Magoya2000
JF-Expert Member
- May 7, 2017
- 641
- 1,267
Habari wadau! Napenda kumshukuru Mungu Kwa kunifanikisha kuwa mpatanishi. Ilikuwa hivi, kuna mwanamke nilikutana alikuwa desperate baada ya kuachana na mumewe takribani miaka 4, kipindi nakutana nae nami nilikuwa na stress zangu za kutengana na wife hivyo tukayajenga na kudate pamoja tukifalijiana. It was so amazing maana kila mtu alitendwa hivyo mapenzi yakawa motomoto. Niliona as if ndo chagua langu la maisha lkn nafsi ikawa inanisuta ijapokuwa love is blind. Tuliendelea relationship mpk akadai anataka kuzaa na mimi. Sikukubali tuzae maana sina future nae maana ni mke wa mtu na bado hawajatalikiana. Neema ya Mungu akaniingia na kumpa spiritual advice kwamba anatakiwa kujishusha na kunyenyekea na kuomba msamaha kwa mumewe. Kitu nilichogundua alikuwa na kiburi sana hataki kujishusha hivyo ikabidi tuamshauri kuhudhuria makongamano ya Dini ili yamjenge spiritual. Nashukuru Mungu ametenda now wapo pamoja na mumewe. Now she just a friend! Note: Nyumba ikikosa mwanaume haiheshimiki hata waharifu wa kijinsia rahisi kuingia. Ni story ndefu maana hata watoto walipata maswahibu mengi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app