Kanisumbua muda mrefu sana anakula tupesa twangu. Nmekuja kugundua hili ndo tatizo

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
3,671
2,000
Huyu dada ni karibia mwaka...ananisumbua sana kila nikitaka kumla anapiga chenga... Mara aseme anaogopa hajazoea mara aseme yupo siku mbaya mara ....yaani shida tu.

Nlimwona siku ya kwanza kituo anasubiri usafiri asubuhi.mimi nlikuwa namsubiria mwenzangu ambaye huwa nampa lift twende kazini. Huyu dada amegawanyika hasa ilikuwa ijumaa kavaa suruali ana likitumbua limetuna kama la 1,000 acha vile vitumbua vya 300 au jero. Yeye kama kingeuzwa kile kitumbua ni BUKU.huku nyuma ana vijungu viwili na hips mashallah.

basi nikawa namcheck... Nameza mate...namcheck nameza mate.zikija gari akienda jaribu kugombea anashindwa anarudi.nikaona si vema dada huyu apate shida.nikashuka nikaenda kumwomba kistaarabu hakutia hiyana.akaja kwenye gari hata jamaa yangu sikutaka tena kumsubiri. Wa nini nipo na mtoto mkali.

Basi tukafahamiana hapo...sasa nikawa nashangaa dada wa mjini anaogopaje kutiwa? Mbona hapa mjini ni kawaida sana mdada kutiwa hata mara mbili tatu kwa siku?anaosha tu mashine anahifadhi for future use.

Ndo nmekija shtuka huwa hataki hata nipime oil.yaani zaidi ya kiss anasema ananitunzia kama nipo serious niende kwao nikajitambulishe.ila vihela vidogo anaomba sana. Mara 50,000 mara 80,000.

Nmekuja gundua tatizo baada ya kuangalia hii video hapa. Tupate habari kamili.
 

Attachments

sundoka

JF-Expert Member
Oct 9, 2011
1,693
2,000
Huyu dada ni karibia mwaka...ananisumbua sana kila nikitaka kumla anapiga chenga... Mara aseme anaogopa hajazoea mara aseme yupo siku mbaya mara ....yaani shida tu.

Nlimwona siku ya kwanza kituo anasubiri usafiri asubuhi.mimi nlikuwa namsubiria mwenzangu ambaye huwa nampa lift twende kazini. Huyu dada amegawanyika hasa ilikuwa ijumaa kavaa suruali ana likitumbua limetuna kama la 1,000 acha vile vitumbua vya 300 au jero. Yeye kama kingeuzwa kile kitumbua ni BUKU.huku nyuma ana vijungu viwili na hips mashallah.

basi nikawa namcheck... Nameza mate...namcheck nameza mate.zikija gari akienda jaribu kugombea anashindwa anarudi.nikaona si vema dada huyu apate shida.nikashuka nikaenda kumwomba kistaarabu hakutia hiyana.akaja kwenye gari hata jamaa yangu sikutaka tena kumsubiri. Wa nini nipo na mtoto mkali.

Basi tukafahamiana hapo...sasa nikawa nashangaa dada wa mjini anaogopaje kutiwa? Mbona hapa mjini ni kawaida sana mdada kutiwa hata mara mbili tatu kwa siku?anaosha tu mashine anahifadhi for future use.

Ndo nmekija shtuka huwa hataki hata nipime oil.yaani zaidi ya kiss anasema ananitunzia kama nipo serious niende kwao nikajitambulishe.ila vihela vidogo anaomba sana. Mara 50,000 mara 80,000.

Nmekuja gundua tatizo baada ya kuangalia hii video hapa. Tupate habari kamili.
Siamini nimekalia namba 1 yani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

waOLDmoshi

JF-Expert Member
May 20, 2018
858
1,000
Huyu dada ni karibia mwaka...ananisumbua sana kila nikitaka kumla anapiga chenga... Mara aseme anaogopa hajazoea mara aseme yupo siku mbaya mara ....yaani shida tu.

Nlimwona siku ya kwanza kituo anasubiri usafiri asubuhi.mimi nlikuwa namsubiria mwenzangu ambaye huwa nampa lift twende kazini. Huyu dada amegawanyika hasa ilikuwa ijumaa kavaa suruali ana likitumbua limetuna kama la 1,000 acha vile vitumbua vya 300 au jero. Yeye kama kingeuzwa kile kitumbua ni BUKU.huku nyuma ana vijungu viwili na hips mashallah.

basi nikawa namcheck... Nameza mate...namcheck nameza mate.zikija gari akienda jaribu kugombea anashindwa anarudi.nikaona si vema dada huyu apate shida.nikashuka nikaenda kumwomba kistaarabu hakutia hiyana.akaja kwenye gari hata jamaa yangu sikutaka tena kumsubiri. Wa nini nipo na mtoto mkali.

Basi tukafahamiana hapo...sasa nikawa nashangaa dada wa mjini anaogopaje kutiwa? Mbona hapa mjini ni kawaida sana mdada kutiwa hata mara mbili tatu kwa siku?anaosha tu mashine anahifadhi for future use.

Ndo nmekija shtuka huwa hataki hata nipime oil.yaani zaidi ya kiss anasema ananitunzia kama nipo serious niende kwao nikajitambulishe.ila vihela vidogo anaomba sana. Mara 50,000 mara 80,000.

Nmekuja gundua tatizo baada ya kuangalia hii video hapa. Tupate habari kamili.

Dunia na mambo yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
13,121
2,000
Inachekesha sana,kuna mmoja tunafanya naye kazi,yeye haeleweki leo flat kesho chura;inawezekana atakuwa anatumia haya mambo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom