Valentines

Clkey

JF-Expert Member
May 29, 2014
5,476
2,000
Ndio kutuwekea vimoyo vinapepea pepea, si aundikie tujue, ama kama umenyang'anywa si useme
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,284
2,000
Nilichogundua ni kwamba, asilimia kubwa Mapenzi yanakuwa ya upande mmoja.

Nikiwa na maana, unaempenda wewe kwa dhati yeye wala hayuko nawe (hakupendi) na yule anaekupenda wewe kwa dhati wewe wala hauko nae (humpendi).

Ni mara chache sana kukutana wote mnaopendana kwa dhati
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom