Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Toka jana nmekua napata msg za valentino kutoka kwa mabint nao share nao dhambi hii ya uzinifu Sasa nakua mgumu saaana kujib hiz msg,kias kwamba had nmejigundua kua nahis simpend hata m1 wao...
5 Reactions
29 Replies
3K Views
Leo nipo home nimechokeana je nyie mpo wapi kwa sasa is it true valentine is for young lovers? Share your experience. Sent using Jamii Forums mobile app
1 Reactions
24 Replies
2K Views
Tunawapenda na kuwaheshimu sana. Tunathamini michango yenu katika maendeleo yetu. Ila muache tabia ya kutusingizia sisi wanaume mnatufedhehesha. kazini. mwanamke akichukuliwa hatua kazini au...
1 Reactions
4 Replies
1K Views
Wale Wanandoa ambao mara kwa mara wamekuwa na tabia ya Kupenda Kulala Uchi / Watupu ( na Suti Maalum za Mwenyezi Mungu ) mara nyingi sana Ndoa zao huwa zinadumu huku muda mwingi wakiwa ni wenye...
3 Reactions
11 Replies
4K Views
Mfumo dume ni njia safi sana katika ndoa, wanawake wengi hasa wanawake kizazi hiki cha instagram, watakuendesha sana, ikiwezekana kukufilisi mali zako, mfumo dume ni njia pekee ya kukuokoa na...
22 Reactions
73 Replies
7K Views
Habari wadau! Napenda kumshukuru Mungu Kwa kunifanikisha kuwa mpatanishi. Ilikuwa hivi, kuna mwanamke nilikutana alikuwa desperate baada ya kuachana na mumewe takribani miaka 4, kipindi nakutana...
6 Reactions
37 Replies
3K Views
Habari za muda huu... Kama heading inavyojieleza naomba kwa yeyote mwenye rafiki/ndugu mnaijeria ambaye anaishi nigeria naomba ani connect naye kuna information nataka kufahamu au hata wewe...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Hii ndio sababu. Mnamo tar14/02/2010 kama ilivo siku zote zenye tar hio kasoro mwaka yaani 14/02/xxxx, ilikuwa valentine. Nyuma ya hio tar yaani 13/02/2010 niliongea na binti mmoja mrembo sana...
2 Reactions
9 Replies
2K Views
Amini ndugu,mwanaume ndo mwenye maamuzi ya kutumia au kutotumia zana Koulibary hawazipendi coz wanasema zinawachubua Sana. NB:UKITAKA KUTUMIA KONDOM, usidumu na huyo dem kwa muda mrefu bila hivyo...
6 Reactions
75 Replies
11K Views
Wakuu heshima mbele, Katika pitapita yangu leo hapa jukwaani nimekutana na mtu mmoja ambaye mtima wangu umemzimia sana, Ni mrembo mwenye sura nzuri, macho ya kuvutia na kifua ambacho mwanaume...
1 Reactions
78 Replies
5K Views
Hii ndo full story ya kinachonitatiza. Nilivyomaliza chuo kikuu nlikuwa na nia ya kutafuta mchumba na kuoa maana umri unazidi kusogea kwani mpaka sasa nina miaka 30. Katika mazungumzo ya utani...
0 Reactions
21 Replies
3K Views
Kama mada inavyojieleza Kuna hii tabia ya baadhi ya wadada unapowapa appointment ya kuja nyumbani kwako chumbani kabisa wanajivesha pedi na kudanganya wana bleed Hii tabia wanaifanya ili...
3 Reactions
50 Replies
6K Views
Huyu dada ni karibia mwaka...ananisumbua sana kila nikitaka kumla anapiga chenga... Mara aseme anaogopa hajazoea mara aseme yupo siku mbaya mara ....yaani shida tu. Nlimwona siku ya kwanza kituo...
4 Reactions
35 Replies
4K Views
Usiombe kupenda usipo pendwa Sent using Jamii Forums mobile app
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Naona hata bar za jirani nilizozoea kuona watu wanaanzia kunywa asubui leo hawapo kabisa. Nadhani wanawake tumeweza kuwabana waume zetu leo watawahi kurudi. Au isije kuwa Valentine yao itakua...
6 Reactions
42 Replies
4K Views
MWANAMKE KAMA UNAHITAJI HOGO FANYA YAFUATAYO ILI KUMUINGIZA MUMEO MTEGONI πŸ’žπŸ’ž πŸ’‹πŸ’‹ Siku hiyo mwanamke anza kwa vimeseji vya kimitego umtumie mumeo huko alipo...
2 Reactions
106 Replies
22K Views
Wewe na mkeo mnaishi miji tofauti. Ukapata likizo kazini ukaamua kwenda mji anaoishi mkeo. Siku moja asubuhi mkeo baada ya kujiandaa na kutoka nje kwenda kazini ukaskia anamuomba mwanaume lifti...
0 Reactions
39 Replies
4K Views
Wakuu salaam R.I.P Godzilla Daaaah sometimes mwenzenu nakaa nawaza sana ,yaani umaskini ni mbaya sana kwa kweli Mi ni baba wa watoto wawili,mmoja wa kike mkubwa na mwingine wa kiume miezi...
5 Reactions
90 Replies
8K Views
Helo wakuu Mpo? Basi bwana tukielekea siku ya wapendanao kesho ngojeni niwape story yangu flani Mimi ni mtu wa bush sana nimezaliwa Na kukulia village. Sasa hapo kijijini kwetu bna kipindi hicho...
1 Reactions
16 Replies
2K Views
Wadada ambao huwa tunawatumia Nauli Mikoani To Dar na mnakuja kweli nyie mbinguni mna sehemu yenu maalumu V.I.P yenye WiFi free internet na mirinda nyeusi mtakunywa......[emoji91] [emoji91]...
1 Reactions
32 Replies
4K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…