Chupi kwa kina dada- tuijadili...


Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Points
1,195
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 1,195
Hivi kazi ya chupi kwa kina dada ni nini?
Ukiivaa haionekani na usipoivaa haionekani
Ukikaa vibaya ikionekana tu, utaskia 'umekaa uchi!'
Ukikaa vibaya isipoonekana, utaskia 'umekaa uchi'
Je kuna umuhimu gani kuivaa au kutoivaa?
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Wewe Kalagesye unadhani chupi kwa akina dada ni ya nini? Je akina kaka hawavai chupi? Je wakiivaa au kutoivaa utajua? Je kina kaka wakiivaa vibaya hawaweziambiwa wamekaa uchi? Je unadhani kuna umuhimu gani kuvaa au kutoivaa chupi?
Hivi kazi ya chupi kwa kina dada ni nini?
Ukiivaa haionekani na usipoivaa haionekani
Ukikaa vibaya ikionekana tu, utaskia 'umekaa uchi!'
Ukikaa vibaya isipoonekana, utaskia 'hujavaa chupi'
Je kuna umuhimu gani kuivaa au kutoivaa?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Wewe Kalagesye unadhani chupi kwa akina dada ni ya nini? Je akina kaka hawavai chupi? Je wakiivaa au kutoivaa utajua? Je kina kaka wakiivaa vibaya hawaweziambiwa wamekaa uchi? Je unadhani kuna umuhimu gani kuvaa au kutoivaa chupi?
Mkuu Father of All umenifurahisha sana kwa hilo jina la Kalagesye,nakumbuka mbali sana, BTW nadhani hii ingewekwa kule chit chat ingefaa zaidi. Ni mtazamo tu
 
Last edited by a moderator:
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Points
1,195
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 1,195
Mkuu Father of All umenifurahisha sana kwa hilo jina la Kalagesye,nakumbuka mbali sana, BTW nadhani hii ingewekwa kule chit chat ingefaa zaidi. Ni mtazamo tu
Wazo zuri, mods mnaweza kuihamisha if poss...
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Points
1,195
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 1,195
Wewe Kalagesye unadhani chupi kwa akina dada ni ya nini? Je akina kaka hawavai chupi? Je wakiivaa au kutoivaa utajua? Je kina kaka wakiivaa vibaya hawaweziambiwa wamekaa uchi? Je unadhani kuna umuhimu gani kuvaa au kutoivaa chupi?
Kama hujui umuhimu wa chupi kwa mwanaume, your name should be 'mother of all' with immediate effect!!!
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Nawe kama hujui umuhimu wa chupi kwa mwanamke tangu leo uitwe mtoto si riziki. Go ahead bring another thought.
Kama hujui umuhimu wa chupi kwa mwanaume, your name should be 'mother of all' with immediate effect!!!
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,875
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,875 2,000
chipi bwana ni kama ile karatasi inayotumiwa kufungia present ...so bwana ina umuhimu ili mlegwa tuu ndio apate ku unwarap that beautiful present....ila kwa kuwa sasa wanawake wanaigaawa kama karanga basi chupi kwao haina maana tena
 
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
3,537
Points
2,000
Mlachake

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
3,537 2,000
Mi siujui ndo maana nimeanzisha mdahalo, nisaidie weye mtoto riziki uanyejua basi.

Hii ni ya Chit Chat.

Ina maana na kulala kote hili ndio jambo umeona utoke nalo asubuhi?

Unajua kimaadili ya kiafrica Chupi haistahili kuonekana hadharani. Na sijui kama ulishawahi kusikia kile kisa cha mtoto wa kike alikua anapanda mti, Lakini kwakua alikua hataki chupi yake ionekane wakati anapanda mti uli, ilibidi aivue na kuificha ndio apande ule mti.

Kwahiyo mwanamke Chupi ikionekana haina tofauti na kukaa uchi.

Chupi ni muhimu kuvaa kusitiri mwili.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Chupi ina umuhimu kama huujui muulize mwanamke wako,dada yako au mama yako!!...sie wengine ungetuachaaa..
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Points
1,195
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 1,195
chipi bwana ni kama ile karatasi inayotumiwa kufungia present ...so bwana ina umuhimu ili mlegwa tuu ndio apate ku unwarap that beautiful present....ila kwa kuwa sasa wanawake wanaigaawa kama karanga basi chupi kwao haina maana tena
Sasa mbona hata wale ambao hawajaanza kugawa hiyo zawadi wanavaa tu? hata vitoto vidogo?
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Points
1,195
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 1,195
Chupi ina umuhimu kama huujui muulize mwanamke wako,dada yako au mama yako!!...sie wengine ungetuachaaa..
Huo umuhimu wake ndo ningependa unijuze, sina mama, sina dada, sina mwanamke...
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Points
1,195
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 1,195
Hii ni ya Chit Chat.

Ina maana na kulala kote hili ndio jambo umeona utoke nalo asubuhi?

Unajua kimaadili ya kiafrica Chupi haistahili kuonekana hadharani. Na sijui kama ulishawahi kusikia kile kisa cha mtoto wa kike alikua anapanda mti, Lakini kwakua alikua hataki chupi yake ionekane wakati anapanda mti uli, ilibidi aivue na kuificha ndio apande ule mti.

Kwahiyo mwanamke Chupi ikionekana haina tofauti na kukaa uchi.

Chupi ni muhimu kuvaa kusitiri mwili.
Huu ni mtandao kaka, uki assume kuwa mimi hapa nilipo ndo naamka kama wewe utakua umekosea! Umesema hapo juu chupi inasitiri mwili?? I dont think this is right coz mwanamke akivaa chupi akatinga kitaa watu watafunga kamba na kumpeleka hospitali ya vichaa!
 
Elba

Elba

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
383
Points
195
Elba

Elba

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
383 195
Mmh! Dada zetu bhana.. Zamani ilikuwa ukitaka kuona **** unafunua chupi kwanza ndio uone. Ila siku hizi ukitaka kuona chupi unafunua **** ndo uione.. So matumizi ya chupi yameshabadilika.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,895
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,895 2,000
Mmh! Dada zetu bhana.. Zamani ilikuwa ukitaka kuona **** unafunua chupi kwanza ndio uone. Ila siku hizi ukitaka kuona chupi unafunua **** ndo uione.. So matumizi ya chupi yameshabadilika.
yeah wewe umepatia
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Haya ndio maadhara ya likizo ndefu asubuhi yote hii mnajadili chupi tutakatishana nia ya kuzivaa huku mtu amepiga kata k na mnavyojua makalio yetu yalivyo pauka.
 
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
395
Points
195
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
395 195
Wewe umelala wapi asubuhi yote hii na hoja ya chupi!!! dah!!
 
M

MIR

New Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
3
Points
0
Age
33
M

MIR

New Member
Joined Dec 6, 2012
3 0
:A S angry:
Hivi kazi ya chupi kwa kina dada ni nini?
Ukiivaa haionekani na usipoivaa haionekani
Ukikaa vibaya ikionekana tu, utaskia 'umekaa uchi!'
Ukikaa vibaya isipoonekana, utaskia 'umekaa uchi'
Je kuna umuhimu gani kuivaa au kutoivaa?
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,929
Top