Valentine hii kupo kimyaaaaa

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
5,605
Points
2,000

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
5,605 2,000
Naona hata bar za jirani nilizozoea kuona watu wanaanzia kunywa asubui leo hawapo kabisa.

Nadhani wanawake tumeweza kuwabana waume zetu leo watawahi kurudi. Au isije kuwa Valentine yao itakua kesho na michepuko yao?? Hii ni danganya toto labda.

Lakini wanaume nao wana akili wanajua leo wale wadangaji watawadanga mpk wakose hela ya supu asubuhi. Kila la heri wanaume wote mnaojali familia zenu na kuona wao ndo wa kwanza wengine badae.

Kwa wale wanaume wasiotulia kama mitungi ya gas ikiwa on basi kazi kwenu kumbukeni wakati ni ukuta.
 

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
5,605
Points
2,000

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
5,605 2,000
leo ni siku ya kazi watu hawawezi kunywa tangu asubuhi

Mashabiki wa ndala eti wamegoma kuvaa nguo nyekundu

tukutane kwa mchina
Hiii mada ya wana ndala tuachane nayo kwa sbb hata mm ntashangaa kama.wamevaa nyekundu
 

KIBEBA BEBEA

Senior Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
168
Points
250

KIBEBA BEBEA

Senior Member
Joined Nov 8, 2016
168 250
Naona hata bar za jirani nilizozoea kuona watu wanaanzia kunywa asubui leo hawapo kabisa.

Nadhani wanawake tumeweza kuwabana waume zetu leo watawahi kurudi. Au isije kuwa Valentine yao itakua kesho na michepuko yao?? Hii ni danganya toto labda.

Lakini wanaume nao wana akili wanajua leo wale wadangaji watawadanga mpk wakose hela ya supu asubuhi. Kila la heri wanaume wote mnaojali familia zenu na kuona wao ndo wa kwanza wengine badae.

Kwa wale wanaume wasiotulia kama mitungi ya gas ikiwa on basi kazi kwenu kumbukeni wakati ni ukuta.
Hatuna hela mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,391,228
Members 528,385
Posts 34,076,486
Top