Riwa: NImekwazika kupita kiasi..


Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,602
Points
1,500
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,602 1,500
Kuna uzi ulianzishwa kuhusu 'athari za tiGO'...nami nikachangia kutokana na taaluma na experience yangu nikihudumia waginjwa mbali mbali. Nikiwa na nia ya kutoa ukweli na kuelimisha jamii, naamini nina deni hilo kwa waTanzania kwani nilipata bahati/fursa ya kutumia kodi zao ili kupata taaluma hii. Na nimekuwa nikitoa elimu/ushuri/ufafanuzi wa masuala mbali mbali yahusuyo taaluma yangu si hapa JF tu, na forum nyingine mbali mbali kwa kuzingatia ukweli wa kisayansi. Kwenye thread ile ya 'athari za tiGO' nilikuwa nikifanya hilo.

Nimekwazika kukuta hii PM kwenye inbox yangu:

"habar mkuu Riwa. Aisee kwanza nakucfu ulivyo post ktk hyo thread juu. Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

Angeniuliza swali hili kwenye ile thread nisingechukulia kama ni kitu cha kukera au kunidhalilisha, lakini ameniPM, mtu huyu ana nia gani?...nimechukia!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,889
Points
1,225
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,889 1,225
Achana neye Punga huyo.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
mimi naona umreport kwa Paw na alimwe ban .
huyu mtu hafai kabisa kwenye hii jamii
pole sana dr wetu
kiukweli wewe ni mmoja wapo wa watu naowaheshimu sana hapa jamvini nimeumia sana..pole sana ndugu yangu
na atakuwa mwanaume tu huyo tena nishamjua
 
Last edited by a moderator:
Tigga Mumba

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
747
Points
225
Tigga Mumba

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
747 225
Kuna uzi ulianzishwa kuhusu 'athari za tiGO'...nami nikachangia kutokana na taaluma na experience yangu nikihudumia waginjwa mbali mbali. Nikiwa na nia ya kutoa ukweli na kuelimisha jamii, naamini nina deni hilo kwa waTanzania kwani nilipata bahati/fursa ya kutumia kodi zao ili kupata taaluma hii. Na nimekuwa nikitoa elimu/ushuri/ufafanuzi wa masuala mbali mbali yahusuyo taaluma yangu si hapa JF tu, na forum nyingine mbali mbali kwa kuzingatia ukweli wa kisayansi. Kwenye thread ile ya 'athari za tiGO' nilikuwa nikifanya hilo.

Nimekwazika kukuta hii PM kwenye inbox yangu:

"habar mkuu Riwa. Aisee kwanza nakucfu ulivyo post ktk hyo thread juu. Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

Angeniuliza swali hili kwenye ile thread nisingechukulia kama ni kitu cha kukera au kunidhalilisha, lakini ameniPM, mtu huyu ana nia gani?...nimechukia!
Pole mkuu,, Sasa unaweza kumuanika hapa ili tumfahamu(ila angalia Privacy issues kabla). PM yake ina matatizo yafuatayo;;

"habar mkuu Riwa. Aisee kwanza nakucfu ulivyo post ktk hyo thread juu. Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

Lugha aliyotumia kama sio binti atakuwa mtoto wa kiume binti. Pia unaona mwisho anajaribu kujitetea, nadhani umetumiwa message na mtu asiye straight.

Pole sana mkuu
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,609
Points
2,000
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,609 2,000
....Nimekwazika kukuta hii PM kwenye inbox yangu:

"habar mkuu Riwa. Aisee kwanza nakucfu ulivyo post ktk hyo thread juu. Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

Angeniuliza swali hili kwenye ile thread nisingechukulia kama ni kitu cha kukera au kunidhalilisha, lakini ameniPM, mtu huyu ana nia gani?...nimechukia!
Pole sana. Labda ungemuuliza nia yake (maana amesema sio nia mbaya).
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 1,225
Pole.Lakn ujue hiyo ni kawaida ya binadamu.Wengine ni wagumu sana wa kuelewa,wengine wanapenda sana kuhukumu wenzao na wengine ni wajinga tu.....Ukiwa docta yakupasa uwe mvumilivu kwani unakutana na kila aina ya watu na tabia zao..Msamehe bure and take it easy...
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,379
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,379 1,500
so sorry doc,.. Shit happens sometimes.. Usiruhusu mtu anonymous akuharibie siku,,, mclick then muweke kwenye ''ignore list'' kwisha habari yake
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Riwa zamani sikujua kauli hii "elimu ni siasa". Au kila kitu ni politiki mpaka later in life. Ndio maana mapadre wanakuwa careful nini wanachofundisha, na ndio maana waumini hata kama tuna maPHD kwenye fields zetu bado twaitwa laymen na kanisa.

Elimu uliyoitoa kule (niliisoma bila kucomment), haiwafai watu wote kwani inaweza chochea zaidi, na nashukuru umepata dose ya elimu yako. Mtoa elimu anachagua nini cha kufindisha akiwa na objective tayari. Sasa obejective yako ilikuwa watu waelewe na wafanye informed decision kama ulivyoelimishwa na maliberal waliofanya hizo tafiti na kuandika mavolume (BTW sijui humanity inafaidika nini kujua kuwa TIGO haina madhara, any way siko huko).

So the guy got curios na kwa maoni yangu hajafanya kosa lolote kutaka kujua sex preferense yako. Na nafikiri ni mstaarabu sana ndio maana akaluandikia PM badala ya kufaidisha watu, hivyo sioni sababu ya wewe kuwa offended after all si maumbile tu ambayo mnasema mtu kaumbwa nayo!
 
Last edited by a moderator:
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Kuna uzi ulianzishwa kuhusu 'athari za tiGO'...nami nikachangia kutokana na taaluma na experience yangu nikihudumia waginjwa mbali mbali. Nikiwa na nia ya kutoa ukweli na kuelimisha jamii, naamini nina deni hilo kwa waTanzania kwani nilipata bahati/fursa ya kutumia kodi zao ili kupata taaluma hii. Na nimekuwa nikitoa elimu/ushuri/ufafanuzi wa masuala mbali mbali yahusuyo taaluma yangu si hapa JF tu, na forum nyingine mbali mbali kwa kuzingatia ukweli wa kisayansi. Kwenye thread ile ya 'athari za tiGO' nilikuwa nikifanya hilo.

Nimekwazika kukuta hii PM kwenye inbox yangu:

"habar mkuu Riwa. Aisee kwanza nakucfu ulivyo post ktk hyo thread juu. Ila nikuulize ww unaliwa au kula tigo? Cna nia mbaya isitoshe hatufahaamiani humu jf. "

Angeniuliza swali hili kwenye ile thread nisingechukulia kama ni kitu cha kukera au kunidhalilisha, lakini ameniPM, mtu huyu ana nia gani?...nimechukia!

Pole ndugu yangu. Humu kwenye mitandao ya kijamii mara nyingi tunajikuta tunatuma na kupokea meseji za aina mbalimbali zinazofurahisha na kukera pia kama hii uliyopokea wewe. Ni ngumu sana kumuelewa huyo mtu alikuwa anamaanisha nini.

Ila ungeweza kumjibu kwa kifupi kuwa wewe ni Daktari kitaaluma na uliposti mada hiyo kwa lengo la kuwafunza watu kujua madhara ya huu mchezo na kamwe si mshirika wa michezo ya namna hiyo. Kuendelea kumfikiria zaidi kunaweza kukuumiza zaidi. Mpotezee!
 
salito

salito

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,411
Points
1,500
salito

salito

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,411 1,500
Pole Dr. Ndio wagonjwa wa kisasa hao na maradhi yao.
 
I

Igwachnya

Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
79
Points
95
I

Igwachnya

Member
Joined Jan 5, 2011
79 95
Pole sana Riwa, Ahsante pia kwa kazi nzuri kwa sababu kama hukusema ulichosema jana basi mimi ningesema kwa sababu ni kweli kuwa Mzizimkavu alikuwa anapotosha jamii kwa kuongea masuala ya kisayansi huku akifikiri kwa kutumia hisia zake.... Samahan kwa kutaja jina bt naamini JF is still a place where we dare to talk openly
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,828
Points
1,225
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,828 1,225
Pole sana Dr. Just take it easy!



Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,800
Points
2,000
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,800 2,000
Pole sana Riwa
Kumbuka kuwa kila binadamu ana hulka yake msamehe na songa mbele
 
Last edited by a moderator:
U

UFASHE MLIBHONA

Senior Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
177
Points
0
U

UFASHE MLIBHONA

Senior Member
Joined Nov 28, 2012
177 0
Every human being has certain features of psychosis, mental retardation etc, this is one of them Don't mind
Msamehe bure
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,149
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,149 2,000
Dr Riwa usikute ni mgonjwa huyo(Analiwa tiGo) ebu mdadisi vizuri atiririkeeeee!!!
 
Last edited by a moderator:
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,035
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,035 2,000
Mtaje jina alafu niekezeni huo uzi upo jukwaa gani ili nielekee.
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Points
1,195
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 1,195
Pole msamehe bure sentensi moja utayosema inaweza kutafsiriwa kwa maana kumi tofauti na watu tofauti sio kila mtu anaelewa sawa na wewe pale unapojaribu kufikisha ujumbe.
 
C

coram

New Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
2
Points
0
C

coram

New Member
Joined Dec 5, 2012
2 0
Pole ndugu yangu. Humu kwenye mitandao ya kijamii mara nyingi tunajikuta tunatuma na kupokea meseji za aina mbalimbali zinazofurahisha na kukera pia kama hii uliyopokea wewe. Ni ngumu sana kumuelewa huyo mtu alikuwa anamaanisha nini.

Ila ungeweza kumjibu kwa kifupi kuwa wewe ni Daktari kitaaluma na uliposti mada hiyo kwa lengo la kuwafunza watu kujua madhara ya huu mchezo na kamwe si mshirika wa michezo ya namna hiyo. Kuendelea kumfikiria zaidi kunaweza kukuumiza zaidi. Mpotezee!
Doctor pole sana,naamini kwa busara zako nyingi utapuuza hayo maneno yake ya kihuni na yasiyo na tija kwa jamii,endelea kutoa ushauri kwa jamii mkuu hizo ni changamoto za maisha tuu
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,260
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,260 2,000
mkuu Riwa, nikweli hayo maneno yanakera sana ila mimi nimejaribu kufikiria kwa utofsuti kodogo. Huenda jamaa hakuwa na maana mbaya ndio maana alikupm ili kuleta usecrecy. Huenda yeye ni kweli anakula au kuliwa tigo na sasa anatafuta wenzie ili wapeane uzoefu. Kwahiyo mkuu usimshangae sana ndivyo dunia ilivyo. Sanasana ungempa ukweli tu.
 

Forum statistics

Threads 1,284,369
Members 494,064
Posts 30,823,113
Top