchunga, kumbuka maisha si leo bali hadi kufa, pia ugomvi ktk jamii upo heri mpole kuliko mjanja akakuwekea mafiga matatu,utalia kilio cha mbwa au cha mende.
Nimekuelewa bora kuwa na Zumbukuku unalipeleka utakavyo kuliko hawa wenye viwalaza kidogo. Kila moja anakuwa na akili ki mkwichwa sasa inakuwa noma
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Ndio ni kweli kabisa .na si wanawake tu hata wanaume.ukiona nywele zimeshuka sana ujue ni zumbukuku.hata zangu nazo zimeshuka hivyo hivyo.so to be honest hata mimi mwenyewe nitakuwa ni zumbukuku.kwa suala la kuoa au la; mimi nakushauri ni bora ukamuacha huyo ukatafuta mwenye kipara.he!he! He!
Mkuu umenichekesha sana!!!
 

Forum statistics

Threads 1,285,668
Members 494,728
Posts 30,869,829
Top